Ask Mua VPS của ai tốt nhất ở 4rum

mmo1vn

Junior
Reactions
13
MR
0.001
Mình cần giúp đỡ, mình bỏ MMO-PTU gần 1 năm nay, muốn chiến lại, muốn mua VPS nhưng không biết mua của ai ơ 4rum, vì ai cũng biết Seller-VPS scam rất nhiều. Vì vậy mình cần tư vấn xem nên mua VPS của ai ở 4rum này, mong được cho ý kiến và giúp đỡ ! thanks

vào mấy box sevice chọn lấy 1 người ở đó khá ít scam
với lại mỗi người có cách bán khác nhau thích thì chọn ai cũng được, có loại cho thuê 3 ngay hay 1 tuần đó, nhanh gọn lẹ, xong việc khỏi cần đến nữa

mình vừa mua của bạn Sleep.support nhiệt tình vãi luôn.down cả pack update window cho mình.pm sáng sớm cũng trả lời.:D

giống kiểu tự " xướng " của hungzindo quá :binhsua58:

Trong box Services bạn hãy chọn topic nào Sell VPS mà có plan tuần , vì nếu có xảy ra trường hợp scam thì thiệt hại của bạn cũng giảm xuống mức thấp nhất , Mình thấy đa số các chủ topic trong box Services đều đã cập nhật plan tuần và nếu tính ra mua theo plan tuần (mua 4 tuần) cũng không mắc hơn bao nhiu là so với plan cả tháng.

em cũng bỏ ptu đc tầm bác đó nếu tìm đc người bán vps uy tín có bảo hành thì nói em biết vơi

---------- Post added at 02:21 PM ---------- Previous post was at 02:19 PM ----------

ngày trước chơi ptu em cũng kiếm được 1k 1 ngày (0.05$)
đc nhiều quá nên bỏ

Bạn thử tham khảo VPS lưu lượng của Beehost thử xem :

VPS 100.000 Đ/Tháng - Cấu Hình Khủng – Giá Siêu Rẻ

* Miễn phí sử dụng 5 GB lưu lượng đầu tiên
* Tặng 50.000đ phí lưu lượng khi sử dụng vượt mức lưu lượng tối đa
* Miễn phí cặp DNS riêng (ns1.tendomain.com & ns2.tendomain.com)
* Miễn phí domain quốc tế (.COM / .NET / .ORG) khi thanh toán từ 24 tháng trở lên

Duy nhất & chỉ có tại BeeHost, nhà cung cấp đi TIÊN PHONG trong lĩnh vực VPS theo lưu lượng tại Việt Nam & Thế Giới.

Xem chi tiết tại : http://www.beehost.vn/may-chu-vps-luu-luong.html

Bạn thử tham khảo VPS lưu lượng của Beehost thử xem :

VPS 100.000 Đ/Tháng - Cấu Hình Khủng – Giá Siêu Rẻ

* Miễn phí sử dụng 5 GB lưu lượng đầu tiên
* Tặng 50.000đ phí lưu lượng khi sử dụng vượt mức lưu lượng tối đa
* Miễn phí cặp DNS riêng (ns1.tendomain.com & ns2.tendomain.com)
..........................

Xài cái này chắc mạt quá

Khuyến cáo: Khi mua VPS để xài thì bạn sẽ có thể dính keylog nên phải chú ý các điều sau:
+ Ko nhập user và pass trực tiếp trên VPS mà hãy xài hình thức copy và paste: Mở notepad lên, nhập một loạt chữ trong đó có pass và tên user của bạn. Sau đó copy và paste vào chỗ cần thiết để dành xài :D
+ Ko tải trực tiếp thứ gì đó từ VPS xuống PC vì như zậy nguy cơ dính keylog khá cao :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,959
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week