Warning Mua paypal của @congdung - Y!M:congdungdn

Tớ vẫn chưa call thử, để lúc nào rảnh tớ call xem sao tks cậu đã gợi ý.

Nếu như vấn đề do send 3 payment thì do tớ vô thế cũng chẳng phải tại tớ, trc giờ tớ mua ví dụ mua 200 thì seller send 200, mua 700 thì send 700 1 lần nên quen thói. Thấy congdung rao 1k tớ pm hỏi còn ko, cậu ấy bảo còn nên tớ lấy 900, lúc chat với congdung là 11h PM cậu ấy bảo 1hAM gửi. Đến gần 1h cậu ấy gửi $321.85, ko thông báo với tớ là sẽ gửi 3 payments. Nhận đc tiền rồi tớ cũng ok, cứ nghĩ lát cậu ấy send nốt số còn lại nên tớ đi ngủ hôm sau check lại thấy cậu ấy gửi thêm 2 payments trong đó có 1 cái bị review.

Vấn đề tớ xui tớ chịu, bị limit cũng chịu, ko kêu ca gì với seller. Nhưng mà cách xử lý hậu vấn đề của congdung làm tớ rất không hài lòng, những nghi vấn tớ đặt ra cũng chẳng trả lời thẳng vô vấn đề cho tớ, rất chi mập mờ, đợi mem khác nhắc mới trả lời.

Nếu @congdung bảo cả 3 con send tiền đều bị limit có thể vui lòng show cho tớ cái proof ko? Tớ chỉ muốn giải tỏa nghi vấn là chính cái acc Kha Kinh làm con pp tớ liên lụy chứ ko phải vấn đề là do send 3 payment. Đối với paypal mỗi người đều có kinh nghiệm đúc kết riêng, mong cậu giúp tớ cũng như 1 số bạn khác sáng tỏ vấn đề này để có thêm kinh nghiệm về pp.
Để tối mình cho bạn team 3 con pp luôn :)

Đã giải tỏa xong thắc mắc. 3 acc của congdung đều bị limit.

Cảm ơn bạn, mong bạn thông cảm, mình cũng từng gởi 3 4 payment đều okay, không hiểu sao lần này xui vậy.

Mình cũng rút ra bài học là không nên send quá 2 payment cùng 1 nguồn, không nên send hết số tiền như mấy bạn trên bảo.

Hiện nay ai mua của mình, mình đều send ko quá 2 payment, có mua thêm mình cũng ko sell.

Chắc nguồn tiền sạch quá . Lên ăn limit dây chuyền

@congdung yahoo có vào được ko? muốn mua ít $ mà ko log được

mấy ngày rồi ko thấy mua, yahoo vào bình thường, có gì bạn inbox mình nhé. số phone dưới chữ ký

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week