• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Mua hoặc nâng cấp tài khoản Tradingview

Status
Not open for further replies.

davidha

Verified
Reactions
678
MR
0.090
Insuree Balance
15310|500
Mình cần nâng cấp hoặc mua mới tài khoản tradingview ( https://www.tradingview.com/) 1 năm . gói nào càng rẻ càng tốt, nếu ae là người có bảo hiểm thì mình sẽ chuyển khoản trước còn ae chưa có bảo hiểm thì cần nhờ trung gian hoặc mình sẽ trả theo tháng hoặc theo quý .... inbox qua skype nhé . Thanks ae !

bạn tham khảo nhé. Rate 30%

bạn tham khảo nhé. Rate 30%
cao hơn mấy pic khác bạn nhỉ ..

1 tháng thì đây nhé bạn!
ý mình là sẽ mua theo năm nhưng trả theo tháng hoặc quý nếu bạn ko có bảo hiểm . còn có bảo hiểm thì mình sẽ gửi 1 cục luôn - nếu giá hợp lý

cao hơn mấy pic khác bạn nhỉ ..
Tiền nào của nấy bác ơi :)) mà em cũng ko g iao dịch kiểu trả hàng tháng đâu ạ :))

Tiền nào của nấy bác ơi :)) mà em cũng ko g iao dịch kiểu trả hàng tháng đâu ạ :))
vậy thì đóng bảo hiểm đi bạn :D

ko cần bác ơi :)) em ko muốn giao dịch thì cần gì đóng bảo hiểm :))
bạn nhận tiền của ng ta để bán hoặc cung cấp thứ gì đó mà ko đóng bảo hiểm thì quê mình nhiều lắm :))

Sao bạn không dùng paypal nâng cấp từ chính trang chủ của nó luôn cho nhanh chứ đi nạp lậu làm gì :popo_sweat:

Mình đang có bản Premium nhưng chỉ dùng cá nhân chứ không bán, nếu bạn nâng từ trang chủ thì nâng hẳn 1 năm sẽ lợi hơn là nâng từng tháng, mình nâng 600$ cho bản Premium, nếu bạn không có điều kiện nâng Pre thì mình khuyên có nâng thì nâng Pro+ chứ bản Pro không đáng để dùng :popo_smile:

Sao bạn không dùng paypal nâng cấp từ chính trang chủ của nó luôn cho nhanh chứ đi nạp lậu làm gì :popo_sweat:

Mình đang có bản Premium nhưng chỉ dùng cá nhân chứ không bán, nếu bạn nâng từ trang chủ thì nâng hẳn 1 năm sẽ lợi hơn là nâng từng tháng, mình nâng 600$ cho bản Premium, nếu bạn không có điều kiện nâng Pre thì mình khuyên có nâng thì nâng Pro+ chứ bản Pro không đáng để dùng :popo_smile:
tại mình đang dùng mấy cái bản dùng thử chả mất đồng nào nên ngại chi xèng quá :))

tất nhiên là mua là sẽ mua 1 năm rồi nhưng gặp mấy member ko có bảo hiểm lại ko quen biết thì mình phải trả dần cho nó an toàn chứ .. mấy thằng scamer đến cái thẻ điện thoại chúng nó cũng lừa mình luôn :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week