Mua gmail bị đổi pass sau vài tháng

Mình mua gmail ko biết phải của bác này ko, pass trangpro cũng bị đổi hết pass, mấy trăm cái gmail thời gian đâu mà đổi pass từng acc được. Làm ăn kiểu này thất đức quá :)

Bạn này có cái chữ ký to thế :D

mấy bác mua gmail thì phải có email khôi phục kèm theo chứ nhỉ? vô đổi pass mail này+bảo mật 2 lớp thì đảm bảo hết all acc khác k bị mất pass rồi.

Bạn này có cái chữ ký to thế :D
Ahihi, chắc trong rom có mỗi mình là có chữ ký hình ảnh, hehe, admin đừng thu hồi nhé
Sẵn các bác biết cách bảo vệ acc gmail ko, dạo nì gg làm căng quá em đi sạch gmail rồi :D

Chuẩn rồi bác ợ, pass trangpro đổi pass hết , nhưng ko phải mới đổi mà đổi gần đây, haizzz may mà cũng ko có gì quan trọng chứ nếu acc tiền thì khóc mất. Làm ăn buôn bán ko có tâm gì cả
bác có mua tiếp pm em em có tâm nhất trái đất nhé!

Chuẩn rồi bác ợ, pass trangpro đổi pass hết , nhưng ko phải mới đổi mà đổi gần đây, haizzz may mà cũng ko có gì quan trọng chứ nếu acc tiền thì khóc mất. Làm ăn buôn bán ko có tâm gì cả
Hiện tại có tâm nhất thì em tự nhận là em nhé ;) thêm bác Hùng nữa, còn lại mấy bác kia thì em ko rõ.

Mình mua gmail ko biết phải của bác này ko, pass trangpro cũng bị đổi hết pass, mấy trăm cái gmail thời gian đâu mà đổi pass từng acc được. Làm ăn kiểu này thất đức quá :)
k change pass thì giờ nó cũng disable hết, gì mà ai mua gmail cũng 1 pass trangpro hết trơn. mình cũng buy khoảng 800 con trangpro nhưng siêng cái là change pass hết lượt. k biết có lô gmail của bro trong đó k nữa :rolleyes::rolleyes:

k change pass thì giờ nó cũng disable hết, gì mà ai mua gmail cũng 1 pass trangpro hết trơn. mình cũng buy khoảng 800 con trangpro nhưng siêng cái là change pass hết lượt. k biết có lô gmail của bro trong đó k nữa :rolleyes::rolleyes:
Hỏi xem có thì trả người ta đi bác :)) con trai phải nhường con gái :rolleyes::rolleyes:

Hỏi xem có thì trả người ta đi bác :)) con trai phải nhường con gái :rolleyes::rolleyes:
ng tốt như bác đi ngàn dặm cũng k kiếm ra đó :D mà mail 2k14 buy từ hồi 2k15 rate 1k/mail, sang 2k16 rate 8k/mail mình tiễn bằng sạch. giờ chắc nó cũng sang tây thiên luôn rồi.

ng tốt như bác đi ngàn dặm cũng k kiếm ra đó :D mà mail 2k14 buy từ hồi 2k15 rate 1k/mail, sang 2k16 rate 8k/mail mình tiễn bằng sạch. giờ chắc nó cũng sang tây thiên luôn rồi.
Kiếm thì vẫn có mà bác, Thơ hot girl vừa vào top share mail em tặng 20 mail mà vì là con gái nên em tặng luôn 100 mà =))
mail giờ càng ngày càng lên giá trước vài trăm đồng, giờ reg khó chi phí cao lên đẩy lên vài k luôn rồi bác.
Giờ có giá bác đổi luôn cả câu hỏi bảo mật với mail khôi phục đi cho an toàn.

Kiếm thì vẫn có mà bác, Thơ hot girl vừa vào top share mail em tặng 20 mail mà vì là con gái nên em tặng luôn 100 mà =))
mail giờ càng ngày càng lên giá trước vài trăm đồng, giờ reg khó chi phí cao lên đẩy lên vài k luôn rồi bác.
Giờ có giá bác đổi luôn cả câu hỏi bảo mật với mail khôi phục đi cho an toàn.
bác bén ghê, biết con gái còn biết cả tên tuổi địa chỉ luôn :D:D quá dữ

bác bén ghê, biết con gái còn biết cả tên tuổi địa chỉ luôn :D:D quá dữ
Em biết khá rõ là đằng khác ;);) chắc chắn @ruby.love sẽ rất thắc mắc. Ngày xưa em thích cô ấy mà cô ấy ko chấp nhận lời yêu đấy bác :( quê quán bác liêu, sn 91 nếu nhớ ko nhầm , fb Lê Thị Anh Thơ , có 1 web cá nhân, xinh gái nc duyên nhưng vẫn FA giờ thì ko biết có ny chưa :rolleyes:

Em biết khá rõ là đằng khác ;);) chắc chắn @ruby.love sẽ rất thắc mắc. Ngày xưa em thích cô ấy mà cô ấy ko chấp nhận lời yêu đấy bác :( quê quán bác liêu, sn 91 nếu nhớ ko nhầm , fb Lê Thị Anh Thơ , có 1 web cá nhân, xinh gái nc duyên nhưng vẫn FA giờ thì ko biết có ny chưa :rolleyes:
giờ chắc tay xách nách mang rồi :D

Chắc có gmail của em trong đó, bác trả em điiiiiiiiii
Bác bán hàng uy tín mà chỉ bán yahoo mail, mấy năm trước em mua hơn 800 yh mail của bác. Ko ngờ bác lại biết rõ về em vậy @@ trước mua mail pm qua yahoo chứ đâu phải facebook đâu ! Em vẫn thế bác ơi ngày ngày ngồi trước màn hình vi tính sống ảo thôi.

@anhdiec1289 vẫn FA kìa bác

@ruby.love thế mới nói là thương thầm trộm nhớ tỏ tình mà bị từ chối nên chuyện gì cũng biết á
Người ta bảo yêu thì yêu cả đường đi lối về mà
Liệu giờ chúng ta bây giờ có thể đến được với nhau ko

CŨng bị 1 lô bị đổi pass mùa từ bác này giống chủ thớt. bác bán mail này bán xong tg sau đem lại cho người khác nè . mọi người cẩn thận

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom