Warning done

Status
Not open for further replies.

kongtoan90

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mong Mod close topic
Mình nhìn nhầm người bán là woonline24
bạn vuongha1155 vô tội

Last edited:
https://mmo4me.com/threads/ban-acc-...ice-vcb-donga-acb-wmz-pm.247783/#post-4642741
Tôi đã mua gmail của bạn ấy để dùng. Chỉ có tôi và bạn ấy biết password. Mua về tôi vẫn để pass "trangpro" để dùng
Nhưng hôm nay tất cả mail tôi mua đã bị bạn ấy đổi lại pass.
Mail thì ko có giá trị gì nhưng cách làm ăn như vậy chẳng khác nào scam. ( Tôi mua chỉ 10 mail )
Trong khi mail tôi đã mua dùng vào việc riêng của mình.
Rất bức xúc.
đợt mua hotmail của cậu này ok mà
nhưng mua gmail của ng khác cũng bị như thớt, chả buồn report, buồn cho 1 thế hệ bán mail

Mình mua của cậu này từ lâu rồi thì phải, mình mua fb chứ không phải mua gmail, pass fb là duc***
Nhưng lúc thử vào gmail bằng pass trang*** thì login ngon.
Nhưng mình chả dùng gì đến gmail cả.
Cái này cũng chưa chắc đã phải do chủ thớt đâu.

mail bị đổi pass hàng loại : ko phải cậu ấy ko lẽ mình rãnh thế ah`.

Hình ảnh minh hoại mail đã bị đổi pass

:V

đợt mua hotmail của cậu này ok mà
nhưng mua gmail của ng khác cũng bị như thớt, chả buồn report, buồn cho 1 thế hệ bán mail
1 LÒ RA THÔI,TÔI KO ĐỂ YÊN VỤ NÀY ĐC, VÌ MAIL TÔI ĐÃ LÀM RẤT NHIỀU VIỆC TRÊN ĐẤY

trc mua gmail của 1 bạn trên forum cũng thế :)

có 10 mail mà scam, nhục rồi

có 10 mail mà scam, nhục rồi
quá nhục. chả đáng bao nhiêu đồng , mà đổi pass để tiếp tục sell cho người khác

=)) quá nhọ cho đội mua lọ (mail)

https://mmo4me.com/threads/ban-acc-...ice-vcb-donga-acb-wmz-pm.247783/#post-4642741
Tôi đã mua gmail của bạn ấy để dùng. Chỉ có tôi và bạn ấy biết password. Mua về tôi vẫn để pass "trangpro" để dùng
Mail thì ko có giá trị gì nhưng cách làm ăn như vậy chẳng khác nào scam. ( Tôi mua chỉ 10 mail )
Rất bức xúc.
Bạn có thiếu tiền thì nói tôi cho, chứ 10 cái mail chả đáng gì. Đừng có làm ăn cái kiểu đó
Nick 4r của bạn ấy : vuongha1155
Info bạn ấy :SDT: 01226161684
YAHOO: hoahongtrang1155

bác post thêm log chat giao dịch nhé, hồi xưa có mua 100gmail của bác woonline pass: trangpro, rồi đi bán lại để hỏi ông ấy xem sao

Rất bức xúc.
Bạn có thiếu tiền thì nói tôi cho, chứ 10 cái mail chả đáng gì. Đừng có làm ăn cái kiểu đó

bác cho xin cái yahoo để xem lịch sử giao dịch luôn nhé, chẳng có nhẽ đi scam 10gmail, còn ai có liên quan hay bị về dịch vụ thì cứ alo giãi quyết nhé, ko có proof thì ko nên nói suông, cần gì mình giãi quyết hết

Rất bức xúc.

câu xem kỹ lại có mua gmail của ai ko, gmail của tui ko có pass : trangpro nhé, cho tui cái yahoo để xem lại log chat luôn, tui chỉ có giao dịch qua yahoo, nên ông đưa lại tui cái yahoo

theo tui được biết pass : trangpro chỉ có ông woonline là có pass đó

Mình mua của cậu này từ lâu rồi thì phải, mình mua fb chứ không phải mua gmail, pass fb là duc***
Nhưng lúc thử vào gmail bằng pass trang*** thì login ngon.
Nhưng mình chả dùng gì đến gmail cả.
Cái này cũng chưa chắc đã phải do chủ thớt đâu.

chắc bác nhầm em với woonline rồi, em ko có pass: trangpro

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,526
170,624
Latest member
dolsikaxpp777
Back