• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mua Customer sau khi up Zeek lần đầu?

Bingo_Fair

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Hồi trước mình nhớ có đọc về chuyện sau khi up silver thì phải kiếm dc 2 customer, nếu ko kiếm dc thì zeek nó cho cus ảo nhưng hình như phải chuẩn bị $ = cách để chế độ nuôi VIP 0% trong vài ngày. Nhớ mang máng nhưng giờ tìm trong mấy topic zeek hình như ko thấy nói, ai biết chỉ giúp mình :)

pm mình đưa link trong mục post ads sẽ có cus ngay giá rẻ

Upvote 0
Vậy up xong là chỉ cần pót ad thôi là có $ rùi à pro, vậy đỡ quá :binhsua41:

Hi mình chơi solo dc nhiu dc, ko có $ mua cus :D

câu chơi 1 thời gian nửa thì cũng phải reg cus thôi vì vip nó vô give free bid nhiều nếu ko có cus rút ko được nhé

Upvote 0
ra tiệm net tự reg vài customer trước cho chắc đi bạn :D

Upvote 0
cái này còn tùy site mình post ads nữa thì phải, trước mình post ở site classifieds4biz được khá nhiều customer, nhưng sau này thì domain đổi nên sang site khác post thì chẳng còn đc customer nào :D, khi nào mình sẽ tìm kiếm và tổng hợp 1 số ý kiến riêng của mình về phần post ads cho mọi người cùng tham khảo tại blog của mình :).

Upvote 0
cái này còn tùy site mình post ads nữa thì phải, trước mình post ở site classifieds4biz được khá nhiều customer, nhưng sau này thì domain đổi nên sang site khác post thì chẳng còn đc customer nào :D, khi nào mình sẽ tìm kiếm và tổng hợp 1 số ý kiến riêng của mình về phần post ads cho mọi người cùng tham khảo tại blog của mình :).

đã đặt chế độ theo dõi bác. mong chờ đến ngày bác hướng dẫn post add trên tất cả các trang web trong zeek :binhsua41:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna
Back
Top Bottom