Mua bằng đại học ở đâu vậy các bác !

Sao thớt giống mình vậy. Năm 2 rùi mà chán học...nhưng chưa có thành tựu như thớt nên vẫn cố gắng đi học. Không biết có ra trường được không nữa???
:D

biết là thế ! nhứng em ko để ba mẹ em buồn vì chuyện này ! vì em được đặt niềm tin rất nhiều . Dân Bắc rất coi trọng học vấn đó bác ạ :)
tớt pr tháng làm đc 16 chai chứ ý định mua bằng đại học éo gì đâu? thớt ở đâu? gặp trực tiếp, tiền trao, bằng trao

Cậu tên gì,sn bn,mình bán cho cái bằng 50 chai thôi:(

tớt pr tháng làm đc 16 chai chứ ý định mua bằng đại học éo gì đâu? thớt ở đâu? gặp trực tiếp, tiền trao, bằng trao
Em nói thật đấy . pr 16 chai làm j ,có ai bít em là ai đâu chứ ! :(

mình cũng như bác. tháng được gần 30tr thôi nên ngại ra ngoài học quá. hóng thớt mua được pm mình luôn nhé :D

"E biết làm như vậy là bất hiếu với 3 mẹ" --->>> Nhưng em vẫn làm
Theo mình thread mua sẽ phải hối hận thôi. bằng đại học là học sẽ chỉ là tấm bình phong, Còn trong thế nào?. Tóm lại không nên :D Sự thật mất lòng. Cứ như nào thì để như thế. MMO kiếm được số tiền ấy 1 tháng thì cần gì cái bằng Đại Học cho khổ?

Cậu tên gì,sn bn,mình bán cho cái bằng 50 chai thôi:(
bằng j thế ! thạc sỹ ak ! em ko cần bằng thật , chỉ là giả thôi .! ,vì ko dùng nó để xin việc đâu :D

Tóm bao giờ mới hết số thằng mua bằng :D ,cơ quan nhà nước giờ mua bằng nhiều như kiến cỏ :D ,cậu nghĩ mà xem :D
đúng vậy!

Tóm bao giờ mới hết số thằng mua bằng :D ,cơ quan nhà nước giờ mua bằng nhiều như kiến cỏ :D ,cậu nghĩ mà xem :D
Bác nói chuẩn ! người ta có tay chân mà ,còn mình là dân đen mak :(

cậu bỏ tiền đó ra chạy điểm cho khỏe. như thế an toàn hơn nhiều. lại có bằng xịn

"E biết làm như vậy là bất hiếu với 3 mẹ" --->>> Nhưng em vẫn làm
Theo mình thread mua sẽ phải hối hận thôi. bằng đại học là học sẽ chỉ là tấm bình phong, Còn trong thế nào?. Tóm lại không nên :D Sự thật mất lòng. Cứ như nào thì để như thế. MMO kiếm được số tiền ấy 1 tháng thì cần gì cái bằng Đại Học cho khổ?
thì em đang cần 1 cái áo như vậy mặc vào cho nó đẹp thôi !

cậu bỏ tiền đó ra chạy điểm cho khỏe. như thế an toàn hơn nhiều. lại có bằng xịn
còn đi học nữa đấu bác mà chạy ak ! bỏ 2 năm rồi mak :D

Thiệt là khổ cho cái gọi là Giáo-dục và Đào-tạo, khổ cho cái gọi là Thầy và Cô. Học sanh sanh viên kiểu này thì ...

Híc, đúng là người miền Bắc bọn mình nó bị cái tư tưởng nên cái bằng nó quan trọng lắm, quan trọng ở nhiều khía cạnh ấy, mình cũng đang rất quan tâm vấn đề này :(

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,411
Latest member
DustinNguyen1
Back
Top Bottom