• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Mua bán Gmail cũ 300$/acc

Status
Not open for further replies.
theo các thánh ở Gruop FB nói thì dùng gmail này report Youtube kênh sẽ rất dễ ra đi :D

Ko phải vậy. Mình mua vì có việc cần đến nó. Xong việc rồi thì sẽ bật mí tut cho.

Ko phải vậy. Mình mua vì có việc cần đến nó. Xong việc rồi thì sẽ bật mí tut cho.
mình cũng ko biết thấy mấy thánh kia chém ở G FB thôi mà acc từ thời sơ khai theo mình ko ai có mà nếu có thì chắc toàn gmail quan trọng ko ai bán :D

Mình có nghe cô mình kề về mail loại này rồi.Ngày xưa lập gmail khó , cô toàn giới thiệu để lập gmail giúp cho mọi người

Mình có nghe cô mình kề về mail loại này rồi.Ngày xưa lập gmail khó , cô toàn giới thiệu để lập gmail giúp cho mọi người
hình như dùng mail đó lập gmail mới ko cần very gì cả hay sao đó :p

Thời điểm gmail invite mới tạo đc , nhớ ko nhầm là năm 2004 , thớt yêu cầu mail từ 1999 thì ..... :))

Giờ có email đó thì mấy bạn là nhân vien của mình. Đơn giản là thế thôi

Thời điểm gmail invite mới tạo đc , nhớ ko nhầm là năm 2004 , thớt yêu cầu mail từ 1999 thì ..... :))
Chắc bạn đọc thông tin này từ sách vở trong nhà trường dạy và google hiện đại.

Giờ có email đó thì mấy bạn là nhân vien của mình. Đơn giản là thế thôi
theo mình chả có con ma nào ở đây có :D

Chắc bạn đọc thông tin này từ sách vở trong nhà trường dạy và google hiện đại.
Xin lỗi tôi năm nay gần 40 và tiếp xúc internet từ những ngày đầu . Chắc tuổi đời bạn ko nhiều hơn tôi đâu mà nói vậy

Xin lỗi tôi năm nay gần 40 và tiếp xúc internet từ những ngày đầu . Chắc tuổi đời bạn ko nhiều hơn tôi đâu mà nói vậy
Điều đó cũng ko nói lên được điều gì cả.
Có câu tóc bạc chỉ là biểu hiện của tuổi tác chứ ko phải biểu hiện của sự hiểu biết.

Ở VN người tiếp cận internet từ năm 1993 không nhiều và người sử dụng internet để làm việc (ngoài việc trao đổi email với người thân ở nước ngoài) cũng không nhiều cho tới cuối năm 1998.

Mà thôi, tranh cãi điều này cũng không tạo nên được đồng nào cả. Chỉ có mấy anh nhà báo hay hóng tin để up lên các trang báo mạng là có lợi thôi.

Mình đang cần email loại đó, ai có thì bán. Nói cho gọn là trong thời giann gần đây hoặc trong vòng 1 tháng nữa. Nếu ai nhận được 1 cái email kiểu như giấy mời họp lớp, họp cán bộ công nhân viên cũ của nhà máy bị phá sản... từ google thì đó là chính nó mà không cần lục lại email cũ vì có thể những email chúc mừng đầu tiên của google có thể đã bị bạn xoá lâu lắm rồi.

mình có mail 2007 bạn mua thì pm nha. còn có cái lời mời gì đó từ gg thì mình ko để ý, vì lâu lâu vào có xóa thư, bạn kiểm tra đc thì ktra giúp mình.

mình có mail 2007 bạn mua thì pm nha. còn có cái lời mời gì đó từ gg thì mình ko để ý, vì lâu lâu vào có xóa thư, bạn kiểm tra đc thì ktra giúp mình.
Mình ko có nhu cầu về email đó cũng như email cũ. Mình chỉ mua email có điều đặc biệt đó thôi bạn. Kiểu như đi sưu tầm tranh, sưu tầm kỷ vật của người nổi tiếng í.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,910
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week