SCAM Mua Acc net bị Scam

Status
Not open for further replies.
đây là manage user mình đã delete vì cậu ấy vào acc net của mình để tạo và lấy đem đi sell, còn acc net này mình mua của bạn với nic mmo là :
thuydollar.

Attachments

• acc 11.png
    acc 11.png
    34.1 KB · Views: 123
    44.3 KB · Views: 125
đây là manage user mình đã delete vì cậu ấy vào acc net của mình để tạo và lấy đem đi sell, còn acc net này mình mua của bạn với nic mmo là :
thuydollar.
thứ nhất: mình ko hiểu làm thế nào cậu vào đc acc này, và Matt Tan's là acc thằng malaysia đưa mình bán giúp, còn cậu vs binbin làm thế nào với nhau, mình ko rõ nhưng acc cậu nắm trong tay và kêu là acc của cậu và mình hack thì là điều vô lý hết sức nhé

thứ nhất: mình ko hiểu làm thế nào cậu vào đc acc này, và Matt Tan's là acc thằng malaysia đưa mình bán giúp, còn cậu vs binbin làm thế nào với nhau, mình ko rõ nhưng acc cậu nắm trong tay và kêu là acc của cậu và mình hack thì là điều vô lý hết sức nhé
mình đã lấy lại được acc net do mình là người có mail gốc.

thuydollar.
rõ ràng hôm wa gjao acc cho binbin email acc là [email protected] là vừa đc AM approve cho, cậu @binbin mua acc về làm thế nào giờ cái hình của @hoaiconganh như thế, mọi người nhìn rõ đj, hình đó thấy [email protected] deleted, tức là có người đã chen vào add email mới vào, @hoaiconganh, cậu nói rõ ràng ra nhé, đừng có mà chụp 2 cái hình đó rồi lên đây vu khống mình lần nữa

mình đã lấy lại được acc net do mình là người có mail gốc.
vô lý vãi ra, cậu kêu cậu là người reg acc đó hả, mail gốc nó là gì cậu pjk ko mak nói như đúng rồi thế, cậu là người hack acc appflod của binbin thì có

Bác Mob nào vào giải quyết dùm với.

vô lý vãi ra, cậu kêu cậu là người reg acc đó hả, mail gốc nó là gì cậu pjk ko mak nói như đúng rồi thế, cậu là người hack acc appflod của binbin thì có
tớ mua acc nét này của bạn @thuydollar, còn cái email mà cậu sell chỉ là cái mail mà cậu add manage user thôi( cơ mà tớ đã delete nó roài). tớ quen biết gì với bạn binbin đâu mà bảo tớ hack, chỉ ngạc nhiên là sao tự nhiên có người lấy acc net của mình đi sell thôi. bạn binbin nhờ mob nào đó vào giải quyết đi, cần post gì chứng minh mình sẽ cung cấp cho mob để chứng minh bạn kia scam acc net của bạn

trong 4rum có AM của apflood mà, sao ko pm mua cho dễ :D mua của mem làm gì, suốt ngày hết người này bị lừa, đến người kia bị lừa nhỉ ^_^

tớ mua acc nét này của bạn @thuydollar, còn cái email mà cậu sell chỉ là cái mail mà cậu add manage user thôi( cơ mà tớ đã delete nó roài). tớ quen biết gì với bạn binbin đâu mà bảo tớ hack, chỉ ngạc nhiên là sao tự nhiên có người lấy acc net của mình đi sell thôi. bạn binbin nhờ mob nào đó vào giải quyết đi, cần post gì chứng minh mình sẽ cung cấp cho mob để chứng minh bạn kia scam acc net của bạn
này nhé, tớ chỉ là người bán acc, còn người reg chính là ông này, ng Malaysia, info cũg là malaysia của ông ấy, cả mail gốc lẫn acc là ông ấy cung cấp cho mình bán hộ, cậu bảo mua từ thuydolarr hả, càng ngày càng lòi nhiều mặt chuột ra, cậu kêu người selll acc cho cậu vào đây đối chấp đj

Attachments

219.2 KB · Views: 97
    204.3 KB · Views: 95
tớ ko hiểu cậu giàn dựng hiện trường chat yahoo thế nào nhé, nhưng cậu vừa bảo là ko wwen biết binbin hả, 2 cậu có chat yh với nhau là có wwen biết vs nhau rồi, làm sao tớ biết 2 cậu có đồng loã thông đồng với nhau chơj khăm tớ hay ko, mọi người xem kỹ khung chat có hình của mmonamhoai, là yh của chủ thớt binbin nhé

bán dùm mà thấy bán đủ nét thế :v

tớ ko hiểu cậu giàn dựng hiện trường chat yahoo thế nào nhé, nhưng cậu vừa bảo là ko wwen biết binbin hả, 2 cậu có chat yh với nhau là có wwen biết vs nhau rồi, làm sao tớ biết 2 cậu có đồng loã thông đồng với nhau chơj khăm tớ hay ko, mọi người xem kỹ khung chat có hình của mmonamhoai, là yh của chủ thớt binbin nhé

Attachments

• lien quan.png
    lien quan.png
    44.3 KB · Views: 79
Á đù. có Yahoo của nhau là thông đồng á. Bạn @hoaiconganh trước có từng mua acc của mình. có yahoo là chuyện bt thôi mà

Có yahoo của Mod nè. Ko lẽ thông đồng với Mod :p

À Mod đang xem. ACE chú ý Mod giải quyết

Á đù. có Yahoo của nhau là thông đồng á. Bạn @hoaiconganh trước có từng mua acc của mình. có yahoo là chuyện bt thôi mà
vậy à, nếu vậy thì mình xjn nhắc lại lời nói bạn của @hoaiconganh nhé:" tớ quen biết gì với bạn binbin đâu mà bảo tớ hack," @hoaiconganh vào đây nói chuyện nào, kêu thuydolar gì đó mak đã sell acc cho cậu ấy, vào đây đối chấp, mình đã nhận full info acc đó từ ông bạn malay, và sell cho binbin, cậu nói ngược lại thì vào đây tranh chấp, nếu cần để mod teamview từng ng đọc lịch sử chat yh sẽ rõ nhé, mình ko lừa aj thì cũng đừng aj vu khống mình, nếu cần tối nay xjn nhờ mod can thiệp vụ này giúp, trả sự trong sạch lại giúp e

Định mua vài acc nét làm mà tình hình thế này chắc e chớt mất ..Anh @loapp giúp gì được vụ này ko anh :D
Được em. em gửi id number account vào inbox nhé.

mấy cái acc hasoffer bg ưa tạo được acc con quá xá nên có mấy gà ko biết mua là dính chưởng ngay :p

do mail gốc được approved của net là của mình và bạn kia không thể nào change được pass mail đó( do sđt và mail phụ là của mình nên không thể nhận được code để change mail), vì vậy bạn ấy chỉ sell cho bạn kia cái mail add thêm vào manage user là: [email protected] để sell cho bạn @binbin

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week