• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Mua 1000 PP Trực Tiếp Từ Site - Rate 19.7 - VCB

Status
Not open for further replies.

NgoCaTin

Banned
Reactions
447
MR
0.000
Insuree Balance
0
Bạn nào ko có acc PP hoặc sợ limit thì pm mình

Mình thu mua PP trực tiếp từ site . Giá 19.7

Số lượng mỗi gd từ 10$ => 50$

Thanh toán nhanh chóng qua VCB

Mua thêm PP add mail loại > 3gd/mail . Giá 19.5

Loại 1gd/mail . Giá 18.5

Yahoo : ngocatin85 :)

Last edited:
Up :cool:

úp cho chị :v :v

Up :D

Với cái rate này đợi sang năm mới mua đc hàng :p
Up dùm bác

nhìn cái rate cũng biết là người keo kiệt

PP từ site và mail PP giờ toàn mua 21k mà mua giá này thì chắc khó có ai hỏi thăm rồi

nhìn cái rate cũng biết là người keo kiệt

Bạn nào ko có acc PP hoặc sợ limit thì pm mình ==> vui lòng đọc cho kĩ nhé , thích thì sell ko thì lặn đi :D

Mà sao t vẫn có vài mối sell này , gato à :D

Last edited:
PP từ site và mail PP giờ toàn mua 21k mà mua giá này thì chắc khó có ai hỏi thăm rồi

Bạn nào ko có acc PP hoặc sợ limit thì pm mình ==> đọc lại nhé cậu , mua của newbie , chứ mấy pro thì có lúc nào sell :D

Ví dụ : acc newbie mới reg , làm cả tháng đc 40$ rút về acc , sell 1 phát limit luôn ==> lúc đó lại hối hận biết vậy lúc đó with lấy tiền mẹ cho rồi

Mà muốn sell thì acc phải veri , có sell đc thì cũng mất time rao lên , up đi up lại , rate thì đc nhiu 19.5 là cùng

Last edited:
Bạn nào ko có acc PP hoặc sợ limit thì pm mình ==> đọc lại nhé cậu , mua của newbie , chứ mấy pro thì có lúc nào sell :D

Ví dụ : acc newbie mới reg , làm cả tháng đc 40$ rút về acc , sell 1 phát limit luôn ==> lúc đó lại hối hận biết vậy lúc đó with lấy tiền mẹ cho rồi

Mà có sell đc thì cũng mất time rao lên , up đi up lại , rate thì đc nhiu 19.5 là cùng
chẳng bao giờ có chuyện rút về phát mit luôn, tự nghĩ ra để người ta bán paypal cho hả, cái gì rate 19,5, rate 20 đến 20,3 người cần người ta cũng mua nhá

chẳng bao giờ có chuyện rút về phát mit luôn, tự nghĩ ra để người ta bán paypal cho hả, cái gì rate 19,5, rate 20 đến 20,3 người cần người ta cũng mua nhá

Rút về acc thì ko sao , nhưng lúc sell thì phải send

Chưa thấy cảnh acc new send 1 phát rùi limit acc luôn à =)) Biết bao nhiêu trường hợp vậy rồi , chưa thấy hả =))

Mới sử dụng PP à , thik thì sell ko ai ép cả , vào topic thấy giá ok thì sell , ko thì out cho trong nước :D Đừng có comment lãi nhãi vậy nghe nhột tai lắm :D

Last edited:
Up cho bạn, giàu vãi lúa!

Rút về acc thì ko sao , nhưng lúc sell thì phải send

Chưa thấy cảnh send 1 phát rùi limit acc luôn à =)) Biết bao nhiêu trường hợp vậy rồi , chưa thấy hả =))

Mới sử dụng PP à , thik thì sell ko ai ép cả , vào topic thấy giá ok thì sell , ko thì out cho trong nước :D Đừng có comment lãi nhãi vậy nghe nhột tai lắm :D
nói sell phát limit luôn chắc chẳng ai dùng pp nữa, gà vl:D

nói sell phát limit luôn chắc chẳng ai dùng pp nữa, gà vl:D

Đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm , chưa bít thì dựa cột mà nghe , newbie thì lo tìm hiểu kĩ rồi hãy comment :D

Rất nhìu trường hợp đó xảy ra rồi nhá e zai :D PP chứ ko phải như PM hay WMZ thik sao cũng đc :)

Mà thôi m lặn đi , nói chuyện với loại như m , nhức cả đầu :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,664
170,764
Latest member
iimskills20
Back