[Mr MMO 2014] - vmkonline - Xin lỗi anh chỉ là...MMOer!

Status
Not open for further replies.

vmkonline

Junior
Reactions
162
MR
0.007
Nick dùng ở MMO4ME : vmkonline
Họ & tên thật: Nguyễn Hữu Phước
Ngày tháng năm sinh: 10/11/1991
Đã từng hoạt động ở thể loại nào trong giới MMO : PTC, Offer, HIYP, Capcha, Bet...
Hiện đang làm gì ( học gì ) : Đại học Hoa Sen - Nhà báo tại gia.
Sở thích: Tứ sướng: Ăn, Ngủ, Đ*, Ị =)):p:p
Địa chỉ : Hồ Chí Minh
Số điện thoại : 0938651491
Gmail: [email protected]
Thành tích của bản thân, tài năng hay năng khiếu: Đào hoa nhưng chung thủy. Cái gì cũng biết nhưng không biết nhiều.

Đêm nay tự kỉ, thấy AE đăng ảnh nhiệt tình nên góp vui :)
Nói chắc ko ai tin, số năm mình tham gia MMO chắc ~ 1/3 tuổi đời rồi (2006), nhưng tới giờ vẫn là newbie =)). Có lẽ là do chưa thực sự cố gắng, cũng có thể chưa tìm được con đường thích hợp. Hiện tại chả làm gì nhưng ngày ngày vẫn mở MMO4Me để xem. Vẫn xác định MMO là 1 phần cuộc sống của mình, đơn giản là ko muốn bị gò bó như những cv khác.
Hi vọng làm quen và kết bạn với tất cả mọi người.

Dung nhan của tiểu đệ, xin sư huynh muội đao kiếm lưu tình:

Attachments

145 KB · Views: 102
    190.4 KB · Views: 89
Last edited:
Họ & tên thật: Nguyễn Hữu Phước
Ngày tháng năm sinh: 10/11/1991
Đã từng hoạt động ở thể loại nào trong giới MMO : PTC, Offer, HIYP, Capcha, Bet...
Hiện đang làm gì ( học gì ) : Đại học Hoa Sen - Nhà báo tại gia.
Địa chỉ : Hồ Chí Minh
Số điện thoại : 0938651491
Gmail: [email protected]
Thành tích của bản thân, tài năng hay năng khiếu: Đào hoa nhưng chung thủy. Cái gì cũng biết nhưng không biết nhiều.

Đêm nay tự kỉ, thấy AE đăng ảnh nhiệt tình nên góp vui :)
Nói chắc ko ai tin, số năm mình tham gia MMO chắc ~ 1/3 tuổi đời rồi (2006), nhưng tới giờ vẫn là newbie =)). Có lẽ là do chưa thực sự cố gắng, cũng có thể chưa tìm được con đường thích hợp. Hiện tại chả làm gì nhưng ngày ngày vẫn mở MMO4Me để xem. Vẫn xác định MMO là 1 phần cuộc sống của mình, đơn giản là ko muốn bị gò bó như những cv khác.
Hi vọng làm quen và kết bạn với tất cả mọi người.

Dung nhan của tiểu đệ, xin sư huynh muội đao kiếm lưu tình:

nếu có thể anh em up hình lên imageshack.us nhé hoặc sử dụng chức năng chèn ảnh trong forum,để nếu hình có bị sai sót hay lỗi gì mình giúp được thì sẽ giúp cho anh em fix lại,máy của mình kỵ thằng upanh :D ,thanks anh em :D

nếu có thể anh em up hình lên imageshack.us nhé hoặc sử dụng chức năng chèn ảnh trong forum,để nếu hình có bị sai sót hay lỗi gì mình giúp được thì sẽ giúp cho anh em fix lại,máy của mình kỵ thằng upanh :D ,thanks anh em :D
Đã Up

sở thích đi... ị ak bác =))~ vote vote :oops:
Thế lúc bác muốn mà ko đc đi thì ... =))

nhìn tướng bác là số giàu sang đó :D

Địch mãi mà không biết nó là gì :D

Hok nói ra đc đâu mà =))
Ở vòng 1 cuộc thi, để chứng nhận hình chụp là của bạn, trong ít nhất 1 tấm hình phải có bảng ( giấy hay bảng hay bất cứ cái gì có thể viết lên đó ) ghi nick của bạn trên MMO và phải có chữ MMO4ME . Càng sáng tạo và ảnh chụp rõ nét bài dự thi càng được đánh giá cao.

em up thêm cái ảnh này nhé ,ảnh này quan trọng lắm đấy

chú ý nếu anh em không có tấm ảnh xác nhận ghi nick của anh em trên MMO và có Chữ MMO4ME thì bài dự thi sẽ không hợp lệ và không được tính là dự thi nha ,và mình khuyến khích anh em up hình lên imageshack.us hoặc sử dụng chức năng chèn ảnh trong forum để post ảnh ,vì máy của mình kỵ thằng upanh.com để nếu hình anh em có sai sót gì thì mình còn giúp anh em sửa được

ảnh hòng rồi :D :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,863
170,915
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week