Proxy [MPROXY.VN] PROXY 4G Cư dân - IP VIỆT - Mạng Mobi-Vina-Viettel - Đủ 3 Miền - PRIVATE - TỐC ĐỘ ỔN ĐỊNH - MIỄN PHÍ DÙNG THỬ!!

Reactions
607
MR
4.836
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Nhớ chú thích dành cho người có nhiều thời gian vọc. Người ta reg xong là có ip:port:user:pass ...rồi. Bên Bác gì API...oải thía!

Last edited:

mproxy

Pre-verified
Reactions
11
MR
0.214
$200.00
Services
Những gói này có thể đổi ip không shop?
Vd dùng 5 phút rồi đổi sang ip khác ấy.
Hay là chỉ cố định 1 ip trong suốt thời gian sử dụng
Đổi ip được bạn ạ, cấu hình đổi 2 phút mỗi lần, nếu bạn biết code thì có thể đổi qua API, mỗi 60s / lần.
IP mặc định 20-30 phút đổi 1 lần, bạn có thể vào cấu hình, đặt chế độ không đổi IP. Khi đó bạn sẽ dùng ip đó đến khi nào bị nhà mạng đá ra

là 1 ip 15k/tháng à bạn?
Vâng, nhưng mỗi người chỉ mua được 4 gói dạng này thôi bạn nhé. Gói này đổi ip thoải mái, dung lượng thì chỉ được 1Gb thôi

Nhớ chú thích dành cho người có nhiều thời gian vọc. Người ta reg xong là có ip:port:user:pass ...rồi. Bên Bác gì API...oải thía!
Dạ, bên mình mua gói xong cũng có ip port user pass luôn ạ. API chỉ để a e coder làm tools dễ hơn với thao tác 1 lúc được nhiều Proxy ấy ạ.

panda68

Newbie
Reactions
0
MR
0.011
✅ Mua Acc Tele tự động tại @SellTelegramAccounts_Bot
✅ SESSION + TDATA / LOGIN CODE | FULL USER, AVATAR, 2FA | Có Bot lấy code tự động hỗ trợ đăng nhập trên điện thoại, log web.
✅ Cung cấp dịch vụ SMM Telegram | Ref Airdrop, Buff Online. Boost Chanel. Buff mem |

➡️ @SMM_Karcsi ⬅️

mproxy nay đã tích hợp thêm tính năng loại bỏ WebRTC leak ở plugin mproxy switcher. A e có thể yên tâm sử dụng proxy mà không bị phát hiện ip gốc.
Link extension ở dưới, các bạn có thể cài đặt trực tiếp trên chrome store

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,250
Latest member
cuongnd8791

Most discussed of week

Most discussed of week

Back