Proxy [MPROXY.VN] PROXY 4G Cư dân - IP VIỆT - Mạng Mobi-Vina-Viettel - Đủ 3 Miền - PRIVATE - TỐC ĐỘ ỔN ĐỊNH - MIỄN PHÍ DÙNG THỬ!!

Nhớ chú thích dành cho người có nhiều thời gian vọc. Người ta reg xong là có ip:port:user:pass ...rồi. Bên Bác gì API...oải thía!

Last edited:
Những gói này có thể đổi ip không shop?
Vd dùng 5 phút rồi đổi sang ip khác ấy.
Hay là chỉ cố định 1 ip trong suốt thời gian sử dụng
Đổi ip được bạn ạ, cấu hình đổi 2 phút mỗi lần, nếu bạn biết code thì có thể đổi qua API, mỗi 60s / lần.
IP mặc định 20-30 phút đổi 1 lần, bạn có thể vào cấu hình, đặt chế độ không đổi IP. Khi đó bạn sẽ dùng ip đó đến khi nào bị nhà mạng đá ra

là 1 ip 15k/tháng à bạn?
Vâng, nhưng mỗi người chỉ mua được 4 gói dạng này thôi bạn nhé. Gói này đổi ip thoải mái, dung lượng thì chỉ được 1Gb thôi

Nhớ chú thích dành cho người có nhiều thời gian vọc. Người ta reg xong là có ip:port:user:pass ...rồi. Bên Bác gì API...oải thía!
Dạ, bên mình mua gói xong cũng có ip port user pass luôn ạ. API chỉ để a e coder làm tools dễ hơn với thao tác 1 lúc được nhiều Proxy ấy ạ.

đăng ký xong có thấy gói test thử 3 ngày đâu nhỉ
Bạn chọn mua KEY, sẽ thấy gói dùng thử 3 ngày với giá 0 đồng. Nếu không thấy, bạn ib cho page https://fb.com/mproxy.vn để được kích hoạt gói dùng thử ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,827
Latest member
Vtk3815

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week