Matrix Mowa - MOWA.IO. Lãi suất 3% mỗi ngày trọn đời - Dự án tái chế rác ĐTDĐ và khai thai GỖ

Status
Not open for further replies.
Bác không hiểu nhỉ ? Cái info nó fake mình đã nói rõ là biết từ 2 ngày sau khi site ra đời (trước đó đã biết nhưng 2 ngày sau mới nhận confỉrm của công ty thật) và bản thân mình cũng đầu tư một chút (100$).Vấn đề ở đây là công ty thật đã claim trên trang chủ + fanpage của họ ngày hôm nay,bạn hiểu không? Mong sau bạn đọc kĩ các post trước khi kết luận,thực sự chẳng có chút ý nghĩa nào khi bạn đang cố nói về một vấn đề mà bạn ko hiểu

Vấn đề bác cần confirm của công ty thật để làm gì :eek:. Có hay ko cái confirm đấy có thay đổi được gì ko.

Ý em là 1 khi nó đã là HYIP thì đừng mất công đi chứng minh info nó fake hay quan tâm đến những gì nó viết trên site. Cứ xem plan với các loại bảo mật, design, admin và tính khả thi thôi

Last edited:
Vấn đề bác cần confirm của công ty thật để làm gì :eek:. Có hay ko cái confirm đấy có thay đổi được gì ko.

Ý em là 1 khi nó đã là HYIP thì đừng mất công đi chứng minh info nó fake hay quan tâm đến những gì nó viết trên site. Cứ xem plan với các loại bảo mật, design, admin và tính khả thi thôi
Đồng ý với quan điểm của bác, một khi đã rót tiền vào rồi thì không quan tâm gì thêm nữa, đã chấp nhận đầu từ thì phải chấp nhận rủi ro thôi

:D Các bác ko hiểu ý mình nhỉ,cái vấn đề đầu tư chấp nhận rủi ro,ok cái đó ai bước vào HYIP là bài học đầu tiên rồi,ko cần phải nhắc lại.Nhưng cơ bản HYIP nó sống kiểu gì,nó ko có sp,nó ko có khách hàng,nó chỉ sống nhờ nguồn tiền của nhà đầu tư.Vậy nhà đầu tư cũ ăn lãi là ăn tiền của người mới ok.Giờ công ty thật nó confirm thì chắc chặn lượng đầu tư mới sẽ giảm :D Đó mới là vấn đề chính.Còn lúc đầu hay gì thì ai đọc 90% mà khôn hoặc có time chơi hyip một thời gian đều hiểu tất cả là fake nhưng mà lúc đó chỉ là tiên đoán,bán tín bán nghi,còn giờ chắc chắn nó lại là khái niệm khác .:D Thanks.Mình cũng ko muốn tranh cãi thêm về vấn đề này

Trọng tài yêu cầu kết thúc trận đấu khẩu ở đây. Việc còn lại nên làm là hóng tình hình ăn đc ngày nào mừng ngày đó.:D

Trọng tài yêu cầu kết thúc trận đấu khẩu ở đây. Việc còn lại nên làm là hóng tình hình ăn đc ngày nào mừng ngày đó.:D
:D Hoy anh em lạc quan như bác U kìa :D :D Sắp sang tháng mới rồi,lạc quan đón t9 ,bác @lamgiauto t9 có project nào ngon ko :oops:

Có mỗi cái Scoin là điểm nóng thôi. Chưa tính cái khác vì chưa tới lúc.
Cậu chắc nôi tiếng nhất forum vì topic nào cũng có mặt

Vẫn rất nhanh

The amount of 7.5 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U7163933->U7983279. Memo: API Payment. Invoice 10612, vietanhdhhh.. Date: 21:56 01.09.16
:eek: Vẫn thức luôn,cái ID rút quá 10000 chưa bro? chiều qua rút đã là 98xx rồi :rolleyes:

Mấy bác cho e hỏi ngu tý.
Hiyp có mấy dạng vậy và giải thích giùm luôn
Vd: scoin là gì.... :oops:
P/s: thông cảm e đang tiềm hiểu... Để chuẩn bị bung tiền:D

Mấy bác cho e hỏi ngu tý.
Hiyp có mấy dạng vậy và giải thích giùm luôn
Vd: scoin là gì.... :oops:
P/s: thông cảm e đang tiềm hiểu... Để chuẩn bị bung tiền:D
Scoin là dạng đầu tư đồng tiền ảo nhé. Scoin kết hợp đa cấp để mở rộng thì trường. Nếu chỉ chơi coin thì chiến solo. còn vào group ăn hoa hồng đa cấp thì chiến theo nhóm
HYIP là đầu tư siêu lợi nhuận. cái gì lợi nhuận cao thì đi kèm với rui ro cao nên phải chơi vừa phải và dừng đúng thời điểm ko nên tham quá thì thâm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC

Most viewed of week

Most discussed of week