Matrix Mowa - MOWA.IO. Lãi suất 3% mỗi ngày trọn đời - Dự án tái chế rác ĐTDĐ và khai thai GỖ

Status
Not open for further replies.
đầu tư thì cứ đầu tư thôi, quan tâm mấy cái đó làm gì :)

Các bạn nào chưa vào Mowa.io thì nên ngừng đầu tư vào đây nhé!

bác đưa lên trang đầu để họ bít,mà sao vậy bạn
hôm nay trên fb của Mowa thông báo có site đang mạo danh :)

Achtung!
Gauner sind aktuell im Namen der Mowa GmbH im Internet unterwegs!
Eine im indischen Ozean befindliche Investmentagentur bedient sich zur Zeit unserer Zertifikate, Fotos und Adresse
um ahnungslosen Investoren das Geld aus der Tasche zu ziehen.
Wir distanzireren uns ausdrücklich von dieser Seite und den Machenschaften.
Weitere Schritte wurden bereits eingeleitet.

Mit freundliche Grüßen
Ihr MoWa Team
Monika Przy

Mới hồi được 35$/100$ :) Coi như cúng cô hồn vậy.Khả năng cao sẽ ra đi trong tuần

Achtung!
Gauner sind aktuell im Namen der Mowa GmbH im Internet unterwegs!
Eine im indischen Ozean befindliche Investmentagentur bedient sich zur Zeit unserer Zertifikate, Fotos und Adresse
um ahnungslosen Investoren das Geld aus der Tasche zu ziehen.
Wir distanzireren uns ausdrücklich von dieser Seite und den Machenschaften.
Weitere Schritte wurden bereits eingeleitet.

Mit freundliche Grüßen
Ihr MoWa Team
Monika Przy

Mới hồi được 35$/100$ :) Coi như cúng cô hồn vậy.Khả năng cao sẽ ra đi trong tuần
mà thằng mowa này cũng mất dạy, vào fb của nó hỏi nhiều lần rồi, nó xem xong ko trả lời gì cả, :D

mà thằng mowa này cũng mất dạy, vào fb của nó hỏi nhiều lần rồi, nó xem xong ko trả lời gì cả, :D
:D Bạn hồi được nhiêu rồi

ko đầu tư thêm vào thôi,chứ tụi mình vào sớm như thế, nhiều khả năng ko sao :)

10 site hyip chắc 9,99 là ảo vậy chuyện này thì có gì đâu mà mọi người lo lắng thế nhỉ, mình chẳng có gì phải lo, vẫn rút tiền về đều, chỉ sợ nó sống lâu quá nhiều người lại bảo tiếc:)

10 site hyip chắc 9,99 là ảo vậy chuyện này thì có gì đâu mà mọi người lo lắng thế nhỉ, mình chẳng có gì phải lo, vẫn rút tiền về đều, chỉ sợ nó sống lâu quá nhiều người lại bảo tiếc:)
:D Biết tại sao hem,bởi vì ngoài các cái bảo hiểm,ảnh công ty,introduce (tất cả đều là fake) thì cái site của nó chẳng có gì gọi là ngon cả,ngay từ lúc vào,cái Chữ chọn language bị viết lại tới 2 lần,temp thì chả đẹp,nói chung site chả có cái gì sất :D Còn ai chẳng mong là nó pay đều

:D Biết tại sao hem,bởi vì ngoài các cái bảo hiểm,ảnh công ty,introduce (tất cả đều là fake) thì cái site của nó chẳng có gì gọi là ngon cả,ngay từ lúc vào,cái Chữ chọn language bị viết lại tới 2 lần,temp thì chả đẹp,nói chung site chả có cái gì sất :D Còn ai chẳng mong là nó pay đều
chém gió vừa thôi ông, tôi nói là đây là site tốt đấy. Hãy để thời gian trả lời ko tranh luận nữa. ok

Tôi cũng mong nó sống lâu ko kém ông

Chơi HYIP mà cứ đi bới móc những cái nó fake hay unreal. :oops:Em thấy bác rảnh vcl.

Còn vụ bác bị gọi là monkey247 thì thật sự ra sao có trời biết. Nhưng nếu muốn ko bị gọi thì hạn chế những cái post vô nghĩa như kiểu tăng post và việc bới móc cái fake của HYIP là 1 trong các loại post vô nghĩa như thế vì HYIP cái éo gì chả fake. Chơi được thì chơi, ko đc thì tìm site khác.

Chơi HYIP mà cứ đi bới móc những cái nó fake hay unreal. :oops:Em thấy bác rảnh vcl.

Còn vụ bác bị gọi là monkey247 thì thật sự ra sao có trời biết. Nhưng nếu muốn ko bị gọi thì hạn chế những cái post vô nghĩa như kiểu tăng post và việc bới móc cái fake của HYIP là 1 trong các loại post vô nghĩa như thế vì HYIP cái éo gì chả fake. Chơi được thì chơi, ko đc thì tìm site khác.
Bác không hiểu nhỉ ? Cái info nó fake mình đã nói rõ là biết từ 2 ngày sau khi site ra đời (trước đó đã biết nhưng 2 ngày sau mới nhận confỉrm của công ty thật) và bản thân mình cũng đầu tư một chút (100$).Vấn đề ở đây là công ty thật đã claim trên trang chủ + fanpage của họ ngày hôm nay,bạn hiểu không? Mong sau bạn đọc kĩ các post trước khi kết luận,thực sự chẳng có chút ý nghĩa nào khi bạn đang cố nói về một vấn đề mà bạn ko hiểu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,865
170,918
Latest member
sv388fr

Most viewed of week

Most discussed of week