Warning Một vài thành phần cho newbie cảnh giác mà tránh!!

dư cả đống vps để ko cả tháng nay chán quá ngồi cài VLTK JX cho lũ nhoc chơi, chẳng có sư phụ nào mà pm nên hồn.
-- sư phụ đầu tiên thì bảo làm đc 1 ngày 10$ - 20$, mua tôols riêng củng làm đc ngày 30$, bảo sẻ chỉ cho e nhưng ổng bảo Laptop mình core i5 ram 4, đổi lap cho ổng rồi ổng chỉ cho làm. (âm binh) làm cả đống tiền z mà *** có tiền mua lap. lap củ core i5 ram 6 củng 5 chai là nhiều.( mặt chai như đít khỉ)
-- sư phụ thứ 2 thì kêu chỉ mình làm, làm được chia ổng 3, tui lấy 7, tưởng gì, nói vòng vo tam quốc 1 hồi chứ *** nói chủ đề chính.. tóm gọn lại là như này. ổng có egift amazon loại 100$ 200$ -> xài ** chùa đâm -- *** bán đc cho ai hay sao lừa mình đi bán dùm ổng, mình bán thì phải chịu lỗ, mua thẻ visa ảo 100k để ver paypal rồi lên ebay sell. ai mua thì send link + info cho ổng, 1 acc ebay = 1thẻ visa, 1 ngày bán 10 cái mình đi tong 1 triệu rồi ko biết ổng chia cho mình nhiu hay là ăn đùi gà nuốt luôn xương. ( tưởng dễ dụ mấy đứa mới vào ai ngờ găpj thằng UG giải nghệ nó giải thích ngược lại cho mà hiểu luôn :)) )
-- bác sư phụ thứ ... 9.... 10 gì ấy có nhiệt tình chút, chỉ cho chơi hexlip gì đó nhưng teamview qua đc 5 phút, ổng làm như cái máy => ko hiểu gì hết, ko giải thích gì thêm, thấy treo cả ngày 1 vps đc 0,0015$
-- viết bài này ko phải vơ đủa cả nắm mà trong 4rum này 80% là cái lũ âm binh còn lại 20% mới là thực chất dân MMO. anh em newbie vào thì cẩn thận mấy thằng kêu đưa tiền cho nó rồi nó chỉ, => ***, cút xxxx mày đi!!
-- chỉ mà thành tâm thì đệ nó thực sư ăn đc từ tut sư phụ thì mới tính đến chuyện nhậu nhẹt, cà phê. mấy thằng kêu đưa tiền trước là mấy thằng xl đi scam lấy tiền thôi nên ae cẩn thận
-- topic mình tạo ở đây: https://mmo4me.com/threads/can-su-phu-chi-cho-kiem-tien-gap-gap-gap-co-tra-phi.246358/#post-4618710
và mấy sư phụ âm binh củng có comment, có yahoo luôn.mấy cưộc nói chuyện dài quá chứ ko củng đưa lên cho newbie đề phòng.
-- có mấy ai thực sự giỏi nào? mấy ai làm đc 1 ngày 200 300$ nào?? thấy mấy cái hình demo ghê quá!cần thì tui củng pts cho ngày cả ngàn củng đc :)).
-- giờ hi vọng có 1 đại ca chỉ cho 1 con đường sáng kiếm ít tiền ăn tô sáng.
Có acc gg cloud pm hợp tác :D

haha.... cái nick a mới wá nên bị xem là newbie - dễ scam đó mà.... mấy thằng trên đây toàn nhìn ngày joined mà phán thôi a
Mỗi người có cái lý và phán xét riêng bạn ạ có điều "thành phần hoang tưởng và suy diễn sau đó tự cho là đúng, nhưng hở miệng ra là Pờ rúp vv và vv" như mình đã nói thì nó liên quan đến nhân sinh quan còn non hẹp và không cần để tâm. Vụ này mình nóng máu tí thôi :)

Qua ngày mới a del info personal, chú muốn kiếm 50$ thì lao vào, tiện thể anh xin band luôn cái nick :)

haha.... cái nick a mới wá nên bị xem là newbie - dễ scam đó mà.... mấy thằng trên đây toàn nhìn ngày joined mà phán thôi a
Nhờ bạn del dùm info VC mình trong quote nhé. Thanks :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,307
171,353
Latest member
trankimhong
Back
Top Bottom