Warning Một vài thành phần cho newbie cảnh giác mà tránh!!

:mad: sao ko pm Heo

:oops: ko cần phải xiền-- chỉ cần đẹp trai- to con-- khoẻ mạnh-- làm nhiu ăn nhiu--- 10$/slot:D

đúng roài :D

mấy thằng cờ hó ảo tưởng sức mạnh là mình súpper bờ rào , thấy newbie than thở củng thương củng tội , pm xin ít tiền ăn cơm trưa rồi dạy dỗ tính sau =)))

tìm sư phụ là phải tìm mấy anh làm trong cô đơn buồn tủi , có duyên thì dạy dỗ miễn phí mục đích kím người share cho vui , kím đc cả mớ thì dạy mem làm mẹ gì cho khổ , thà bán tut cho nhanh gọn :D

mình làm 1 ngày 10$ là mừng rồi , củng nhận thằng đệ do cảm thấy có duyên , nó làm ngày vài $ lèo tèo nhưng tới hồi nó để dành đc tí nó củng tự gửi mình 1 tí ti cafe :D

như vậy mới cảm thấy công sức mình bỏ ra đáng giá , nhận đệ tử mà nhận dạng tiền trao cháo múc thì tâm huyết đc mấy đâu

đúng roài :D

mấy thằng cờ hó ảo tưởng sức mạnh là mình súpper bờ rào , thấy newbie than thở củng thương củng tội , pm xin ít tiền ăn cơm trưa rồi dạy dỗ tính sau =)))

tìm sư phụ là phải tìm mấy anh làm trong cô đơn buồn tủi , có duyên thì dạy dỗ miễn phí mục đích kím người share cho vui , kím đc cả mớ thì dạy mem làm mẹ gì cho khổ , thà bán tut cho nhanh gọn :D

mình làm 1 ngày 10$ là mừng rồi , củng nhận thằng đệ do cảm thấy có duyên , nó làm ngày vài $ lèo tèo nhưng tới hồi nó để dành đc tí nó củng tự gửi mình 1 tí ti cafe :D

như vậy mới cảm thấy công sức mình bỏ ra đáng giá , nhận đệ tử mà nhận dạng tiền trao cháo múc thì tâm huyết đc mấy đâu
Rất khoái phong cách của thím này, kể cả ở bên huetoday vs trên facebook. Mồm thì rất độc nhưng tâm thì có vẻ trong sáng (chưa tính đến dục :D) Cũng muốn xin nhận sư phụ nhưng không dám, thôi thì cứ gọi sư phò trước =))

Cái này hay. Phí bao nhiêu cậu. Phí gửi bảo hiểm tự làm ok ngày 2-300 là chuyển tiền. Đồng ý thì cho tớ cái yahoo nào :)
phí 3000$ perfectmoney, cho bạn gửi trung gian.... bạn tự kiếm được 500k/ngày thì mình lấy tiền (rảnh làm thì vài triệu / day)... b phải cam kết không share tuts ra ngoài
có hoàn lại đủ 3.000$ nếu tuts nát khi bạn chưa có lãi (bạn đã kiếm đc 1.000$ nếu tuts nát mình hoàn lại 2.000$ là đủ 3000$) ( nói cho bạn yên tâm chứ mình xài vài năm nay có bị gì đâu) :rolleyes:
nói vậy thôi tìm hiểu thêm thì inbox... nói nhiều mod bảo scam và ban nick em khổ... :D

phí 3000$ perfectmoney, cho bạn gửi trung gian.... bạn tự kiếm được 500k/ngày thì mình lấy tiền (rảnh làm thì vài triệu / day)... b phải cam kết không share tuts ra ngoài
có hoàn lại đủ 3.000$ nếu tuts nát khi bạn chưa có lãi (bạn đã kiếm đc 1.000$ nếu tuts nát mình hoàn lại 2.000$ là đủ 3000$) ( nói cho bạn yên tâm chứ mình xài vài năm nay có bị gì đâu) :rolleyes:
nói vậy thôi tìm hiểu thêm thì inbox... nói nhiều mod bảo scam và ban nick em khổ... :D
THÔI THÔI HÙNG HỒN QUÁ BAO NHIÊU NĂM LÀM 3TR/NGÀY CẦN QUÁI J VÀO ĐÂY CHÉM GIÓ VẬY

Không ai nhận thì tạo topic tuyển sư phụ, nhận mà dạy ko ra hồn hay học ko được thì lại bị đem ra bêu rếu, xỉa xói. Người ta nói 1 chữ cũng là thầy nữa chữ cũng là thầy, dù họ chưa dạy bạn kiếm dc vài k $/m thì chí ít họ cũng cho cậu học được 1 cái gì đó chứ? Mình trc có nhận 3 thằng đệ tử, thằng đầu tiên lúc mình còn gà ko có gì để dạy thì nó quay sang theo người khác và quay ngược lại cắn mình, thằng thứ 2 quá giỏi luôn nhưng mình thấy nó giống kiểu ta đây giỏi rồi thì chả cần nữa, thằng thứ 3 khờ nhất học ko nổi thì lại chân thành nhất :D

THÔI THÔI HÙNG HỒN QUÁ BAO NHIÊU NĂM LÀM 3TR/NGÀY CẦN QUÁI J VÀO ĐÂY CHÉM GIÓ VẬY
anh hùng bàn phím hả bạn.... :rolleyes: mở topic xin bái sư phụ,, mình đọc thấy tội nên muốn dạy...
gặp cái thành phần như bạn vô gato hả... :rolleyes: VN sao khá đc...

Không ai nhận thì tạo topic tuyển sư phụ, nhận mà dạy ko ra hồn hay học ko được thì lại bị đem ra bêu rếu, xỉa xói. Người ta nói 1 chữ cũng là thầy nữa chữ cũng là thầy, dù họ chưa dạy bạn kiếm dc vài k $/m thì chí ít họ cũng cho cậu học được 1 cái gì đó chứ? Mình trc có nhận 3 thằng đệ tử, thằng đầu tiên lúc mình còn gà ko có gì để dạy thì nó quay sang theo người khác và quay ngược lại cắn mình, thằng thứ 2 quá giỏi luôn nhưng mình thấy nó giống kiểu ta đây giỏi rồi thì chả cần nữa, thằng thứ 3 khờ nhất học ko nổi thì lại chân thành nhất :D
vậy nên mình muốn dạy 1 phát phải thu về 100tr,,, rồi tụi học trò nó có cắn ji kệ nó ... :D hoặc nó đi rêu rao bán tuts,, tùy... đời khốn lắm

cho mình làm thằng thứ 4 đi bác :D

CHủ thớt nói thẳng, nói thật ra thế này khác gì chủ thớt đã đái vào nồi cơm của các thằng chuyên rình rập scam người khác. Sẽ có 1 loạt thằng lại vào đây khoe thu nhập, rắc thính để câu cá và 1 loạt thằng vào ném đá chủ thớt vì đã đái vào nồi cơm của bọn nó, cẩn thận nhận vô số gạch đá của bọn nó nhé. Bảo trọng

dư cả đống vps để ko cả tháng nay chán quá ngồi cài VLTK JX cho lũ nhoc chơi, chẳng có sư phụ nào mà pm nên hồn.
-- sư phụ đầu tiên thì bảo làm đc 1 ngày 10$ - 20$, mua tôols riêng củng làm đc ngày 30$, bảo sẻ chỉ cho e nhưng ổng bảo Laptop mình core i5 ram 4, đổi lap cho ổng rồi ổng chỉ cho làm. (âm binh) làm cả đống tiền z mà *** có tiền mua lap. lap củ core i5 ram 6 củng 5 chai là nhiều.( mặt chai như đít khỉ)
-- sư phụ thứ 2 thì kêu chỉ mình làm, làm được chia ổng 3, tui lấy 7, tưởng gì, nói vòng vo tam quốc 1 hồi chứ *** nói chủ đề chính.. tóm gọn lại là như này. ổng có egift amazon loại 100$ 200$ -> xài ** chùa đâm -- *** bán đc cho ai hay sao lừa mình đi bán dùm ổng, mình bán thì phải chịu lỗ, mua thẻ visa ảo 100k để ver paypal rồi lên ebay sell. ai mua thì send link + info cho ổng, 1 acc ebay = 1thẻ visa, 1 ngày bán 10 cái mình đi tong 1 triệu rồi ko biết ổng chia cho mình nhiu hay là ăn đùi gà nuốt luôn xương. ( tưởng dễ dụ mấy đứa mới vào ai ngờ găpj thằng UG giải nghệ nó giải thích ngược lại cho mà hiểu luôn :)) )
-- bác sư phụ thứ ... 9.... 10 gì ấy có nhiệt tình chút, chỉ cho chơi hexlip gì đó nhưng teamview qua đc 5 phút, ổng làm như cái máy => ko hiểu gì hết, ko giải thích gì thêm, thấy treo cả ngày 1 vps đc 0,0015$
-- viết bài này ko phải vơ đủa cả nắm mà trong 4rum này 80% là cái lũ âm binh còn lại 20% mới là thực chất dân MMO. anh em newbie vào thì cẩn thận mấy thằng kêu đưa tiền cho nó rồi nó chỉ, => ***, cút xxxx mày đi!!
-- chỉ mà thành tâm thì đệ nó thực sư ăn đc từ tut sư phụ thì mới tính đến chuyện nhậu nhẹt, cà phê. mấy thằng kêu đưa tiền trước là mấy thằng xl đi scam lấy tiền thôi nên ae cẩn thận
-- topic mình tạo ở đây: https://mmo4me.com/threads/can-su-phu-chi-cho-kiem-tien-gap-gap-gap-co-tra-phi.246358/#post-4618710
và mấy sư phụ âm binh củng có comment, có yahoo luôn.mấy cưộc nói chuyện dài quá chứ ko củng đưa lên cho newbie đề phòng.
-- có mấy ai thực sự giỏi nào? mấy ai làm đc 1 ngày 200 300$ nào?? thấy mấy cái hình demo ghê quá!cần thì tui củng pts cho ngày cả ngàn củng đc :)).
-- giờ hi vọng có 1 đại ca chỉ cho 1 con đường sáng kiếm ít tiền ăn tô sáng.

Nhóc xấc láo, để anh quote lại nguyên văn xong bàn tiếp:
"-- sư phụ đầu tiên thì bảo làm đc 1 ngày 10$ - 20$, mua tôols riêng củng làm đc ngày 30$, bảo sẻ chỉ cho e nhưng ổng bảo Laptop mình core i5 ram 4, đổi lap cho ổng rồi ổng chỉ cho làm. (âm binh) làm cả đống tiền z mà *** có tiền mua lap. lap củ core i5 ram 6 củng 5 chai là nhiều.( mặt chai như đít khỉ)"

Anh éo cần biết chú bị thằng nào chơi nhưng riêng anh chú chỉ là một thằng ôn con nhãi nhép, suy nghĩ và câu nói rất trẻ em. Nếu chú mất khả năng đọc hiểu, cảm nhận Vietnamese để a phân văn tích cho nó thông

Nào là bán xe, xin VPS a mới nói là có muốn bán laptop hoặc trao đổi, để anh lên cấu hình cao hơn, giờ hoang tưởng là sẽ chỉ tut khi trao đổi lap:).

Ở dưới nói rất rõ là " Cái chuyện tút chiến thì bàn sau". Gơi ý lúc nhóc khó khăn a muốn mua lại hoặc trao đổi lap nhóc ko chịu thì thôi ok, Đây là nội dung chuẩn về vụ laptop không dính dáng tut tiếc.

Nhóc muốn biết cái "mặt khỉ" và "âm binh" của VC anh thì đáp ứng luôn. Anh làm ăn đàng hoàng có qua có lại nên cũng chả ngại Public tí info về bản thân. Hình chụp lúc 5h15PM ngày 02/06/2015 không makeup và qua chỉnh sửa.

Địa chỉ nhà anh nếu thích đến giao lưu, những info personal là nhạy cảm nên a sẽ del vào sáng mai. Cố mà thu thập "thành phần" nhé :D

Nếu chú làm được như a thì làm không được câm mỏ cất bàn phím :).
Topic a trade trên mmo:
https://mmo4me.com/threads/1000-paypal-rate-19-vcb-scb-agri-ban-tien-tg.247486/

https://mmo4me.com/threads/1000-paypal-rate-19-vcb-scb-agri-ban-tien-tg.245598/

https://mmo4me.com/threads/ban-bi-quyet-chua-mun-dau-bao-tu-thoat-vi-dia-dem.247261/

Một là anh giúp người, hai là anh trade cũng éo cần phải ẩn danh, chú thuộc cái loại thành phần hoang tưởng và suy diễn sau đó tự cho là đúng, nhưng hở miệng ra là Pờ rúp vv và vv

ANH KHINH

Cơ hội kiếm tiền của chú không mất sức có ngay 50$ Paypal kèm xin band nick acevnvn forever. Nếu:
Chú chứng minh 1 câu trên đây là sai. Only One
:rolleyes:

Last edited:
Lưỡi không xương, phán không đánh thuế nên thích sủa là phải suả cho đã cái miệng. Xong vụ này im ngay và luôn nhé, thích kiếm 50$ xin mời. Đây là Forum chú chọc a nổi máu điên thôi. Ra ngoài có ngày nhập viện, óc quá phẳng :)
Muốn thu thập "thành phần" như anh thì lưu lại info đi, sáng mai a del hết.

Last edited:
đúng là thánh nhân đãi kẻ khù khờ mà :D

Thành phần đi kiếm sư phụ mà làm cái topic ngu hết chỗ nói. Người biết học hỏi thì sẽ đi add yaho hoặc inbox các pro hỏi han. ĐM chưa nghiên cứu đã lên đây la, google dạo này thu phí ak
PS: Bạn nhiệt tình học hỏi thì tức khắc người ta chỉ sẽ nhiệt tình với bạn, chẳng cần bạn gọi là sư phụ, Cái Nghiệp MMo éo phải dễ dàng, dạy 10 thằng 1 thằng trụ đc thì ngắc ngoải. Mà có dạy đc nó cũng kêu la, bêu xấu

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,557
Latest member
canhosolapark

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back