Warning Một vài thành phần cho newbie cảnh giác mà tránh!!

namhoang389

Junior
Reactions
38
MR
0.139
dư cả đống vps để ko cả tháng nay chán quá ngồi cài VLTK JX cho lũ nhoc chơi, chẳng có sư phụ nào mà pm nên hồn.
-- sư phụ đầu tiên thì bảo làm đc 1 ngày 10$ - 20$, mua tôols riêng củng làm đc ngày 30$, bảo sẻ chỉ cho e nhưng ổng bảo Laptop mình core i5 ram 4, đổi lap cho ổng rồi ổng chỉ cho làm. (âm binh) làm cả đống tiền z mà *** có tiền mua lap. lap củ core i5 ram 6 củng 5 chai là nhiều.( mặt chai như đít khỉ)
-- sư phụ thứ 2 thì kêu chỉ mình làm, làm được chia ổng 3, tui lấy 7, tưởng gì, nói vòng vo tam quốc 1 hồi chứ *** nói chủ đề chính.. tóm gọn lại là như này. ổng có egift amazon loại 100$ 200$ -> xài cc chùa đâm -- *** bán đc cho ai hay sao lừa mình đi bán dùm ổng, mình bán thì phải chịu lỗ, mua thẻ visa ảo 100k để ver paypal rồi lên ebay sell. ai mua thì send link + info cho ổng, 1 acc ebay = 1thẻ visa, 1 ngày bán 10 cái mình đi tong 1 triệu rồi ko biết ổng chia cho mình nhiu hay là ăn đùi gà nuốt luôn xương. ( tưởng dễ dụ mấy đứa mới vào ai ngờ găpj thằng UG giải nghệ nó giải thích ngược lại cho mà hiểu luôn :)) )
-- bác sư phụ thứ ... 9.... 10 gì ấy có nhiệt tình chút, chỉ cho chơi hexlip gì đó nhưng teamview qua đc 5 phút, ổng làm như cái máy => ko hiểu gì hết, ko giải thích gì thêm, thấy treo cả ngày 1 vps đc 0,0015$
-- viết bài này ko phải vơ đủa cả nắm mà trong 4rum này 80% là cái lũ âm binh còn lại 20% mới là thực chất dân MMO. anh em newbie vào thì cẩn thận mấy thằng kêu đưa tiền cho nó rồi nó chỉ, => ***, cút xxxx mày đi!!
-- chỉ mà thành tâm thì đệ nó thực sư ăn đc từ tut sư phụ thì mới tính đến chuyện nhậu nhẹt, cà phê. mấy thằng kêu đưa tiền trước là mấy thằng xl đi scam lấy tiền thôi nên ae cẩn thận
-- topic mình tạo ở đây: https://mmo4me.com/threads/can-su-phu-chi-cho-kiem-tien-gap-gap-gap-co-tra-phi.246358/#post-4618710
và mấy sư phụ âm binh củng có comment, có yahoo luôn.mấy cưộc nói chuyện dài quá chứ ko củng đưa lên cho newbie đề phòng.
-- có mấy ai thực sự giỏi nào? mấy ai làm đc 1 ngày 200 300$ nào?? thấy mấy cái hình demo ghê quá!cần thì tui củng pts cho ngày cả ngàn củng đc :)).
-- giờ hi vọng có 1 đại ca chỉ cho 1 con đường sáng kiếm ít tiền ăn tô sáng.

thôi ug tiếp đi cậu , mmo này nát hết rồi :)

Tự túc là hạnh phúc, t chơi mmo mấy năm trời toàn nhờ bác google dạy hết chứ làm gì có sư phụ nào, tháng vẫn khiếm 3~4m uống cf bt :cool:

em cũng cần tuyển sư phụ mà tìm mãi k thấy :(

dư cả đống vps để ko cả tháng nay chán quá ngồi cài VLTK JX cho lũ nhoc chơi, chẳng có sư phụ nào mà pm nên hồn.
-- sư phụ đầu tiên thì bảo làm đc 1 ngày 10$ - 20$, mua tôols riêng củng làm đc ngày 30$, bảo sẻ chỉ cho e nhưng ổng bảo Laptop mình core i5 ram 4, đổi lap cho ổng rồi ổng chỉ cho làm. (âm binh) làm cả đống tiền z mà *** có tiền mua lap. lap củ core i5 ram 6 củng 5 chai là nhiều.( mặt chai như đít khỉ)
-- sư phụ thứ 2 thì kêu chỉ mình làm, làm được chia ổng 3, tui lấy 7, tưởng gì, nói vòng vo tam quốc 1 hồi chứ *** nói chủ đề chính.. tóm gọn lại là như này. ổng có egift amazon loại 100$ 200$ -> xài ** chùa đâm -- *** bán đc cho ai hay sao lừa mình đi bán dùm ổng, mình bán thì phải chịu lỗ, mua thẻ visa ảo 100k để ver paypal rồi lên ebay sell. ai mua thì send link + info cho ổng, 1 acc ebay = 1thẻ visa, 1 ngày bán 10 cái mình đi tong 1 triệu rồi ko biết ổng chia cho mình nhiu hay là ăn đùi gà nuốt luôn xương. ( tưởng dễ dụ mấy đứa mới vào ai ngờ găpj thằng UG giải nghệ nó giải thích ngược lại cho mà hiểu luôn :)) )
-- bác sư phụ thứ ... 9.... 10 gì ấy có nhiệt tình chút, chỉ cho chơi hexlip gì đó nhưng teamview qua đc 5 phút, ổng làm như cái máy => ko hiểu gì hết, ko giải thích gì thêm, thấy treo cả ngày 1 vps đc 0,0015$
-- viết bài này ko phải vơ đủa cả nắm mà trong 4rum này 80% là cái lũ âm binh còn lại 20% mới là thực chất dân MMO. anh em newbie vào thì cẩn thận mấy thằng kêu đưa tiền cho nó rồi nó chỉ, => ***, cút xxxx mày đi!!
-- chỉ mà thành tâm thì đệ nó thực sư ăn đc từ tut sư phụ thì mới tính đến chuyện nhậu nhẹt, cà phê. mấy thằng kêu đưa tiền trước là mấy thằng xl đi scam lấy tiền thôi nên ae cẩn thận
-- topic mình tạo ở đây: https://mmo4me.com/threads/can-su-phu-chi-cho-kiem-tien-gap-gap-gap-co-tra-phi.246358/#post-4618710
và mấy sư phụ âm binh củng có comment, có yahoo luôn.mấy cưộc nói chuyện dài quá chứ ko củng đưa lên cho newbie đề phòng.
-- có mấy ai thực sự giỏi nào? mấy ai làm đc 1 ngày 200 300$ nào?? thấy mấy cái hình demo ghê quá!cần thì tui củng pts cho ngày cả ngàn củng đc :)).
:mad: sao ko pm Heo

:oops: ko cần phải xiền-- chỉ cần đẹp trai- to con-- khoẻ mạnh-- làm nhiu ăn nhiu--- 10$/slot:D

Hoá ra nhận nhiều sf quá k thấy thớt pm, lặn mất tăm luôn, theo ai phải theo đến cùng chứ, chứ cứ theo chiều gió thì theo ai được.

:oops: ko cần phải xiền-- chỉ cần đẹp trai- to con-- khoẻ mạnh-- làm nhiu ăn nhiu--- 10$/slot:D
Thôi đi ông thánh, lại giở trò dụ trai đẹp.:eek:

Ông thớt có cần kinh doanh về JX không thì pm Y!H này :D

Develop JX được 5 năm mới qua mmo đấy :p

Thôi đi ông thánh, lại giở trò dụ trai đẹp.:eek:
:mad: lo bán giấy đi-- có tin tới cty giay NV méc giám đốc đuổi việc ko

Địa chỉ: 29 Chu Thiên, Q.Tân Phú, TP.HCM

:D:D:D:D:D

Thế sư phụ cho xem nhà, hộ khẩu, cmnd, lên phường xác minh lai lịch, cơ quan hiện đang công tác thì cậu có dám nộp học phí k?

Nếu dám thì mình đang có công việc 2_3tr/ ngày... nếu dạy bạn mình chỉ kì vọng bạn trên 500k/day.....

P/s: mình đang ăn 1 mình... hơi chán

Thế sư phụ cho xem nhà, hộ khẩu, cmnd, lên phường xác minh lai lịch, cơ quan hiện đang công tác thì cậu có dám nộp học phí k?

Nếu dám thì mình đang có công việc 2_3tr/ ngày... nếu dạy bạn mình chỉ kì vọng bạn trên 500k/day.....

cần j nộp hp cho bảo hiểm xong dạy khi nào dc nhiêu đó bảo bỏa hiểm chuyển tiền

cần j nộp hp cho bảo hiểm xong dạy khi nào dc nhiêu đó bảo bỏa hiểm chuyển tiền
bao nhiêu thông tin mình đưa chưa đủ ver hả bạn? vậy bạn lên mmo này sao dám đặt niềm tin ở mấy ông ver mem ?? :rolleyes:

định xin, nhưng đọc câu thứ 2 thì nhận ra là nếu làm, ko đủ sức để chìu gấu :D

Ông thớt có cần kinh doanh về JX không thì pm Y!H này :D

Develop JX được 5 năm mới qua mmo đấy :p
JX ngon mà, tháng trăm củ, chạy sang mmo chi z :p

-- sư phụ thứ 2 thì kêu chỉ mình làm, làm được chia ổng 3, tui lấy 7, tưởng gì, nói vòng vo tam quốc 1 hồi chứ *** nói chủ đề chính.. tóm gọn lại là như này. ổng có egift amazon loại 100$ 200$ -> xài ** chùa đâm -- *** bán đc cho ai hay sao lừa mình đi bán dùm ổng, mình bán thì phải chịu lỗ, mua thẻ visa ảo 100k để ver paypal rồi lên ebay sell. ai mua thì send link + info cho ổng, 1 acc ebay = 1thẻ visa, 1 ngày bán 10 cái mình đi tong 1 triệu rồi ko biết ổng chia cho mình nhiu hay là ăn đùi gà nuốt luôn xương. ( tưởng dễ dụ mấy đứa mới vào ai ngờ găpj thằng UG giải nghệ nó giải thích ngược lại cho mà hiểu luôn :)) )

đúng là rất ít ng giỏi, và những ng giỏi thường rất "hiếm" chia sẽ hay nhận đệ (mình thì may mắn đc 1 pro nhận hồi đầu năm nay :D )
200 300$ 1 ngày theo mình nghĩ thì đa phần là ad offers, pro aff, pro youtube ......
và nếu có pro nào đó xem qua topic của bạn, thì theo mình nghĩ là họ cũng chả dám nhận bạn, vì chưa gì đã bắt bẻ tùm lum z, ai mà dám nhận :D

và mình cũng có conmment bên topic kia của bạn, thì bạn mạnh về vps, z nên bạn scan ssh mà bán, giờ nhiều ng xài lắm, mình thấy bên lĩnh vực nào, giờ họ cũng xài ssh hết :D

Cái này hay. Phí bao nhiêu cậu. Phí gửi bảo hiểm tự làm ok ngày 2-300 là chuyển tiền. Đồng ý thì cho tớ cái yahoo nào :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,777
170,868
Latest member
erai1005

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom