Một số tin tức từ pic!!!

Pix ko điên đâu :">
Nó chỉ bệnh chút thôi,bác sĩ hết thuốc chữa rồi :))
Còn kái lí do banned đã bảo pó tay rồi sau mấy người cứ thix lập topic ra vẻ ta đây là cha thẳng pix thế nhỉ :|
Như hackerkill nói này, ID chưa test cũng banned :| Trc h gõ 2 chữ cũng banned :| Bạn e mới vào nghề gõ đàng hoàng vẫn banned :|
Còn riêng mình,mình đình côg ko phải do mình bị banned gì, mà mình ủng hộ tinh thần tập thể của dân cạp cap
Trc h (cho đến sáng hnay) mình chưa bao h gõ 2 chữ nhé :|
Còn banned thì càng ko bao giờ dính :|
Đấy, mời thạc sĩ vào chữa bệnh cho thằng pix đi=))

ngừi ta góp ý mà bác, bác bình tĩnh đi, bức xúc chuột rút ăn kẹo mút thêm cái trứng cút đảm bảo hết sau 2 phút :D

ÔI đệk mợ thằng PIX. Các bạn hài lòng chưa

Thấy bác này chửi 1 câu cũng phải vote cho 1 phát. Mới sáng làm tỉnh cả ngủ. Kaka

mà sao cái bOX này 1 chặp thành box " how to upload .gif file to avatar? " nhỉ:binhsua146:

Hình như vụ gõ 2 chữ khi nào mình log id làm nó mới kiểm tra phải ko, vì cái group mình để ko xài ko bị banned (lúc trc toàn gõ 1 chữ) mới hôm qua lấy ra xài thì bị banned.

Bi giờ rate xuống thấp rồi, lại còn phải gõ 2 chữ thì càng thấp hơn, hết muốn làm hic hic...

Hình như vụ gõ 2 chữ khi nào mình log id làm nó mới kiểm tra phải ko, vì cái group mình để ko xài ko bị banned (lúc trc toàn gõ 1 chữ) mới hôm qua lấy ra xài thì bị banned.

Bi giờ rate xuống thấp rồi, lại còn phải gõ 2 chữ thì càng thấp hơn, hết muốn làm hic hic...

kt như bác nói là máy làm , auto kiểm tra, còn đây mình nghĩ là nó làm tay thôi, làm thủ công ấy, có bác 1 chữ cả nửa năm cũng đâu có ăn ban j, mình không xạo đâu, cũng ko xúi juc gõ 1 chữ, nhưng hỏi cha blackcat thì bit

với tốc đánh văn bản tiếng anh nhanh ít nhất gấp đôi gõ captcha thì tại sao nó phải thuê ng` đi gõ mẫu captcha để scam trong khi tốn có bao nhiêu đâu để thuê người gõ từ bản scan hình ảnh nguyên gốc sang word chẳng hạn? có phải nhanh hơn + đỡ sai nếu dân capt gõ sai ko? Hơn nữa gặp các chữ khó thì dân cap esc hoặc gõ đại cho có thì sao? Nếu tụi đó biết tư duy sẽ ko chọn cách này.

với tốc đánh văn bản tiếng anh nhanh ít nhất gấp đôi gõ captcha thì tại sao nó phải thuê ng` đi gõ mẫu captcha để scam trong khi tốn có bao nhiêu đâu để thuê người gõ từ bản scan hình ảnh nguyên gốc sang word chẳng hạn? có phải nhanh hơn + đỡ sai nếu dân capt gõ sai ko? Hơn nữa gặp các chữ khó thì dân cap esc hoặc gõ đại cho có thì sao? Nếu tụi đó biết tư duy sẽ ko chọn cách này.
Bác phải bit dân gõ nhanh nó làm công việc khác rồi chứ nó ngồi gỏ làm gì

kt như bác nói là máy làm , auto kiểm tra, còn đây mình nghĩ là nó làm tay thôi, làm thủ công ấy, có bác 1 chữ cả nửa năm cũng đâu có ăn ban j, mình không xạo đâu, cũng ko xúi juc gõ 1 chữ, nhưng hỏi cha blackcat thì bit

chính xác,mình đây,từ lúc giông bão đến h vẫn chưa bị banned dù 1 chữ
Nhưg vẫn đình côg theo ae cho vui =))

châu âu đang khủng hoảng KT, thiếu việc làm trầm trọng nên số lượng gõ capt rất lớn, sẽ kô ảnh hưởng đến pic. Nó thắt chặt rule cũng là do số lượng người gõ tăng quá nhanh và chính sách invite cũng là để hạn chế người đăng kí.

Nếu đúng thế thì xong fim, thằng pix nó giảm giá và sa thải nhân công mà doanh thu của nó ko giảm.

mình thấy bạn này nói đúng đấy,
đêm qua gõ 1 chữ bị nó ban.
rồi chuyển qua gõ 2 chữ từ sáng đến giờ ko sao :)

Mình nghĩ không có chuyện dân Châu Âu nó cạp đâu, gõ giỏi lắm ngày 10 $, tháng tầm 300$, thu nhập bình quân đầu người của nó 1 năm tầm 40-50 nghìn $ nó cạp làm gì cho mất thời gian, chỉ có những nước nghèo như VN mới làm thôi

Mình nghĩ không có chuyện dân Châu Âu nó cạp đâu, gõ giỏi lắm ngày 10 $, tháng tầm 300$, thu nhập bình quân đầu người của nó 1 năm tầm 40-50 nghìn $ nó cạp làm gì cho mất thời gian, chỉ có những nước nghèo như VN mới làm thôi

Đúng vậy, giá cả vật chất 2 khu vực khác nhau xa
Tháng 300$ với VN là đủ sống
NHưg vs tụi bên ấy có là gì đâu

Lưu ý là mình chỉ up thông tin nghe được để thảo luận xem đúng or sai thôi. Anh em cùng thảo luận để cùng nhau giải quyết và vượt qua. Chứ trước h` khi tham gia 4rum k bao giờ mình khẳng định là đúng. Pic là cả 1 tập đoàn mưu mô xảo quyệt sao mà hiểu đc nó . Mấy bác trách mở topic ra vẻ ta đây hiểu biết thì mình xin lỗi :) từ nay thôi giữ ý kiến cho riêng mình vậy :).

chuẩn capt chỉ để châu á và những nước nghèo như mình thôi vì tỷ giá đô la so với tiền việt khá cao chứ tụi châu âu mà capt thì không đũ trả tiền điện ấy chứ :binhsua35:

châu âu ko có cạp đâu =)),có đứa bạn ở mĩ,hỏi nó có cạp ko.nó bảo:lấy mấy đồng lẻ mà ngồi cả mấy tiếng,1 đô có 1 nghìn bên đó chứ mấy mà đòi nó cạp=)),tự nhiên tui thấy tủi tủi cho tui :((

chuẩn capt chỉ để châu á và những nước nghèo như mình thôi vì tỷ giá đô la so với tiền việt khá cao chứ tụi châu âu mà capt thì không đũ trả tiền điện ấy chứ :binhsua35:

Ở châu âu có tiền trợ cấp thất nghiệp. Capt kô có hợp đồng lao động và các đặc thù riêng nên khi làm vẫn tính là thất nghiệp. Vậy time rãnh ngồi kô thì ngta cũng kiếm thêm tiền thôi. Nên nhớ châu âu kô có nghĩa là tất cả đều giàu, và châu á thì cũng k phải tất cả đều nghèo.
Bến đó thì tiền điện, nước, điện thoại so với tỉ lệ tiền tệ của ngta thì rẻ hơn nhiều so vs VN đấy bác à :)

châu âu ko có cạp đâu =)),có đứa bạn ở mĩ,hỏi nó có cạp ko.nó bảo:lấy mấy đồng lẻ mà ngồi cả mấy tiếng,1 đô có 1 nghìn bên đó chứ mấy mà đòi nó cạp=)),tự nhiên tui thấy tủi tủi cho tui :((

bên đó có đủ loại làm thêm lao động tay chân, ngày cả chục đô thì tên nào mà thèm cạp chứ

Vậy chứ nó có được mua cây cà rem 5k như chúng ta k :-" hehe. Ở huế vẫn có chỗ bán cà rem 1k đó các bác kaka

bên đó có đủ loại làm thêm lao động tay chân, ngày cả chục đô thì tên nào mà thèm cạp chứ
thì đó,bên đó lao động tay chân có tiền nhiều hơn làm hãng,nếu đã lao động thì kiếm cũng 2-3.000$ tháng rồi,làm cái này chết liền lun,việt nam giá ngoại tệ gì thấp dễ sợ,bên đó giá 1 kg thịt có 2$,bên mình T_T

Announcements

Forum statistics

Threads
420,595
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back