Tutorial Một số kinh nghiệm chiến android

tớ k cần tut bạn à, tớ chỉ cần cái tên apps chiến được hay k thì pải do mình tự mày mò chứ !

tớ k cần tut bạn à, tớ chỉ cần cái tên apps chiến được hay k thì pải do mình tự mày mò chứ !
Bạn auto đúng ko? Chỉ mình với :D

Anh em nào có cách nào mà ko phải uninstall BS mà vẫn tạo ra 1 thiết bị mới được không? Mình đã thử backup folder regis BS lại xong copy đè lên mà ko đc @@

Appcasher, Appnana, FeaturePoint, FMF,... vẫn ăn đều nhé. Tất cả đều có tut ăn, muốn ăn đc thì phải tự mò hoặc mua thôi :)

Appcasher, Appnana, FeaturePoint, FMF,... vẫn ăn đều nhé. Tất cả đều có tut ăn, muốn ăn đc thì phải tự mò hoặc mua thôi :)
fmf die từ 10/10 roi,appnana no poit thap ma lock acc khi paid lien tuc

fmf die từ 10/10 roi,appnana no poit thap ma lock acc khi paid lien tuc
FMF mình ko chiến nên ko rõ, còn lại vẫn ăn đều :D thế mới gọi là tut chứ thím :))

FMF mình ko chiến nên ko rõ, còn lại vẫn ăn đều :D thế mới gọi là tut chứ thím :))
tut a chac la tut cua bac dang nhu an 1 lan van dung ip day change id mat 15 (s) rồi ăn lại
dủ là paid thoi nói chuản like phat
sai thi thì comnet bat mí

tut a chac la tut cua bac dang nhu an 1 lan van dung ip day change id mat 15 (s) rồi ăn lại
dủ là paid thoi nói chuản lik phat
sai thi thì comnet bat mí
mình chỉ nói ăn đc hay ko thôi, ko nói đến speed :D

anh em cho hỏi mình thử chơi app nana vidu down opera về,down xong mở ra thì nó báo lỗi này.ai biết ko:
Unfortunately,opera há stopped.:confused:

appcascher mấy ngày nay không paid rồi thớt nhé !
đừng chém !
tớ chỉ hỏi xin cái apps để chiến, mấy apps thớt cho thì die từ đời nào rồi !
nếu thớt k cho thỳ có thể nói bỏ tiền mua chứ đừng mìn a-e bằng mấy cái apps đã die !

vãi tút! tapbooty sock dởm ếu vào nổi @@~

appcascher mấy ngày nay không paid rồi thớt nhé !
đừng chém !
tớ chỉ hỏi xin cái apps để chiến, mấy apps thớt cho thì die từ đời nào rồi !
nếu thớt k cho thỳ có thể nói bỏ tiền mua chứ đừng mìn a-e bằng mấy cái apps đã die !
:D

Thím nào còn chiến cái reward games anh e của instant paid k.. :p

appcasher mấy người khác vẫn đc pay, riêng mình không được. Do sock với cách thực hiện, giờ ko có tiền mua sock để thí nghiệm.

gói sock5 chỉ với 5$/tháng, 50sock mỗi ngày. chịu khó đầu tư chút đi, site #1
mua ở đâu thế bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,663
170,762
Latest member
fductm29
Back
Top Bottom