Help Một số đóng góp nhỏ về sự cân bằng giữa click/lead của các code network hiện tại Và một số suy nghĩ

làm sao để xác nhận được trên này vậy các thánh mình chuyển 2$ rồi mà không thấy tăm hơi gì mấy ngày nay, tiền đã chuyển mà vẫn còn bắt xác nhận

oánh dấu,,

4, Không gửi ref URL hay hiểu đơn giản là đíu hiện thị được là con offer đó được đặt ở đâu , và sao lại có người click vào nó .
..........V........V........
cái này là sao mình ko hiểu nhỉ , tức là net check đc mình dùng link con off để cheat , khác với đặt link con off rồi đi quảng cáo ( ví dụ đặt link quảng cáo trên Bingads ) thì nó cũng check đc à , cái này rắc rối quá bạn thông não dùm mình với :3

4, Không gửi ref URL hay hiểu đơn giản là đíu hiện thị được là con offer đó được đặt ở đâu , và sao lại có người click vào nó .
..........V........V........
cái này là sao mình ko hiểu nhỉ , tức là net check đc mình dùng link con off để cheat , khác với đặt link con off rồi đi quảng cáo ( ví dụ đặt link quảng cáo trên Bingads ) thì nó cũng check đc à , cái này rắc rối quá bạn thông não dùm mình với :3
mình nghĩ link đặt trên web của mình thì khi click vào nó sẽ nhận được ,còn để không không click cheat nó check được ko thì vụ này mới , hóng

nếu đặt link off ở Bingads thì có hiển thị ko nhỉ

có ai biết chỗ nào viết app chiến androi thì giới thiệu em với ạ. em xin chân thành cảm ơn ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom