Help Một số đóng góp nhỏ về sự cân bằng giữa click/lead của các code network hiện tại Và một số suy nghĩ

có ích cho các newbie
:D

đọc xong chả hiểu j ạ! :D

các bác cho e hỏi ngu 1 câu thế này lấy chút khôn, chẳng hiểu phải bắt đầu thế nào nhưng cũng kéo đc cái Net BLVD về site, giờ muốn làm mà k để nó band thì tỉ lệ click /lead thế nào cho nó ổn, và 1 ip em click zô con off đấy cho nó giảm % lead có ok ko, rất mong đc ace chỉ giáo

các bác cho e hỏi vs. "adworkmedia nó tính 1 IP = 1 click " thế này là 1 ip chỉ làm 1 con off thôi ak bác?? bác nào giải thich giúp e vs.
tks các bác

Hi bạn Letam!
Hiện tại, mình đang làm offers andoid. chiến cũng khá lâu rôi . giờ mình muốn mua một code site. auto click để kiếm Net làm thêm. Nếu bạn có thể cung cấp được thì pm cho mình.
yahoo: [email protected]

Bài viết bổ ích quá. thank

Check frau chuẩn nhất là 2 code LinkTrust DirectTrack.

Về LinkTrust vn mình hay làm cho thằng triadmedia nó sử dụng code này và tính lead/click<10% thì sẽ không bị cảnh báo.
Thủ thuật nhỏ là bạn click xong offer xóa cookies và click lại vẫn được đếm .

Thực chất quảng cáo là view chán mới click click chán mới thực hiện thực hiện chán mới lead và lead chán mới lock =))

Còn vể DirectTrack thì nổi bật nhất là thằng chuột mundomedia.
Cái này e không hiểu lắm
Code là linktrust, vậy triadmedia là gì
Phần ddưới cũng rứa, code diẻcttrack còn mundomedia là gì
Mong các pro giúp đơx
Mới bước vào ngề

Hiện tại có rất nhiều code để các bạn lựa chọn làm network nhưng đa phần không phù hợp với túi tiền người VN :
Vài code phổ biến nhất:

LinkTrust
HasOffers
HitPath
DirectTrack
Cake Marketing
Effectus
Gain Corporation

Để cheat hiệu quả nhất các bạn cũng nên quan tâm cơ chế tính % EPC của code network mà mình đang làm cho như vậy sẽ đảm bảo được EPC không quá cao ở mức độ cảnh báo:

EPC tốt nhất không bị cảnh báo là dưới 10% tức là 1 lead cần click ảo 10

Về LinkTrust vn mình hay làm cho thằng triadmedia nó sử dụng code này và tính lead/click<10% thì sẽ không bị cảnh báo.

Thực chất quảng cáo là view chán mới click click chán mới thực hiện thực hiện chán mới lead và lead chán mới lock =))

Trên thực tế nếu bạn click quá ít nhà quảng cáo sẽ để ý và theo dõi tại sao lại có chuyển đổi nhiều đến vậy 1 click / 1lead chăng ?
Hay 1 Ip mà các bạn làm quá nhiều lead .

Chiến thuật nhỏ 1 IP làm nhiều network mỗi network phang 1 lead se ngon lành.
==>1 network lấy 10 offer click 1 lượt lead 1 chú sau 10 lượt EPC tự cân bằng và số Ip gửi đi cũng là lớn hơn.

Còn về thằng adworkmedia nó tính 1 IP = 1 click nên anh em chú ý chút. :)

HitPath: code mà nhiều network lớn cũng như lâu đời sử dụng không thua gì DirectTrack nỗi bật là anh chàng ironoffer nó có thể bù EPC sau do nó tính tổng hàng ngày và nó cũng hiển thị referereUrl ngay report của pubs :( nên anh em để ý chút.

Hasoffer quá quen thuộc và chẳng có gì đặc biệt để nói hệ thống tốt check tốt thông dụng network dùng nó quá nhiều EPC cúng dễ xem và cân bằng. Nó theo doi referer rất chuẩn.

:( Cake marketing 1 thằng có thống kê vượt trội từ số Ip các bạn gửi đến user agen dup Ip rất nhiều tốt nhất đíu chơi netwok dùng code này.

Gain Corporation shiftcode :D nó thì incent chuyên dùng cho site GPT chung server anh em tìm mấy thằng dùng code này mà phang

Vài suy nghĩ để giảm thiểu rủi ro die net:

THEO KINH NGHIỆM VÀI LẦN ĂN QUẢ LOCK THÌ TỚ BIẾT VÀI NGUYÊN NHÂN NHƯ SAU :

1, Làm sai traffic của con offer nó ghi email only mà mang nên website đặt banner để chém , thế là nó quay sang chém vỡ đầu
(traffic chấp nhận của con offer)

2, Chẳng may có hôm đang làm lead 1 em offers sau mất cha nó điện thế là con đó EPC:100% mà không để ý click bù vào ngày hôm sau.

3, Là không change user agen mà user agen là gì :
http://whatsmyuseragent.com/
làm đíu gì có một user agen gửi đi mà lại từ nhiều IP ? vậy cũng tèo .

1 ip phang quá nhiều lead thi đi nhanh nhất .

4, Không gửi ref URL hay hiểu đơn giản là đíu hiện thị được là con offer đó được đặt ở đâu , và sao lại có người click vào nó .
..........V........V........ Nói chung là nhiều ghê các vấn đề dẫn đến nhận lock

5, có lẽ là incent và no incent
incent là khuyến khích mà khuyến khích là gì ? là lôi kéo, trả tiền, để có người vào hoàn thành cung cấp, hay có thể gọi ny vào click làm cho anh con offer này rồi anh ......

No incent hiểu đơn giản là có được click tự nhiên nhất
vd: đặt banner ở header của trang web , share link trên facebook.. spam email nếu nó có traffic này

Xem xong bài nhớ xem luôn chữ ký :D
Bác cho cái YH hỏi vàu thứ đc không bác

mỗi con sock chỉ tính là 1 click thôi hả mấy bác.......vậy chịu sao nổi sock để làm theo tỉ lệ 10click/1lead :(

Hiện tại có rất nhiều code để các bạn lựa chọn làm network nhưng đa phần không phù hợp với túi tiền người VN :
Vài code phổ biến nhất:

LinkTrust
HasOffers
HitPath
DirectTrack
Cake Marketing
Effectus
Gain Corporation

Để cheat hiệu quả nhất các bạn cũng nên quan tâm cơ chế tính % EPC của code network mà mình đang làm cho như vậy sẽ đảm bảo được EPC không quá cao ở mức độ cảnh báo:

EPC tốt nhất không bị cảnh báo là dưới 10% tức là 1 lead cần click ảo 10

Trên thực tế nếu bạn click quá ít nhà quảng cáo sẽ để ý và theo dõi tại sao lại có chuyển đổi nhiều đến vậy 1 click / 1lead chăng ?
Hay 1 Ip mà các bạn làm quá nhiều lead .

Chiến thuật nhỏ 1 IP làm nhiều network mỗi network phang 1 lead se ngon lành.
==>1 network lấy 10 offer click 1 lượt lead 1 chú sau 10 lượt EPC tự cân bằng và số Ip gửi đi cũng là lớn hơn.

Còn về thằng adworkmedia nó tính 1 IP = 1 click nên anh em chú ý chút. :)

HitPath: code mà nhiều network lớn cũng như lâu đời sử dụng không thua gì DirectTrack nỗi bật là anh chàng ironoffer nó có thể bù EPC sau do nó tính tổng hàng ngày và nó cũng hiển thị referereUrl ngay report của pubs :( nên anh em để ý chút.

Hasoffer quá quen thuộc và chẳng có gì đặc biệt để nói hệ thống tốt check tốt thông dụng network dùng nó quá nhiều EPC cúng dễ xem và cân bằng. Nó theo doi referer rất chuẩn.

:( Cake marketing 1 thằng có thống kê vượt trội từ số Ip các bạn gửi đến user agen dup Ip rất nhiều tốt nhất đíu chơi netwok dùng code này.

Gain Corporation shiftcode :D nó thì incent chuyên dùng cho site GPT chung server anh em tìm mấy thằng dùng code này mà phang

Vài suy nghĩ để giảm thiểu rủi ro die net:

THEO KINH NGHIỆM VÀI LẦN ĂN QUẢ LOCK THÌ TỚ BIẾT VÀI NGUYÊN NHÂN NHƯ SAU :

1, Làm sai traffic của con offer nó ghi email only mà mang nên website đặt banner để chém , thế là nó quay sang chém vỡ đầu
(traffic chấp nhận của con offer)

2, Chẳng may có hôm đang làm lead 1 em offers sau mất cha nó điện thế là con đó EPC:100% mà không để ý click bù vào ngày hôm sau.

3, Là không change user agen mà user agen là gì :
http://whatsmyuseragent.com/
làm đíu gì có một user agen gửi đi mà lại từ nhiều IP ? vậy cũng tèo .

1 ip phang quá nhiều lead thi đi nhanh nhất .

4, Không gửi ref URL hay hiểu đơn giản là đíu hiện thị được là con offer đó được đặt ở đâu , và sao lại có người click vào nó .
..........V........V........ Nói chung là nhiều ghê các vấn đề dẫn đến nhận lock

5, có lẽ là incent và no incent
incent là khuyến khích mà khuyến khích là gì ? là lôi kéo, trả tiền, để có người vào hoàn thành cung cấp, hay có thể gọi ny vào click làm cho anh con offer này rồi anh ......

No incent hiểu đơn giản là có được click tự nhiên nhất
vd: đặt banner ở header của trang web , share link trên facebook.. spam email nếu nó có traffic này

Xem xong bài nhớ xem luôn chữ ký :D
Quá hay và bổ ích!

các bác cho e hỏi ngu 1 câu thế này lấy chút khôn, chẳng hiểu phải bắt đầu thế nào nhưng cũng kéo đc cái Net BLVD về site, giờ muốn làm mà k để nó band thì tỉ lệ click /lead thế nào cho nó ổn, và 1 ip em click zô con off đấy cho nó giảm % lead có ok ko, rất mong đc ace chỉ giáo
BLVD nó dễ tính lắm. rate thì thấp. cậu click những offer còn lại là dc. ko quan trọng lắm
mỗi con sock chỉ tính là 1 click thôi hả mấy bác.......vậy chịu sao nổi sock để làm theo tỉ lệ 10click/1lead :(
1 con sock sẽ tính = 1 unquile và các lần click sau sẽ tính là CLICK. tỉ lệ 1-4 là khá chuẩn

Hi bạn Letam!
Hiện tại, mình đang làm offers andoid. chiến cũng khá lâu rôi . giờ mình muốn mua một code site. auto click để kiếm Net làm thêm. Nếu bạn có thể cung cấp được thì pm cho mình.
yahoo: [email protected]
Cần thì pm Yahoo mình: tuan_anh_lee
Cái này e không hiểu lắm
Code là linktrust, vậy triadmedia là gì
Phần ddưới cũng rứa, code diẻcttrack còn mundomedia là gì
Mong các pro giúp đơx
Mới bước vào ngề
Những cái này là tên gọi của tracking của những network. mỗi cái mỗi dạng nhưng nhìn chung giống nhau về hình thức check. chỉ khác về câu lệnh. Quan trọng là chiến hợp lý với nó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,537
170,632
Latest member
lalina
Back
Top Bottom