Got Paid Một site offer pay daily -- minpay 0,45$

Hok phải die, mà 1 loạt site us offer bị tấn công, chờ thôi

---------- Post added at 02:34 AM ---------- Previous post was at 02:33 AM ----------

Còn chiến được, nhưng hiện giờ tối nay rất nhiều site off bị hacker tấn công, đợi chờ thôi
Bảo sao anh James nhà mình anh ý phải off site ôm theo 1 mớ của mình :((

Tớ đăng ký thử, cứ đến khúc lấy code paste vào thì đợi hoài ko thấy gmail, 2 lần rùi nhe? Trong khi site khác vẫn bt

Nói đùa , các Mem Việt Nam đúng là bảo sao bị Admin ghét cũng ko oan tí nào :)) Đã ăn vụng rồi mà còn ko biết đường chùi mép ,đang lảm mà nghe cái ông gì gì đấy gọi bạn Bux mà tí nữa ngã ngửa =)) chán ko mê được

Nói đùa , các Mem Việt Nam đúng là bảo sao bị Admin ghét cũng ko oan tí nào :)) Đã ăn vụng rồi mà còn ko biết đường chùi mép ,đang lảm mà nghe cái ông gì gì đấy gọi bạn Bux mà tí nữa ngã ngửa =)) chán ko mê được
đấy... đang định bảo ... bực mình cái vụ này lắm lắm lắm... đang nc với thằng admin thì có ông nào vào gọi mình rồi hỏi này nọ bằng tiếng việt... chả biết nói sao ... nó gửi ticket cho mình kêu là bảo bạn bè đừng sử dụng proxy này nọ... haizz ko đỡ đc :))

Mong cái gì mới chơi được 1 lần lần 2 chờ từ chìu chưa thấy pay chắc nó cho die rùi.
nó có phải chờ bạn with lúc nào pay cho bạn lúc đó đâu. Nó có giờ pay của nó trong ngày thôi chứ. Chờ đi.

Ô la la, Admin nó đang clear :)) Chiến mạnh quá nó choáng :))

không hiểu lắm cách chơi site này , ai bày giúp với nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back