• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Một site offer pay daily -- minpay 0,45$

bux1990

Newbie
Reactions
256
MR
0.000
Gembuck-- Một site ra đc một thời gian. Pay daily - minpay : 0.45$
Vô blog mình đăng ký ủng hộ nha - banner đầu tiên.
Đăng ký tại ĐÂY!
Đây là proof của nó:

Vô blog đk theo link của mình nhé mọi người... lấy cái bn ref của site làm cái event cho anh em vui :)
Anh em nào nhận proof thì xin cái thanks lấy tinh thần chia sẻ nhé :)

Last edited by a moderator:
pay vào tài khoản gì cậu ơi?

nhai được 1.2$ giờ vào site ko được nữa.Hazzzzzzz mấy bác cứ lên chat box ma bolo bola tiếng việt nam ko biết sẽ thế nào nhĩ :))

Thu pp sll ai có pm inbox
Thanks! All :binhsua95:

pó tay, hình như site die rồi hả bạn :|

pó tay, hình như site die rồi hả bạn :|

Hok phải die, mà 1 loạt site us offer bị tấn công, chờ thôi

---------- Post added at 02:34 AM ---------- Previous post was at 02:33 AM ----------

còn chiến đc nữa ko chủ thớt ơi !!!!
Còn chiến được, nhưng hiện giờ tối nay rất nhiều site off bị hacker tấn công, đợi chờ thôi

Nhiều acc 1 paypal dc không nhỉ :m131:
đc đó bạn hiền :)....

---------- Post added at 08:51 AM ---------- Previous post was at 08:50 AM ----------

tình hình là hn mới nhận 3$ của nó... anh em có thể vào proof site kiểm tra. Up lên cho các bạn chiến nào :)

---------- Post added at 09:08 AM ---------- Previous post was at 08:51 AM ----------

Cấc bạn fake ip mà chiến nhé chứ đừng reg acc Việt Nam ... chả làm đc con off nào :)

---------- Post added at 09:36 AM ---------- Previous post was at 09:08 AM ----------

bác nào chưa biết làm thì pm mình chỉ cho nhá
bux_1990

đc đó bạn hiền :)....

---------- Post added at 08:51 AM ---------- Previous post was at 08:50 AM ----------

tình hình là hn mới nhận 3$ của nó... anh em có thể vào proof site kiểm tra. Up lên cho các bạn chiến nào :)

---------- Post added at 09:08 AM ---------- Previous post was at 08:51 AM ----------

Cấc bạn fake ip mà chiến nhé chứ đừng reg acc Việt Nam ... chả làm đc con off nào :)

---------- Post added at 09:36 AM ---------- Previous post was at 09:08 AM ----------

bác nào chưa biết làm thì pm mình chỉ cho nhá
bux_1990
Tớ đã pm >'< 20 charrr

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back