Ask Một chút về vấn đề reup.

Sao mấy video mình làm toàn sướng lắm , không bao giờ bị thứ 3 nhưng không biết cách nào lấy view ! ai chỉ giáo tí đi !:(

Sao mấy video mình làm toàn sướng lắm , không bao giờ bị thứ 3 nhưng không biết cách nào lấy view ! ai chỉ giáo tí đi !:(
hóng brô theo dõi chủ đề này :oops:

wiew thì tùy vào tag,mô ta và độ phổ biến của từ khóa,k phải cứ tự làm là có wiew đâu :)

theo mình thôi nhé !

download từ pc về, thoải mái, bật clip lên dùng phần mềm quay lại, ghép với các video khác, change md5.
phần mềm gì thì tự kiếm nhé :)

@Trymmo2013 còn nhớ hay em đã quên :v
quên cái gì nhớ cái gì vậy huynh
kêu cho kiếm cơm ko chịu
đói nhăn răng

ý mình hỏi đó bạn. nếu ko chỉnh sửa đc video. Thì cứ thế change MD5 rồi up lại lên. liệu có tránh khỏi trùng bên thứ 3 ko.
MD5 là cái gì cậu. Nếu cậu thay đổi được hình ảnh và âm thanh thì coi như qua được U2B. VPS ko có tác dụng gì hết. Nó chỉ cho phép cậu Up + down nhanh thôi.

MD5 là cái gì cậu. Nếu cậu thay đổi được hình ảnh và âm thanh thì coi như qua được U2B. VPS ko có tác dụng gì hết. Nó chỉ cho phép cậu Up + down nhanh thôi.
md5 như là cái CMND của video đó. nếu mà tải về rồi lại up lại video cũ mà ko change nó nhận ra video đó thì làm sao ấy. @@
thì mình cần mỗi cái dow nhanh thôi chứ gì đâu

ko ăn thua cái change MD5 đâu, thử đi rồi chết bác ạ :3
Video đã lồng tiếng khác với Video gốc,quay lại,chỉnh sửa,xoay đủ kiểu,Crop,mà nó vẫn báo trùng bên thứ 3,tài thật
Mà quay màn hình thì làm gì còn MD5 Video gốc nữa

Last edited:
Mình chỉ hỏi 1 vấn đề về âm thanh thôi.
Sữa khá đủ kiểu mà vẫn dính ... e chỉ muốn làm 1 list nhạc dài dài up lên thôi.. vẫn bị.
Thánh nào hộ e với, chỉ nhạc thôi là quá đủ cho e rồi

Video đã lồng tiếng khác với Video gốc,quay lại,chỉnh sửa,xoay đủ kiểu,Crop,mà nó vẫn báo trùng bên thứ 3,tài thật
Mà quay màn hình thì làm gì còn MD5 Video gốc nữa
:D Quay lại làm gì còn md5 nữa. bạn xem lại cách đặt tên tiêu đề, với tags và mô tả video của bạn đi. Nó đã đăng ký bản quyền thì cái gì liên quan nó block hết :)

với thánh gồ thì đừng nghĩ quy lại màn hình là xong, ko nhất thiết dính tag gì gì đâu video mình đặt tiêu đề sô 1 ko tag ko gì video từ 1 tiếng mấy mình cắt còn 10 phút úp thử còn nội dung bên thứ 3 đây

Reup thì vấn đề hay gặp nhất là dính Nội dung bên thứ 3 trùng khớp, nặng hơn tí nữa là Video bị chặn ở 1 số quốc gia. Và nặng nhất là block toàn thế giới

Việc change MD5, dùng soft quay màn hình ko qua mặt được hệ thống ContentID của youtube. Tuy nhiên việc lách qua đc 3rd là hoàn toàn có nhưng lách thế nào thì có pro mới biết và thông thường sẽ ko bao giờ chia sẻ FREE.

Vác tiền đi học nhé. Giá chát phết đó -_-

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,781
Latest member
Hovananhboss

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week