Matrix Morez - Morez.net. Sàn mới tương tự Zewang - 100%/tháng - Chỉ Bitcoin.

Status
Not open for further replies.
site có biến gì, thì mọi người báo mình 1 tiếng nhé, còn kẹt 20$:D

cho mình hỏi nếu chỉ chơi 1 vòng thôi thì làm thế nào?
Bạn chơi vòng 1 thì chắc k đc, ít nhất là 2 vòng, trước khi rút nó cần recommit (tái PH)

XejAyNS

Nhận link từ admin nhưng admin vẫn ko chuyển tiền. Time thì admin tự add thêm gần 72h nhưng cũng reject. Chưa nhận được tiền từ morez đến thời điểm hiện tại. Có bác nào bị giống mình ko?

XejAyNS

Nhận link từ admin nhưng admin vẫn ko chuyển tiền. Time thì admin tự add thêm gần 72h nhưng cũng reject. Chưa nhận được tiền từ morez đến thời điểm hiện tại. Có bác nào bị giống mình ko?
chắc lượng dep vào site giảm, nên không đủ để pay,

XejAyNS

Đang hóng bác này, chắc chớt luôn quá, mình cũng gần GH về mà thấy kiểu này thiệt là nản, k còn tự tin để PH tiếp quá

chắc lượng dep vào site giảm, nên không đủ để pay,
Mình nghĩ cũng do lỗ hổng của site dep 20%-80% khoảng cách 15 ngày nếu là 100% như M5 thì k có kiểu nó dep vào 20% rồi nó run away đâu.

Mình nghĩ cũng do lỗ hổng của site dep 20%-80% khoảng cách 15 ngày nếu là 100% như M5 thì k có kiểu nó dep vào 20% rồi nó run away đâu.
tuần sau rút rồi, nghỉ thôi, nguy hiểm quá:confused:

tuần sau rút rồi, nghỉ thôi, nguy hiểm quá:confused:
Thôi cứ để đó lưu niệm, tăng lãi 3 năm sau rồi hãy rút, lúc đó chắc ai cũng thành triệu phú hết rồi :D còn bao nhiêu vậy.
Mình có tổng 160$ chưa lấy lại đc 1 cắt nào đây. May mà có ăn 1 ít bitcoin từ coin rác nên ko lo

Last edited:
XejAyNS

Mình còn ko được nhận Link từ adim :(

tiền đã ko rút đc mà còn bị bắt dep thêm 20% cho gói mới =))

Luật chơi là vậy mà bạn, nó giống như tái đầu tư như revshare vậy :D
xem thông tin, thấy thằng này bắt đầu fake proof tùm lum,
chủ thớt bị chưa, xử lý sao,
thứ 2 tuần sau là mình rút rồi

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,379
171,431