Matrix Morez - Morez.net. Sàn mới tương tự Zewang - 100%/tháng - Chỉ Bitcoin.

Status
Not open for further replies.
xem thông tin, thấy thằng này bắt đầu fake proof tùm lum,
chủ thớt bị chưa, xử lý sao,
thứ 2 tuần sau là mình rút rồi
Có vẻ như admin không support nên bọn chúng làm loạn, fake bill thì mình bị 2 lần rồi nhưng admin nó đều xử lý hết, tình hình bây giờ thì đang căng thẳng :D

Có vẻ như admin không support nên bọn chúng làm loạn, fake bill thì mình bị 2 lần rồi nhưng admin nó đều xử lý hết, tình hình bây giờ thì đang căng thẳng :D
hy vọng sống hết tuần sau:oops:

Morez có vẻ như scam rồi. Tới giờ là 7 ngày kể từ ngày admin reject link của mình vẫn chưa nhận được link mới. Gửi support cũng ko trả lời. Chơi cho nhận toàn ăn trái đắng. Site nào cũng ko lấy lại được vốn nói chi là lời:( từ thằng zewang, globalbitco, giờ tới morez. Chỉ còn thằng bitkingdom cho hy vọng nhỏ nhoi.

Có anh em nào được pay chưa??

Morez có vẻ như scam rồi. Tới giờ là 7 ngày kể từ ngày admin reject link của mình vẫn chưa nhận được link mới. Gửi support cũng ko trả lời. Chơi cho nhận toàn ăn trái đắng. Site nào cũng ko lấy lại được vốn nói chi là lời:( từ thằng zewang, globalbitco, giờ tới morez. Chỉ còn thằng bitkingdom cho hy vọng nhỏ nhoi.
lại ăn cam, cú này nhảy lầu thôi:oops:

Mình cũng toi 830$ rút bonus speed 40$ ko về luôn support admin ko trả lời đã qua ngày thứ 4 rồi .
xác đinh scam là vừa giờ đã 15 ngày mà éo dám PH 20% để GH đây? mà ko PH mới thì nó lock luôn acc không vậy các thím??

Cho- nhận giờ các site mọc ra nhiều như nấm sau mưa. Không khác gì rev thời điểm đầu năm 2015.
Người ta cứ thi nhau mở site thì chất lượng sẽ giảm là điều tất yếu. Giờ lại phải chọn mặt gửi vàng chứ ko đáp tiền lung tung được

Èm bị mất 160$ đang nuối tiếc đây, 160$ với mèn nó to như cục vàng, nào ngờ k nhân đôi đc thì gặp phải cảnh của đi thay người :confused:

Èm bị mất 160$ đang nuối tiếc đây, 160$ với mèn nó to như cục vàng, nào ngờ k nhân đôi đc thì gặp phải cảnh của đi thay người :confused:
qua team mua rác đi, bao ngon:D

Cho- nhận giờ các site mọc ra nhiều như nấm sau mưa. Không khác gì rev thời điểm đầu năm 2015.
Người ta cứ thi nhau mở site thì chất lượng sẽ giảm là điều tất yếu. Giờ lại phải chọn mặt gửi vàng chứ ko đáp tiền lung tung được

h em chơi ăn chắc mặc bền : chứng khoán - bitcoin thâu :oops:

hầu như adim đang bỏ hết tiền vào túi và không thấy pay... mình có xem địa chỉ ví blockchain của nó đã chuyển hết về 1 ví nên thôi ko chơi nữa ... bỏ tài khoản luôn...

Thím mà cũng có ngày chơi ăn chắc mặc bền cơ a :eek:. Thời thế thay đổi nhanh thật. :D

bữa đi hiến máu nhân đạo ko biết tại sao bọn y tế nó rút hết máu liều của em rầu :oops::oops::oops:

Em nói thật với mấy bác, từ khi em deposit 20% tiền vào,kiểm tra tài khoản morez trên smartphone android em thấy địa chỉ email của nó đánh theo thứ tự số 111, 123 @morez.help chứ không phải là email của bọn members, nên em cũng nghi nghi đáng lẽ ra em không deposit tiếp 80% ai ngờ lòng tham nó nổi lên muốn x2 số tiền, cuối cùng đành chịu :mad:, email của members làm gì có chuyện có @morez.help, ai cần kiểm chứng mình chụp hình lên cho coi.

hầu như adim đang bỏ hết tiền vào túi và không thấy pay... mình có xem địa chỉ ví blockchain của nó đã chuyển hết về 1 ví nên thôi ko chơi nữa ... bỏ tài khoản luôn...
Kinh nghiệm quý báu, sau này ai có tiếp tục cho nhận thì nhớ deposit nhỏ lẻ rồi xem nó có chuyển về 1 ví ko

vậy là ko trông mong j nữa ah. mình sắp tới ngày GH vậy là toi 120$.
còn bọn zewang thế nào mình cũng 120$ cho nó.

mọi người giúp với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,119
Latest member
minhtuandz

Most viewed of week

Most discussed of week