Matrix Morez - Morez.net. Sàn mới tương tự Zewang - 100%/tháng - Chỉ Bitcoin.

Status
Not open for further replies.
Chủ thớt cho hỏi là sau khi PH 80% và đã có xác nhận thì khi nào nhận đc GH ? @nguyengiang4n
Update nhé bạn
- Về tình hình GH phải đủ 15 ngày: tính từ ngày confirm PH 20% xong đến ngày PH 80% là phải đủ 15 ngày mới có tiền trong My Un-Release Bonus nhé các bạn.

Update nhé bạn
- Về tình hình GH phải đủ 15 ngày: tính từ ngày confirm PH 20% xong đến ngày PH 80% là phải đủ 15 ngày mới có tiền trong My Un-Release Bonus nhé các bạn.
hôm nay mình đã PH lần 2 (80%) và có xác nhận xong rồi thì giờ (vì hôm nay thứ 7) có nên PH lần 3 (20%) không hay phải đợi qua thứ 2 tới mới PH lần 3?
Thớt cho mình biết liền nhé

hôm nay mình đã PH lần 2 (80%) và có xác nhận xong rồi thì giờ (vì hôm nay thứ 7) có nên PH lần 3 (20%) không hay phải đợi qua thứ 2 tới mới PH lần 3?
Thớt cho mình biết liền nhé
bạn xem đủ 15 ngày chưa nhé rồi mới ph3, thứ 7 nó vẫn tính lãi, chủ nhật ko tính lãi và tối thứ 2 mới cộng lãi, nếu đủ 15 ngày thì chủ nhật ph3 cũng chưa muộn :D
Không có gì vội vàng cả :D

Vừa mới làm lại cái PH 100 $ nghe bác nói mà giật đứng người nên delete luôn, thanks bác đã dự báo sớm :D:rolleyes: Thứ 5 này em rút về sớm ăn 50% cũng đc

Đã hoàn thành hết 100% giờ cũng k dám làm lại cái ph mới thì có bị sao k thớt :D

Chắc phải đợi lúc % profit lên tầm 70% thì mới PH lại 20% tiếp 100$ :eek:

Mới có 11 ngày mà PH hết 100% tất cả các lệnh, nhanh thiệt.

Last edited:
Vừa mới làm lại cái PH 100 $ nghe bác nói mà giật đứng người nên delete luôn, thanks bác đã dự báo sớm :D:rolleyes: Thứ 5 này em rút về sớm ăn 50% cũng đc

Đã hoàn thành hết 100% giờ cũng k dám làm lại cái ph mới thì có bị sao k thớt :D

Chắc phải đợi lúc % profit lên tầm 70% thì mới PH lại 20% tiếp 100$ :eek:

Mới có 11 ngày mà PH hết 100% tất cả các lệnh, nhanh thiệt.
Mình thông báo để mọi người khỏi dính vào vòng vậy PH đó mà :D

Update tình hình

Chủ thớt ơi cho mình hỏi:
Mình PH1 20% ngày 14/6 và PH2 tiếp 20% ngày 16/6.
Hôm 23/6 PH1 80% đã xác nhận.
Mình muốn rút tiền nên đã PH3 20% >PH1,PH2 nhưng mình vẫn thấy My release Bonus=0. Mình có làm sai biết nào không.
Cho mình hỏi:
1. Muốn rút tiền thì phải đợi đến thứ 2 sau khi có lệnh Release bấm vào thì tiền vào tài khoản sau đó mới rút được phải không.
2. Muốn rút tiền thì phải PH 20% sau khi nhấn Release lệnh PH trước hay chỉ cần PH 20% sau khi đã PH 80% được xác nhận là hợp lệ.
3. Mình có 2 lệnh PH 80% vậy chờ cả 2 lệnh PH 80% xác nhận, rồi release cả 2 lệnh là rút về được hết (PH 20% cho cả 2 hay mỗi lệnh phải đặt 1 lệnh PH 20% mới).
4. Cái này bắt buộc rút cả vốn lẫn lãi hay có thể vốn để lại và rút lãi.
5. Lệnh rút ngay tức thì sau khi PH 80% hay phải đợi 15 ngày Balance mới cập nhật số tiền được phép rút.
Mình chưa hiểu rõ về những vấn đề này, chủ thớt giải thích dùm mình với nha.
Thank!

Site này giống có biến quá, mình gh về từ ngày 22/06 mà không thấy ai chuyển tiền. Tới nay là ngày 27/06 vẫn chưa thấy admin thu xếp cho người khác vào, nản ghê @@

Site này giống có biến quá, mình gh về từ ngày 22/06 mà không thấy ai chuyển tiền. Tới nay là ngày 27/06 vẫn chưa thấy admin thu xếp cho người khác vào, nản ghê @@
Có thông báo trên đầu toppic rồi đó bạn :)
Gởi support cho nó nhé.

Chủ thớt ơi cho mình hỏi:
Mình PH1 20% ngày 14/6 và PH2 tiếp 20% ngày 16/6.
Hôm 23/6 PH1 80% đã xác nhận.
Mình muốn rút tiền nên đã PH3 20% >PH1,PH2 nhưng mình vẫn thấy My release Bonus=0. Mình có làm sai biết nào không.
Cho mình hỏi:
1. Muốn rút tiền thì phải đợi đến thứ 2 sau khi có lệnh Release bấm vào thì tiền vào tài khoản sau đó mới rút được phải không.
2. Muốn rút tiền thì phải PH 20% sau khi nhấn Release lệnh PH trước hay chỉ cần PH 20% sau khi đã PH 80% được xác nhận là hợp lệ.
3. Mình có 2 lệnh PH 80% vậy chờ cả 2 lệnh PH 80% xác nhận, rồi release cả 2 lệnh là rút về được hết (PH 20% cho cả 2 hay mỗi lệnh phải đặt 1 lệnh PH 20% mới).
4. Cái này bắt buộc rút cả vốn lẫn lãi hay có thể vốn để lại và rút lãi.
5. Lệnh rút ngay tức thì sau khi PH 80% hay phải đợi 15 ngày Balance mới cập nhật số tiền được phép rút.
Mình chưa hiểu rõ về những vấn đề này, chủ thớt giải thích dùm mình với nha.
Thank!

Muốn rút thì bạn phải đợi sau 15 ngày tính từ ngày confirm hoàn thành 20%, PH1 bạn phải đợi tới 29/6 và PH2 bạn phải đợi tới 1/7. Sau 15 ngày chỗ Income Sumany => My Growth nút Release sẽ hiện ra, kích vào đó để nhận tiền về sau đó mới GH đc. (Vì mình chưa release lệnh về nên mình nghĩ cũng có thể cách khác, nó hiện ra ở phần Income Sumany => My Income rồi bạn nhấn luôn 1 thể ở nút màu xanh lá Release My Bonus)

Nếu muốn rút PH1 thì phải PH thêm 1 lần nữa mới rút đc gói PH1, vì PH 2 lần liên típ nó không nối tiếp nhé. (tổng cộng PH 2 lần nữa, đó là PH3 (20% nối tiếp PH2) và thêm 1 PH4 nữa để bù PH1).

4. Trước khi rút thì làm lệnh PH lại 20% bằng tiền túi của mình và đã xác nhận, rồi mới có thể Rút gói đó. Ví dụ gói PH1 bạn PH 100$ thì trước khi GH về bạn cần phải làm 1 lệnh 20$ trở lại, đã xác nhận 20$ đó (Vì bạn làm 2 gói PH thì bạn cần phải PH 20% của 2 gói đó như đã nói ở trên). Về phần rút thì có thể rút luôn cả vốn + lãi sau khi PH 20% đã được xác nhận.

Cụ thể:
- PH1 bạn làm lại gói PH1 20% => tức là PH4 vào 1/7
- PH2 bạn làm lại gói PH2 20% => tức là PH3 vào 29/6

Sau khi làm xong 2 gói có thể GH về từ 1/7. Sao mình phải PH lại sau 15 ngày, vì 15 ngày mình mới release bonus tiền được, thì khoản tiền này mình sẽ rút từ ngày thứ 15, vì vậy đúng ngày thứ 15 thì bạn có thể làm tiếp lệnh PH 20% mới và từ 5-15 ngày nó mới đưa danh sách tiếp 80%, vì vậy khoản thời gian 5 ngày đang đợi 80% tiếp theo, thì GH của bạn đã về ví bitcoin.

Như ở trên:
- Đúng 29/6 thì bạn rút đc gói PH2 tức là bạn PH lại 20% của gói PH2, sau đó bạn GH gói PH2 cả vốn + lời về.
- Đúng 1/7 thì bạn rút đc gói PH1 tức là bạn PH lại 20% của gói PH1, sau đó bạn GH gói PH1 cả vốn + lời về.

Chú ý: Để đạt lợi nhuận tối đa, nên rút đúng ngày thứ 21 hoặc hơn, bạn đặt gói PH1 ngày 14/6 thì 29/6, nếu rút vào ngày này (29/6) thì bạn sẽ mất đi 3.3% daily x 2 (ngày) = 6.6% lãi suất vì admin nó cộng lãi vào lúc 12h sáng ngày 27/6 theo time server của nó. Cho nên khi rút 29/6 thì lãi sẽ k đc cập nhật tiếp và 2 ngày trước đó lãi cũng sẽ k được cộng. Lúc này bạn mới được có 15 ngày (thực ra chỉ có 13 ngày = 44% profit), để tối đa lợi nhuận thì khuyên nên đợi tới 4/7 (thứ 2 tuần kế tiếp sau khi admin cộng lãi) rồi hãy rút.

Last edited:
Hình như Morezhelp vào rất chậm phải hok, hình như admin tự ddos ? lol :D

Hôm nay 27/6 rồi mà chưa thấy cộng tiền lãi, giờ server nó hiện tại là 27/6 2:00 AM

Hôm nay 27/6 rồi mà chưa thấy cộng tiền lãi, giờ server nó hiện tại là 27/6 2:00 AM
nó cộng vào buổi tối nhé :)
Hình như Morezhelp vào rất chậm phải hok, hình như admin tự ddos ? lol :D
Đang bảo trì cáp quang quốc tế mà bạn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member