Mong svtcnh trả lại mình 250A0$

Status
Not open for further replies.
thế là xong 250$ , kakaka , ra đi đơn giản như đan rổ, người mua chịu hết cả, hahaah, thế này ai muốn làm ăn

đơn giản thế sao 1 ngần hàng mà làm ăn thế sao .nguồn từ đâu??? mà kêu người mua chịu?? :binhsua35::binhsua35:

Cái này cũng giông như của thangquynho thôi.
Thứ nhất minh giám khăng định là không phải tiền bẩn.
Vì minh bán cho bạn từ ngày 06/10 mà cho đến 20/10 giao dịch mới bị đảo ngược.
Vậy là minh giao dịch với bạn đã được 2 tuần rồi.
AP của minh thì cũng nhận từ khách hàng về dù có check kỹ càng đến đâu nhưg khi khách hàng refund lại thì cũng coi như tiền bẩn thôi nên cũng chăng đảm bảo được.
Vì thế mình bán AP chỉ có giá 18->18.5 (với giá này thì khách hang phải chịu rủi ro)
Chứ không như PP mình bán 19.5->trên 20 thì minh luôn có dịch vụ bảo hành cho khách.mình cũng đã tưng dính 2 lần PP và cũng đã bảo hành cho khách đúng như rule của mình và không ai phải phàn nàn gì cả.
Tuy vậy trước giờ mình bán hàng Mấy K AP rồi đây cũng là rủi ro hiếm gặp,trong vụ refund này có phải là nó trả về tk của minh đâu,mình cũng mất chứ có được gì đâu.
Vì vậy xin lỗi bạn mình không thể nhận rủi ro trong vụ giao dịch này được.
AP giải quyết vấn đề lâu hơn pp nên hình như 15-30 ngày nó mới reserves lại nếu nó cho là fraud payment. Bên VMK bạn kia bị reserves ap sau 30 ngày vì bị nghi là tiền bẩn.

ơ vào phán 1 kâu của rẻ là của ôi rồi biến ,thế là xong chuyện ah :|
Ai bik đc tiền có về túi bác hay ko
Nhưng ae cứ cạch mặt kái MCB này ra là vừa
Bựa thế k bik

Xử lý vậy là không được rồi. Bán hàng thì phải bảo đảm nguồn hàng cho người ta chứ. Mấy củ chứ có ít đâu chứ. :|

oh. lại có kiểu giải quyết như thế này ah.
nói thẳng cho nhanh, bạn làm ăn cái kiểu này, chập giựt thì sẽ ko bao giờ phát triển nổi đâu.

Tuy vậy trước giờ mình bán hàng Mấy K AP rồi đây cũng là rủi ro hiếm gặp,trong vụ refund này có phải là nó trả về tk của minh đâu,mình cũng mất chứ có được gì đâu.

bạn ăn nói thật hàm hồ. Bạn chẳng mất gì cả à ?. Bạn đã lấy hơn 4tr500 của mình rồi. Rủi ro này đáng lẽ bạn phải thông báo cho mình trước khi giao dịch để mình biết, nhưng bạn chẳng nói gì cả. Nếu AP không trả tiền về tài khoản của bạn, bạn phải chịu 1 nửa rủi ro trong việc này và trả lại 1 nửa số tiền cho mình.

làm sao làm giải quyết cho người ta êm đẹp để sau này anh em còn ủng hộ tiếp.
còn tui chỉ thích gd với and Dương già

Thật là quá đáng khi bạn chẳng đề cập tới bất kỳ rủi ro và cách giải quyết nào trước khi mình giao dịch với bạn, giờ đây khi rủi ro xảy ra mình phải chịu toàn bộ trách nhiệm.

AP nó trả tiền về TK MCB thì sao nhỉ, có khi MCB request refund thì sao nhỉ...có ai biết đâu nhỉ...

Lúc mua AP của người ta hẳn cũng verify nguồn tiền rồi chứ nhỉ? Chơi kiểu này là hơi căng đó, k những cạch mặt MCB mà còn cạch mặt cả AP luôn...AP nói thật còn khó chơi hơn PP nữa...cho nó đi nghỉ mát đi là vừa rồi đó!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,740
172,797
Latest member
thabetfans

Most viewed of week

Most discussed of week