Mong mọi người giúp đỡ về vấn đề AP này:

congdaittb

Senior
Reactions
549
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tình hình là ngay sau khi trade lr lấy ap của một thành viên (có thể nói là uy tín trong diễn đàn) thì acc ap của mình bị thế này:

Mình có hỏi bác tonghieu thì bác bảo là acc của mình bị hold. bác bảo mình bắt đền tên đó.
Nhưng do chưa hiểu biết về vấn đề này nhiều, nên mình chưa dám nêu ra.
hỏi thuyloi thì him bảo là do ap của mình free, chưa very, nên khi nhận nhiều hơn 100ap/day thì sẽ có vấn đề

Acc của mình chưa very, chưa nâng cấp
Mong các bác giúp đỡ e vấn đề này.
Mong các bác cho cao kiến, vui lòng không đàm luận về người sell ap cho mình.

Last edited by a moderator:
mình up lại rồi này thì 20 char

Chẳng sao cả, nó hỏi cậu có muốn dùng paygate AP cho website ko? Cậu cứ nhấn "Don't show again" là OK

Sặc, theo như hình thì acc của thớt đâu có bị sao nhể?Cái đống chữ màu đỏ kia là do thớt lúc nào đó vô tình click vào cái nút tích hợp AP vào website, mà nó không thấy website của thớt đâu nên nó nhắc nhở mà:m146:

nhận trên 400 AP , acc tự động chuyển wa pro đó anh ;)

---------- Post added at 06:38 PM ---------- Previous post was at 06:38 PM ----------

Và acc AP sau này sẽ bị tốn fee khi nhận AP ;)

AP này có bị sao đâu :| , hold cái *** ý ! xài bt thôi :binhsua72:

---------- Post added at 06:38 PM ---------- Previous post was at 06:38 PM ----------

là nhận tổng cộng trên 400AP thì sau này tốn phỉ hả, hay 1 lần gd 400AP sẽ mất phí?

AP này có bị sao đâu :| , hold cái *** ý ! xài bt thôi :binhsua72:
Đề nghị bác ăn nói cho từ tốn, mình không biết thì đi hỏi, mình cũng đã hỏi qua bác tonghieu rồi, bác nói vậy, mình phải hỏi cho kĩ, không lại đổ oan cho người tốt.

AP thế này không bị sao đâu cậu ạ.Tại vì ấn nhầm vào một nút nào đó trên web nên nó hiện ra cái thông báo đó.Vẫn giao dịch bình thường.Không tin có thể send ít $ cho người khác thì biết.
Còn vấn đề hold khi nhận trên 100$ từ nhiều người thì không đúng đâu.Tùy từng trường hợp thôi.Tớ không phải Pro AP nên cũng chỉ góp ý thế,nếu sai ae chém nhẹ.
Đề nghị bác ăn nói cho từ tốn, mình không biết thì đi hỏi, mình cũng đã hỏi qua bác tonghieu rồi, bác nói vậy, mình phải hỏi cho kĩ, không lại đổ oan cho người tốt.

Đây là ý kiến đúng nhất, nó vừa gửi mail báo rồi

This is to inform you that we have upgraded your account type to Personal Pro because you have received more money than the allowable limit.

Fees will now be applied to the funds you receive in your AlertPay account.

Your new Personal Pro account has many benefits:

Accept instant AlertPay balance and credit card payments.
Access to our Business Tools to sell online.
Shop online without exposing your personal details.
The highest grade security available.
Low transaction fees.

If you have any questions or concerns regarding your new AlertPay account type, please contact Customer Support or visit our FAQ section: https://helpdesk.alertpay.com.

Vậy là đã rõ ròi

---------- Post added at 06:57 PM ---------- Previous post was at 06:56 PM ----------

Tiện đây các bác cho em hỏi ap pro thì nhận sẽ mất bao nhiêu % fee nhỉ?

2.5$+2.5% số tiền giao dịch
Đây là ý kiến đúng nhất, nó vừa gửi mail báo rồi

Vậy là đã rõ ròi

---------- Post added at 06:57 PM ---------- Previous post was at 06:56 PM ----------

Tiện đây các bác cho em hỏi ap pro thì nhận sẽ mất bao nhiêu % fee nhỉ?

Vậy là đã rõ mọi khúc mắc, Cảm ơn tất cả mọi người. a e nào mình đã thank thì nhận, a e nào mình chưa nhấn nút Thanks thì thông cảm lần sau nhá.

lên pro thì hạ xuống .............. lo giề :m090:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,846
170,907
Latest member
nhannam1205

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week