Request Mông lung mmo, còn đường nào cho newbie?

myanh220

Newbie
Reactions
39
MR
0.000
Mới vào mmo chưa đầy nữa tháng, lân la lê lết các box mà còn mông lung về những điều mà các bác đi trước bàn luận, ko biết nên đi hướng nào, có bác nào tình nguyện cầm tay chỉ lối đến lúc đủ lông đủ cánh, e xin hậu tạ gọi hai tiếng "sư phụ".:D:D

Cũng đang mò đây, tạo acc cái kiểu xong rồi mà chưa dám bay vào bán, lướt gg cũng thấy khuyên ko nên bay vào bán luôn phải tại trust rồi nào nuôi acc nâng limit, mà ko biết cách,toàn khóa chiêu sinh 5-7tr 1 khóa nghe thấy nản, còn tìm nguồn hàng site nào bác cho e 1 vài trang tham khảo với
tăng trust mua, bán mấy cái 0.1$ ấy như tấm hình.....
kiếm kèo đánh giá qua lại với mấy thằng build trust giống mình, mail nó hỏi trước

Upvote 0
tăng trust mua, bán mấy cái 0.1$ ấy như tấm hình.....
kiếm kèo đánh giá qua lại với mấy thằng build trust giống mình, mail nó hỏi trước
Thank, có ng chia sẽ như bác còn biết đường mò tiếp chứ mấy chú seach gg toàn bla bla nào là kiếm 5k $ 1 tháng rồi cuối bài tuyển sinh 5-7tr 1 khóa đọc xong phát nản.

Upvote 0
giờ bán hình dễ suspen đó bác
bỏ ebay lâu rồi, giờ đang tập trung clickbank :D
Thank, có ng chia sẽ như bác còn biết đường mò tiếp chứ mấy chú seach gg toàn bla bla nào là kiếm 5k $ 1 tháng rồi cuối bài tuyển sinh 5-7tr 1 khóa đọc xong phát nản.
mình bán khóa học có 10 ngàn vnd thôi :D

Upvote 0
cứ kiếm coin nào hiện giá thấp có tiềm năng mà ôm, vài tháng sau bán ra, hên xui đi :D

Upvote 0
Giờ này thì cứ tất tay ôm gần 3 btc rồi lấy thun buộc chim lại đúng tháng bán ra hên thì thu vốn kèm lãi, mà chắc ko có xui đâu btc lên chóng mặt
BTC chúng tôi khuyên bạn không nên ôm, vì các lý do:
Trong tuần này giá có thể biến động xuống rất mạnh.
Tính thanh khoản của BTC càng ngày càng thấp, do vậy để lưu trữ lâu dài sẽ nhiều rủi ro.

Upvote 0
BTC chúng tôi khuyên bạn không nên ôm, vì các lý do:
Trong tuần này giá có thể biến động xuống rất mạnh.
Tính thanh khoản của BTC càng ngày càng thấp, do vậy để lưu trữ lâu dài sẽ nhiều rủi ro.
thánh đây rồi :D

Upvote 0
Rất nhiều con đường cho người mới nhưng các bạn đã sẵn sàng đi tới cuối con đường chưa hay đi 1 đoạn lại bỏ ngang. Vì không có con đường nào rải hoa hồng cả hoặc nói thế chưa rõ thì nói rõ hơn là không có con đường nào mà bạn không thất bại lấy vài lần.

Upvote 0
Rất nhiều con đường cho người mới nhưng các bạn đã sẵn sàng đi tới cuối con đường chưa hay đi 1 đoạn lại bỏ ngang. Vì không có con đường nào rải hoa hồng cả hoặc nói thế chưa rõ thì nói rõ hơn là không có con đường nào mà bạn không thất bại lấy vài lần.
Qua topic cũng lựa lấy một đường mà đi bác ơi, chỉ xin chia sẻ ít kinh nghiệm thôi chứ tự mày mò vẫn hơn.:D

Upvote 0
Qua topic cũng lựa lấy một đường mà đi bác ơi, chỉ xin chia sẻ ít kinh nghiệm thôi chứ tự mày mò vẫn hơn.:D
Thay vì tự mày mò, bạn có thể tìm 1 người dẫn đường để đưa bạn đến thành công nhanh hơn.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,358
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back