Request Mông lung mmo, còn đường nào cho newbie?

myanh220

Newbie
Reactions
39
MR
0.000
Mới vào mmo chưa đầy nữa tháng, lân la lê lết các box mà còn mông lung về những điều mà các bác đi trước bàn luận, ko biết nên đi hướng nào, có bác nào tình nguyện cầm tay chỉ lối đến lúc đủ lông đủ cánh, e xin hậu tạ gọi hai tiếng "sư phụ".:D:D

Gop ý cho chủ thớt phải bừa vào cày cuốc chả từ cái gì... cứ ngã vài cú mới có đủ chai sạn làm ăn...
e đồng cảm với bác Sasura khoản bet, có ngày e ăn 20 $ có ngày lại thua sạch váy.. bây h chỉ chơi kiếm đồng lẻ đe dành Hyip hết và giờ tập trung mảng này.
làm ăn lâu dài đừng mong một sớm mà có $ ngay, xem ra chủ thớt non lắm... chưa biết nhận ra sư phụ nào thì chưa cày đc đâu
Rõ là non rồi mới post bài như v chứ. Ko thì cũn cms đầu kiếm $ rồi

Upvote 0
Tùy cam ngọt hay chua nữa bác, e bị đau bao tử ăn nhiều chắc ko ổn:D
:cool::cool: tùy định nghĩa của bác nữa. theo bác cam giá 300$ 1 kg thì nó sẽ ngọt hay chua :p:p

Upvote 0
Chơi trade coin đi bác, mình thấy có cái threads, vào thấy bác nào phán đâu trúng đó thì ôm vào đợi lên rồi bán ra =]]

Upvote 0
:cool::cool: chuẩn bị tinh thần ăn cam chưa mà muốn đâm đầu vào con đường đen tối thế bạn

Upvote 0
nói tóm lại làm gì cũng ra tiền chỉ cần chuyên tâm chăm chỉ mà làm, sớm muộn cũng có đồng tiền đầu tiên thôi, tất nhiên ngoài cờ bạc ra.

Upvote 0
Cpm hân hạnh tài trợ chương trình newbie cần thì inbox chỉ cách cho nhưng phải có ít vốn ban đầu tầm 1-2tr

Upvote 0
Cpm hân hạnh tài trợ chương trình newbie cần thì inbox chỉ cách cho nhưng phải có ít vốn ban đầu tầm 1-2tr
cho mình xin fb hay skype liên lạc được không cậu

Upvote 0
góp ý cho bạn thớt :D nên ghi thêm thông tin, dữ kiện như mình thích làm cái gì, có sở trường gì để làm mmo, cũng như mong muốn, mục tiêu làm mmo là gì chẳng hạn như xác định làm lâu dài bền vững hay chỉ ăn xổi, qua đường ... :D có thế mới dễ tìm sư phụ chứ ghi thông tin mơ hồ kiểu này thì tìm sư kiểu gì đây :p

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back