Request Mông lung mmo, còn đường nào cho newbie?

myanh220

Newbie
Reactions
39
MR
0.000
Mới vào mmo chưa đầy nữa tháng, lân la lê lết các box mà còn mông lung về những điều mà các bác đi trước bàn luận, ko biết nên đi hướng nào, có bác nào tình nguyện cầm tay chỉ lối đến lúc đủ lông đủ cánh, e xin hậu tạ gọi hai tiếng "sư phụ".:D:D

Cpm hân hạnh tài trợ chương trình newbie cần thì inbox chỉ cách cho nhưng phải có ít vốn ban đầu tầm 1-2tr
bác cho e theo với dc k ạ, e đang muốn tìm hiểu cpm mà k biết bắt đầu ntn, bác check ib nha

Upvote 0
BET đi bạn. Tớ nhận dạy cho xù lông xù cánh. Đặc biệt ko cần gọi là sư phụ :D

Upvote 0
với ebay bắt đầu như thế nào đây anh ơi
Bạn tự tìm thì mới kiếm đc tiền. Nếu bạn quyết tâm thì tự nghiên cứu. Bỏ thời gian, công sức vào. Chứ lười tìm hiểu thì thôi rồi, có chỉ cũng chưa chắc làm đc, mà có được cũng chẳng tới đâu.

Nghĩ ra cái gì thì cứ thử cái đó, có mất mát gì đâu mà sợ. Khỏi tìm hiểu trước cũng đc. Cứ nhảy thẳng vào mò từng bước, đến đâu mò đến đo. 10 lần ko đc thì 100 lần, 1000 lần, 10000 lần. Mình là triệu phú thời gian thì có gì mà phải ngại. :D

Upvote 0
Bạn tự tìm thì mới kiếm đc tiền. Nếu bạn quyết tâm thì tự nghiên cứu. Bỏ thời gian, công sức vào. Chứ lười tìm hiểu thì thôi rồi, có chỉ cũng chưa chắc làm đc, mà có được cũng chẳng tới đâu.

Nghĩ ra cái gì thì cứ thử cái đó, có mất mát gì đâu mà sợ. Khỏi tìm hiểu trước cũng đc. Cứ nhảy thẳng vào mò từng bước, đến đâu mò đến đo. 10 lần ko đc thì 100 lần, 1000 lần, 10000 lần. Mình là triệu phú thời gian thì có gì mà phải ngại. :D
Cũng đang mò đây, tạo acc cái kiểu xong rồi mà chưa dám bay vào bán, lướt gg cũng thấy khuyên ko nên bay vào bán luôn phải tại trust rồi nào nuôi acc nâng limit, mà ko biết cách,toàn khóa chiêu sinh 5-7tr 1 khóa nghe thấy nản, còn tìm nguồn hàng site nào bác cho e 1 vài trang tham khảo với

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,300
170,432
Latest member
bodl

Most viewed of week

Most viewed of week

Back