• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mong các pro chỉ giáo

vuducanh119

Newbie
Reactions
66
MR
0.000
em là sinh viên mà sv thì rất nghèo và ham điên tử.e muốn tham gia chơi ptc để tránh time lãng phí trên mạng và kiếm thêm tiền thuốc nước...chân tình đấy các pro ạ, nhưng gần đây thấy rất nhiều site scam nên chơi PTC càng lãng phí time hơn chơi Đt, e chẳng biết chọn site như nào để đảm bảo.
Mong các pro chỉ giáo cho em về vấn đề này....
Tiện thể e xin hỏi về cách refun trong PP...em chót dại đầu tư vào VCbux vì tham tiền quá cũng tại chưa biết chọn site đảm bảo ..e nghe nói hình như trong PP có trò refun đòi lại tiền đầu tư vào các trag lừa đảo...
pro nào giúp em kéo lại 50$ đc k..e xin hậu ta 10$...

Ở nhà thì cậy cha cậy mẹ
Ra giang hồ thì cậy nhờ anh em...hy vọng các pro ở đây cứu em trong bước đầu lập nghiệp

nếu bạn cần có thể add yahoo mình, mình sẽ hướng dẫn tận tình cách bạn kiếm vốn nhanh nhất.
yahoo mình là CWF_LVP

Upvote 0
giới thiệu cho bà con 1 trang này ngon ăn lắm nè. trước khi click vào thì xin nói cho các bạn biết ! bạn sẽ thốt lên rằng ! trời quá tuyệt vời ! Click Đây !

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,110
171,191
Latest member
full2mobile

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom