mong các bác giúp đỡ site không dược google index

xakutara

Junior
Reactions
341
MR
0.002
e mới làm site cũng đã được 2 tuần, mà cho đến này gõ tên site vào gg vẫn không thấy ra,e vào gg webmaster thì ko có thông báo gì hết, không index 1 link nào,ko có lượt view nào từ gg, mà rank xuống rất nhanh ạ từ 26tr từ hôm 15/11 xuống hôm nay còn hơn 3tr, e không dùng công cụ gì hết
e gà quá không biết gì về mấy cái này, e ko biết site e có bị lỗi gì không?
có bác nào biết nguyên nhân và cách khắc phục thì chỉ e với ạ, e sẽ hậu tạ nhiệt tình
không biết có phải thay domain không nữa

e mới làm site cũng đã được 2 tuần, mà cho đến này gõ tên site vào gg vẫn không thấy ra,e vào gg webmaster thì ko có thông báo gì hết, không index 1 link nào,ko có lượt view nào từ gg, mà rank xuống rất nhanh ạ từ 26tr từ hôm 15/11 xuống hôm nay còn hơn 3tr, e không dùng công cụ gì hết
có bác nào biết nguyên nhân và cách khắc phục thì chỉ e với ạ, e sẽ hậu tạ nhiệt tình

Site bạn là gì? chia sẻ lên đây hoặc vất vào inbox mình xem thế nào

Bạn submit sitemap chưa?

mình làm rồi, mình veriffy site trong gg webmaster tools rôi...:(( ko luot view tu gg

tình hình hiện nay mà cũng chịu khó làm site, cố lên nhé bạn trẻ ;)

Đôi khi chờ đợi cũng là một niềm hạnh phúc!

đã inbox cho bạn ..............

mình đã nhắn nhưng ko thấy inbox lại.bạn vất team mình xem hoặc vất mail mình xem thế nào rồi change lại pass sau hoặc mình veriffy trên mail mình sau chuyển sang mail bạn cũng đc.

có vẻ thấy chủ thớt ko mặn mà lắm.

có vẻ thấy chủ thớt ko mặn mà lắm.

cảm ơn bạn nhé, lúc nãy mình bị mất mạng, đã được bạn fix lỗi, bây giờ ngồi đợi kết quả, hy vọng sẽ được...:D

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week