Mong BQT giải thích dùm

Status
Not open for further replies.

kinggalaxy

Junior
Reactions
341
MR
0.003
Cho em hỏi tại sao nick của em muốn coment 1 topic nào đó lại ko có bảng trống để viết nội dung cần nói rồi post lên mà lại phải kick vào reply như này
3254c322061146feb19c2c459858be1d_41843309.2.bmp

rồi viết title và randome question vào mới đc post
82eecc7a1bfdc48b51d1508df6090ee7_41843353.3.bmp

mà thỉnh thoảng mới post đc, lắm câu hỏi em trả biết trả lời thế nào mà trả lời đúng hình như lắm lúc cũng ko post đc, lúc đầu em nghĩ do nick em là nick mới lập nên thế, em tạo thêm 1 nick nữa cũng thế. Vậy có phải thế ko ạ, mong BQT giải đám giúp em. Trân thành cám ơn!

---------- Post added at 09:24 PM ---------- Previous post was at 09:19 PM ----------

Sút lên nào

Cho em hỏi tại sao nick của em muốn coment 1 topic nào đó lại ko có bảng trống để viết nội dung cần nói rồi post lên mà lại phải kick vào reply như này
3254c322061146feb19c2c459858be1d_41843309.2.bmp

rồi viết title và randome question vào mới đc post
82eecc7a1bfdc48b51d1508df6090ee7_41843353.3.bmp

mà thỉnh thoảng mới post đc, lắm câu hỏi em trả biết trả lời thế nào mà trả lời đúng hình như lắm lúc cũng ko post đc, lúc đầu em nghĩ do nick em là nick mới lập nên thế, em tạo thêm 1 nick nữa cũng thế. Vậy có phải thế ko ạ, mong BQT giải đám giúp em. Trân thành cám ơn!

---------- Post added at 09:24 PM ---------- Previous post was at 09:19 PM ----------

Sút lên nào
chắc do acc của cậu vừa mới tạo hoặc chưa login
cậu nên check lại

Upvote 0
như thế thì hơi khó chịu nhỉ

Upvote 0
cái này mình chưa bị có lẽ mình sẽ kiểm tra lại và báo cáo cho admin, cảm ơn bạn đã góp ý
Thân

Upvote 0
Cái này mình hay bị bên forum phutu.org ( forum warcraft ) còn bên đây thì chưa từng bị .

Upvote 0
chấc chủ topic ăn ở đời thất đức nên bị thế hả gì đó... ăn ở hiền lành như tui đi là hết bị ah !

Upvote 0
chấc chủ topic ăn ở đời thất đức nên bị thế hả gì đó... ăn ở hiền lành như tui đi là hết bị ah !
câu này hay nhất nà =)) , vừa tự tin và vừa hồn nhiên :binhsua117: ,nhưng chắc sẽ bị ăn lựu đạn :binhsua105:

Upvote 0

Cậu nói vậy thì rất nhiều ng thất đức, sao có mỗi tớ bị. hic. Tiện đây cho hỏi luôn câu hoi random Hoàn thành câu sau: Ngôi nhà MMO... của mọi người
trả lời thế nào, trả lời chưa bh đúng cả. huhu( nên lúc coment mà gặp câu đó thì coi như xong, lại f5 reset lại)

Upvote 0
Pic 1 là là bài viết đó bị move thùng rác ,pic 2 là comment liên tục nên mới bị như thế =>ngày nào chả bị mấy lần :binhsua117:

Upvote 0
có thể do khung rp bị lag hiện chậm thôi bạn

Upvote 0
Mình thử reg nick mới và ko thấy quick reply. Vì vậy new member sẽ ko thấy khung quick reply đâu, trên 20 bài post lận, mà post bài ở box Chat ko tính số bài viết nên cố spam trong đó cũng ko đc âu nhóe

Upvote 0
Junior member (thành viên < 20 post + đăng kí dưới 10 ngày) sẽ phải trả lời câu hỏi xác minh trước khi reply, vì vậy không quick reply được.
Việc này để tránh tình trạng Spam quảng cáo, mới hoạt động từ ngày hôm qua. Thử 1 tuần xem có kết quả khả thi không :D

Upvote 0
Vậy có những câu hỏi trả biết trả lời sao cho đúng, mong BQT viết câu hỏi và câu trả lời lên cho ae vs đc ko. hic!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,670
170,772
Latest member
bingan14511
Back