Mong anh em giúp đỡ mình qua lúc này :(

chia buồn với bạn . Mong rằng mọi chuyện sẽ ổn với gia đình bạn .

Upvote 0
Muốn ủng hộ ngay nhưng chưa đc đợi mấy ngày nữa tiền về mình ủng hộ cậu

Upvote 0
Mình cũng là người Hải Phòng. Chúc mẹ bạn sớm lành bệnh nhé! Bạn là một người con tốt, hãy mạnh mẽ lên nhé!^^

Số tiền chuyển khoản 500,000 VND
Số tiền bằng chữ Năm trăm ngàn đồng
Tài khoản ghi có 0451000207350
Tên chủ tài khoản ghi có VU MANH HOANG
Nội dung chuyển tiền Chuc me ban som lanh benh nhe!
Phí Phí người chuyển trả
Số tiền phí 0 VND
Số lệnh giao dịch 2706120602805001

Upvote 0
Tớ không có tiền cậu thông cảm cho tớ tớ giống hoàn cảnh của cậu nhưng mẹ tớ không bị bệnh mà đi làm vất vã thôi tớ hiểu cảm giác đó chúc mẹ bạn mau lạnh và hãy nhơ trên đời này dù chuyện gì sảy ra thì mẹ của chúng ta lun yêu thương chúng ta

Upvote 0
Thương cho hoàn cảnh của bạn quá...! Bạn có Paypal không? Tại LR của mình mới bị hack nên không còn đồng nào hết ak...!! Hiện giờ mình chỉ còn chút đỉnh trong PP cũng không còn nhiều. Nếu bạn có PP thì mình chuyển qua cho...!

Cố lên nha bạn nhé.......!!! Đừng bao giờ mà nghĩ đến chuyện bỏ cuộc, hãy sống tốt để lo cho gia đình mình nữa......!

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Mới đọc qua topic thấy hoàn cảnh của bạn bi đát quá. Chúc bạn cố gắng vượt qua khó khăn lúc này, và cầu mong bệnh tật của mẹ bạn mau lành lặn.
Thấy có nhiều bạn cũng đang thắc mắc liệu người phụ nữ ấy có phải là mẹ của bạn hay không vì chưa đủ giấy tờ để chứng minh, bạn cố gắng bổ sung thêm giấy tờ để anh em còn nhiệt tình ủng hộ.
Mình thì không biết thực hư ra sao nhưng sẽ ủng hộ cho bạn 10$ LR, của ít lòng nhiều. Bây giờ chưa có, có lẽ đến thứ Bảy này JSS về vài chục $ mình sẽ send cho bạn nhé.
Cố lên nhé bạn!

Upvote 0

Mỗi người một hoàn cảnh.

Tính mình dù nghèo hay tàn tật cũng không thích kêu than hoàn cảnh không cần sự thương hại và cũng không thích thương hại ai cả.

Nhưng có chuyện gì với mẹ mình nếu đường cùng lắm mình cũng chịu nhục làm bất cứ gì cũng mong mẹ bình an khỏe mạnh.

Mong mẹ bạn và gia đình bạn vượt qua được hoàn cảnh này.
Chúa phù hộ bà ấy.

Upvote 0
xin chia buồn với bạn..mình là newbie nên không có tiền giup đở.. mong gia đình bạn mau vượt qua kho khăn này!!!!!!!!!!!!!

Upvote 0
Date 06/27/2012 02:32
Batch 101081578
From U3350095 (AndreMenras)
To U1938986 (viettel)

tớ nghèo lắm cậu thông cảm... mong gia đình bạn sẽ bình an. Chứ mất ng thân thì hok có gì buồn bằng.

Giàu thì biết mấy là giàu bác. Quan trọng là tấm lòng. Nếu nói về khó khăn thì xã hội còn nhiều lắm. Mình cũng đã đi hơn 30 tỉnh và cũng gặp nhiều hoàn cảnh mới VN còn rất chi nghèo. Chỗ nào có thể giúp được gì thì hãy sẳn lòng. Coi đó như là cái phúc mình để cho mình hay con cháu sau này
Trong lúc khó khăn mới biết cái Tình của ae trong MMO. Chúc mọi người luôn may mắn và kiếm nhiều tiền

Upvote 0
Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!Payment ModeAccount
Date06/27/2012 05:35
Batch101092887
FromU0378611 (pekeo1590)
ToU1938986 (viettel)
Amount$2.22
MemoHic, tai khoan LR minh chi con nhiu thoi.
Mong me ban se mau khoi benh nhe, co len ban.

Payment PurposeGift/Donation

Upvote 0
Payment Mode Account
Date 06/27/2012 06:15
Batch 101095959
From U8662941 (vanngoan)
To U1938986 (viettel)
Amount $10.00
Memo Chuc me ban mau khoi benh nhe.
Payment Purpose Other

"Bầu ơi thương lấy bí cùng,
Tuy rằng khác giống nhưng chung một giàn"

Chúng ta ai cũng có gia đình, rơi vào hoàn cảnh như bạn thật đáng thương, mỗi người một ít, chúng ta hãy chung tay góp sức giúp đỡ bạn ấy vượt qua khó khăn này.

Upvote 0
Cố lên nhé bạn Hoàng

Payment Mode Account
Date 06/27/2012 06:21
Batch 101096495
From U1376367 (quanvodich4)
To U1938986 (viettel)
Amount $5.00
Memo chuc me ban hoang vuot. qua con bao benh nay !

Payment Purpose Purchase of goods

+ Cố lên bạn hoàng nhé minh tin mẹ bạn sẽ khỏi bệnh , y học giờ tiến bộ lắm ,HIV còn chữa được mà.. Số điện thoại mình đây : 01233600676 << có gì cần mình sẽ giúp hết mình .mặc dù ở TPHCM.:binhsua38:. Mình sẽ spam anh em MMO ủng hộ bạn , bạn yên tâm nhé mọi chuyện sẽ tốt đẹp

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Mình còn ít LR gửi bạn, hy vọng nó góp phần nào giúp bạn và gia đình vượt qua khó khăn này

Payment Mode Account

Date 06/27/2012 07:11

Batch 101101043

From U1800911 (Jindommo)

To U1938986 (viettel)

Amount $11.00

Memo Chuc me ban mau khoi benh

Upvote 0
0041000332401 ủng hộ 300k, cầu chúc mẹ cậu có thêm nhiều nghị lực và gặp được sự diệu kì để vượt qua được khó khăn này.

Upvote 0
Hoàn cảnh của cậu thật đáng thương, tớ cũng đang lo tiền để mổ cho con tớ bị bệnh tim nên không giúp được gì cho bạn. Chúc cho mẹ bạn sớm bình phục và khoẻ mạnh.

Upvote 0
Up up

UP lên cho a e form vào giúp ... tiền mổ thì có lẽ ko đủ tới khi xuất viện về còn phải lo nhiều thứ. mong các bác tiếp tục ủng hộ... khi nào tiền Uinvest về em ủng hộ tiếp nhiều hơn.....:binhsua160:

Upvote 0
0041000332401 ủng hộ 300k, cầu chúc mẹ cậu có thêm nhiều nghị lực và gặp được sự diệu kì để vượt qua được khó khăn này.
Mình cũng muốn ủng hộ 200k ACB. Mình không còn lr. Bạn nào giúp mình chuyển cho Hoàng số LR tương đương 200k thì mình sẽ trả lại tiền qua ngân hàng ACB.
Cảm ơn nhiều.
@ to all:Quả thật ngoài những kẻ cam quýt ra thì trong thế giới MMO này có khối người tử tế. Giúp mọi người còn có niềm tin vào nhau. Cảm ơn, cảm ơn
>:D<>:D<>:D<>:D<

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week