Mong anh em giúp đỡ mình qua lúc này :(

Bạn Hoàng nên có cách để chứng minh mối quan hệ giữa 2 người. Dù thật lòng tin chả ai lấy bố mẹ mình ra đùa nhưng nếu chứng minh được mình nghĩ mọi người sẽ nhiệt tình hơn

Không cần phải nói nhìu , ngày mai có người bên forum mmo vào nhà em xác thực mà , các bạn cứ tin ở mình

Upvote 0
Bạn Hoàng nên có cách để chứng minh mối quan hệ giữa 2 người. Dù thật lòng tin chả ai lấy bố mẹ mình ra đùa nhưng nếu chứng minh được mình nghĩ mọi người sẽ nhiệt tình hơn
nếu lừa dối thì chính mẹ cậu ấy sẽ nhận hậu quả thôi.....up up up ủng hộ nèo !

Upvote 0
Mọi người ai là người Việt Nam thì ủng hộ một chút đi. Không nói nhiều.
Chú cố gắng vượt qua giai đoạn khó khăn này. Rồi tập trung học hành nhé ! Anh ko có nhiều. Chúc mẹ chú mau khỏe !

Cảm ơn anh dũng . hi vọng có ngày em sẽ gặp anh ở lễ tốt nghiệp , em sẽ tặng hoa tốt nghiệp tới anh , cảm ơn anh nhìu

Upvote 0
Cảm ơn anh dũng . hi vọng có ngày em sẽ gặp anh ở lễ tốt nghiệp , em sẽ tặng hoa tốt nghiệp tới anh , cảm ơn anh nhìu

chúc mẹ bạn mau khỏe lại, còn chuyện truyền hóa chất mà bị nôn thì là chuyện bình thường thôi bạn ahj, đó là tác dụng phụ của hóa chất, người bị nhiều người bị ít là do cơ địa của từng người, hiện tại mẹ bạn không ăn được nhiều thì bạn nên mua thêm sữa cho mẹ bạn uống nhé, bạn có thể mua sữa ensure hoặc prosure , sữa prosure là sữa dành cho người bị ung thư đó, nó sẽ giúp cải thiện phần nào sức khỏe cho mẹ bạn, ngoài ra bạn có thể mua hoa quả , đặc biệt là nước cam cho mẹ bạn nhé,những thứ này sẽ giúp cho việc đào thải hóa chất và các chất độc ra khỏi cơ thể nhanh hơn,tránh làm gan bị tổn thương. Những người truyền hóa chất sau này thường hay bị men gan cao lắm. đây là một ít kinh nghiệm mình có được, chia sẻ với bạn mong mẹ bạn sớm khỏe lại

Upvote 0
chúc mẹ bạn mau khỏe lại, còn chuyện truyền hóa chất mà bị nôn thì là chuyện bình thường thôi bạn ahj, đó là tác dụng phụ của hóa chất, người bị nhiều người bị ít là do cơ địa của từng người, hiện tại mẹ bạn không ăn được nhiều thì bạn nên mua thêm sữa cho mẹ bạn uống nhé, bạn có thể mua sữa ensure hoặc prosure , sữa prosure là sữa dành cho người bị ung thư đó, nó sẽ giúp cải thiện phần nào sức khỏe cho mẹ bạn, ngoài ra bạn có thể mua hoa quả , đặc biệt là nước cam cho mẹ bạn nhé,những thứ này sẽ giúp cho việc đào thải hóa chất và các chất độc ra khỏi cơ thể nhanh hơn,tránh làm gan bị tổn thương. Những người truyền hóa chất sau này thường hay bị men gan cao lắm. đây là một ít kinh nghiệm mình có được, chia sẻ với bạn mong mẹ bạn sớm khỏe lại

2 loại sữa đó mình mua hết rùi mà uống vào lại nôn , mẹ mình bị ở phổi nên khác với mấy người khác cùng như mẹ :(

Upvote 0
nếu lừa dối thì chính mẹ cậu ấy sẽ nhận hậu quả thôi.....up up up ủng hộ nèo !

có ai lấy mẹ mình ra làm trò đùa không, đừng nói lời cay đắng quá

Upvote 0
Có tí LR thôi , mong mẹ cậu vượt qua khó khăn
Payment ModeAccount
Date06/27/2012 02:08
Batch101079781
FromU3404161 (zorro2)
ToU1938986 (viettel)
Amount$2.50
MemoChuc me ban mau khoi benh nhe
Payment PurposeOther

Upvote 0
Bạn thật sự là một người con có hiếu!! Mẹ bạn sẽ qua khỏi thôi mà, hãy chăm sóc cho người nhiều hơn nữa nhá!! :)

Upvote 0
Cũng muốn giúp lắm, nhưng Bản thân mình mới ra trường, hồi sv 2 anh em mình vay tiền ngân hàng để học, giờ nợ gốc + lãi quá trời + bố cũng đang bị xơ gan, :((. Bây giờ chưa thể giúp bạn được!
Chỉ biết Cầu mong mẹ bạn sớm khỏe bệnh! anh em bạn cũng giữ gìn sức khỏe để chăm sóc mẹ cho tốt nhé!

Upvote 0
có ai tổng kết xem bạn ấy đã nhận được bao nhiêu tiền không

phải nói là anh em mmo chân chính rất tốt. cám ơn mọi người nhiều lắm

Upvote 0
Date 06/27/2012 02:32
Batch 101081578
From U3350095 (AndreMenras)
To U1938986 (viettel)

tớ nghèo lắm cậu thông cảm... mong gia đình bạn sẽ bình an. Chứ mất ng thân thì hok có gì buồn bằng.

Upvote 0
Payment Mode Account
Date 06/27/2012 02:37
Batch 101081924
From U8417215 (Dao Le Hong Phuc)
To U1938986 (viettel)
Amount $5.00
Memo Cau mong me ban se som khoe manh. minh chi co it tien ung ho cau
Payment Purpose Other

đã ủng hộ bạn Hoàng. chúc mẹ bạn sớm khỏe lại nhé

Upvote 0
2`

Date 06/27/2012 02:32
Batch 101081578
From U3350095 (AndreMenras)
To U1938986 (viettel)

tớ nghèo lắm cậu thông cảm... mong gia đình bạn sẽ bình an. Chứ mất ng thân thì hok có gì buồn bằng.
nghèo mà có lòng thương người con hơn những kẻ giàu mà tham lam

Upvote 0
Mình chỉ có chút đỉnh ủng hộ cậu

Payment Mode Account
Date 06/27/2012 02:54
Batch 101082792
From U6965995 (xxo0kid0oxx)
To U1938986 (viettel)
Amount $10.00
Memo Chuc me ban mau khoi benh. Co gang len ban nhe
Payment Purpose Gift/Donation

Upvote 0