• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mong anh em giúp đỡ mình qua lúc này :(

Hiện tại mẹ mình mới ra viện ngày 25.06 nhé và đang nằm ở nhà Hải phỏng , anh em nào qua HP dc thì qua nhé . còn không anh em cò thế cho mình hen đến 10/07 mẹ mình lại vào viện truyền hóa chất , lúc đó anh em qua nhé , nhưng đừng để mẹ mình bít mình vay tiền mọi nơi lo cho mẹ nhé
đã lâu k vào mmo4 thấy topic của cậu nên mình có ý kiến :
theo mình thì cậu đã về nhà rồi thì nên up hộ khẩu or những giấy tờ chứng minh mối quan hệ giữa cậu và mẹ cậu
mình k có ác ý gì chỉ mong mọi người có lòng giúp cậu tin tưởng về cậu 100%

Upvote 0
cảm ơn bạn rất nhìu mình hiện đã dư tiền trả nợ và còn dư tiền mai mình gửi cho mẹ :D cảm ơn anh em nhiều
Chúc mừng bạn giờ đã tạm ổn, đỡ lo về số tiền nợ. Sắp tới chắc chắn sẽ rất gian nan, mong bạn cố gắng vượt qua!
Mình tạm thời chưa có tiền để ủng hộ, up lên cho mọi người vào giúp đỡ vậy. :)
Chúc mẹ bạn mau khỏe lại. :)

Upvote 0
đã lâu k vào mmo4 thấy topic của cậu nên mình có ý kiến :
theo mình thì cậu đã về nhà rồi thì nên up hộ khẩu or những giấy tờ chứng minh mối quan hệ giữa cậu và mẹ cậu
mình k có ác ý gì chỉ mong mọi người có lòng giúp cậu tin tưởng về cậu 100%

mình thấy đã có topic tập trung đi thăm mẹ bạn ấy của police Tranau90, có lẽ mọi người đi về sẽ có thông tin mà, chắc cũng không cần up thêm :)

Upvote 0
Mọi người ai là người Việt Nam thì ủng hộ một chút đi. Không nói nhiều.
Chú cố gắng vượt qua giai đoạn khó khăn này. Rồi tập trung học hành nhé ! Anh ko có nhiều. Chúc mẹ chú mau khỏe !

Upvote 0
Up cho các đại gia vào giúp nè :)
Bạn là một người con rất có hiếu. Nên mình tin mọi chuyện sẽ qua thôi !
Cố gắng chăm sóc mẹ bạn nhé !

Ai mà chẳng có hiếu vs đấng sinh thành cơ chứ...

Gia đình mình cũng chẳng khá hơn bạn là mấy, nhưng mình ko kể ra ở đây, chẳng ai vui mà đi khoe bệnh cả, bệnh nó đánh trúng ai thì đành cố gắng vượt qua thôi.

Con người k ai k qua khỏi vòng luân hồi: sinh - lão -bệnh - tử

À, bạn có paypal ko mình ủng hộ bằng pp, chứ lr, vcb mình ko có xiền rồi, sr bạn

Last edited by a moderator:
Upvote 0
nhớ hồi bữa có 1 bạn nick là tamti89 gì đó,cũng kêu gọi sự sẻ chia bố bạn ấy bệnh tiểu đường,mà lập topic ra bị thằng mod anchoiratien move ngay vào thùng rác.bạn chủ thớt lần này thì may mắn hơn,nhận được nhiều sự giúp đỡ từ anh em.thấy bất công cho bạn tamti89

Upvote 0
chúc cha mẹ cậu mau chóng hết bệnh nhé !! Tui mà có tiền là tui cho liền ! Tại vì đang thiếu nợ nên ko cho dc ! cậu hãy cố gắng vượt qua nhé ! Cậu con trai có hiếu !
P/S : mấy bạn xem dc cái này nhớ úp cho bạn ấy nha để ae vào xem và ủng hộ nha ! làm phước thì dc phước mà !

Upvote 0
Chú cố gắng vượt qua giai đoạn khó khăn này. Rồi tập trung học hành nhé ! Anh ko có nhiều. Chúc mẹ chú mau khỏe !

Hix ! cảm động quá !!:binhsua23:

Upvote 0
cùng dân HP nhưng hiện tại đang không có tiền. cũng sắp đi mổ mắt . Up cho anh em vào giúp đỡ
nếu câu còn là sinh viên ở hp thì lên diễn đàn sinh viên của hp kêu gọi
anh em bên đó cũng nhiệt tình lắm

Upvote 0
Chúc Mẹ của Hoàng mau lành bệnh ,mau chóng hồi phục sức khỏe nhé,

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Chúc mẹ e mau khỏi bệnh nhé! Ít hôm nữa a có $ rùi ủng hộ một ít dù anh đang sửa chữa nhà cửa, bố anh cũng vừa qua đời.... :binhsua32:

Upvote 0

Thật cảm động vì tấm lòng hảo tâm của bạn này. Chúc mọi chuyện sẽ tốt đẹp.

Upvote 0
cố gắng lên bạn
chúc mẹ bạn sớm khỏi bệnh

của ít lòng nhiều, mình ủng hộ bạn 200k

d00a3a5296f8f2c25bdbc1e92f604f3c_46596407.627201282928am.700x0.jpg

View attachment 12785

Upvote 0
Bạn Hoàng nên có cách để chứng minh mối quan hệ giữa 2 người. Dù thật lòng tin chả ai lấy bố mẹ mình ra đùa nhưng nếu chứng minh được mình nghĩ mọi người sẽ nhiệt tình hơn

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,997
171,052
Latest member
sunwinvn
Back
Top Bottom