Mới vào nghề. Xin được chĩ dẫn nhiệt tình.

DannyTuan

Verified
Reactions
2,050
MR
0.018
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Tình hình là mình mới tập tành thôi. Cũng mới đk paypal, LR. Mới chơi 2 trang là 20dolar và 1 site PTU.
Mình đang cần 1 số tiền để đóng học phí cho năm sau. Nên mình muốn tìm việc làm để có thêm thu nhập chuẩn bị. Nhưng mới vào nghề nên không hiểu lắm.

Bạn nào đang cần thuê người ref gì đó thì cho mình đăng ký 1 chân với. Với lại hướng dẫn giúp mình với nha. Tại mình chưa biết nhiều về MMO lắm.
Cám ơn mọi người nhiều.

---------- Post added at 07:34 PM ---------- Previous post was at 07:33 PM ----------

Với lại cho mình hỏi thêm. Một newbie như mình thì cần những gì để có thể kiếm được tiền trong time ngắn nhất với. Tháng 3 năm sau là đóng học rùi :((

---------- Post added at 07:35 PM ---------- Previous post was at 07:34 PM ----------

Với lại cho mình hỏi thêm. Một newbie như mình thì cần những gì để có thể kiếm được tiền trong time ngắn nhất với. Tháng 3 năm sau là đóng học rùi :((

Site 20$ không pay cho member VN nữa đâu nhé. Kiếm tiền trong PTC muốn nhanh mà nhiều chỉ có làm hacker hoặc bán CAM thôi. Chơi PTC kiếm không nhiều như bạn nghĩ đâu nhé!

Upvote 0
Bạn newbie muốn kiếm tiền thì tìm hiểu Captcha nha
- captcha thì mau có tiền nhưng phải siêng năng, kiển cần cù bù thông minh ý.
- ptc thì mới vô nên đi click thuê để nhận refback và bonus chứ solo thì dễ ăn cam
-ptu thì newbie hơi khó ăn và phải bó vốn.
-offer thì cũng có tiền như captcha nhưng newbie thì hơi khó.
-HYIP thì cần có vốn,nhưng dễ cháy túi nếu được ăn quá nhiều cam.
Còn bạn chơi 20 dolar thì để dành tiền đó mai mốt đóng học phí cho con của bạn nhé, chứ sợ tháng 3 sáng năm thì...

Upvote 0
Từ giờ đến tháng 3 còn cũng lâu. Với lại mình cần kiếm khoảng 1m -> 1m5 thôi. Không biết có thể không nhĩ ?
Nhưng miển là làm có tiền thì sao mình cũng làm.

---------- Post added at 07:43 PM ---------- Previous post was at 07:42 PM ----------

Bạn rongbay có thuê ref hay gì mà gọi là thuê người làm ấy. Có thì cho mình xin 1 chân nha.
Y!M : khonghoihan_viyeuemk586

Upvote 0
Bạn làm ref ko kiếm được nhiều lắm đâu, muốn nhiều mà nhanh thì nên gõ captcha, newbie chỉ cần siêng năng thì 1 ngày từ 3 - 5$ hoặc hơn là trong tầm tay nhé

Upvote 0
mình thì ko thuê ref bạn ah.
Nếu bạn cần m->1m5 thì bạn vào Box captcha tìm hiểu.
Theo mình biết lương 1 tháng captcha cũng gần 3 triệu đấy
Có pro captcha còn kiếm được cả 10$/ngày

Upvote 0
Capcha mình có nghe qua và có xem video hướng dẫn làm rồi.
Có ai tuyển người làm không cho mình làm với :((

SV nghèo tự kiếm tiền đóng học nên khổ quá.

Upvote 0
có máy tính + mạng thì nghèo cái gì nữa?muốn kiếm tiền đóng học hề ở lại mà đi bưng bê thuê.quá đơn giản

Upvote 0
Bạn nên chơi capcha nếu như không có vốn 1 ngày kiếm cũng được vài $ nếu bạn siêng năng ! Mình cũng từng vất vả lắm mới có vốn để nhảy qua hyip đây cậu ! Mà chơi cái này thì rất đau tim

Upvote 0
capcha thì vào captcha-vn.com uy tín 100%. Nhưng nên nhớ capcha chủ yếu gõ vào ban đêm ( ma ) bạn phải gõ nhanh chứ tầm 500code/ h thì tót nhất nghỉ cho khỏe. Theo mình bạn đầu tư đập cá độ hoặc HIYP nhanh giàu mà cũng nhanh nghèo. 10$ là đủ + học hỏi nắm chắc phần thắng :binhsua119:

Upvote 0
hix

có máy tính + mạng thì nghèo cái gì nữa?muốn kiếm tiền đóng học hề ở lại mà đi bưng bê thuê.quá đơn giản

Mình học cntt thì phải có máy mà. còn mạng thì xài chùa của cafe kế bên nên chỉ xài đc trong giờ từ 6h sáng đến 12h đêm thui

Upvote 0
Mình học cntt thì phải có máy mà. còn mạng thì xài chùa của cafe kế bên nên chỉ xài đc trong giờ từ 6h sáng đến 12h đêm thui

h giấc kiểu này thì vỡ mộng capcha mất rồi bạn..., h muốn có money nhanh thì chỉ còn nước kiếm 1 site hiyp ngon đầu tư hết vốn vào rồi cầu nguyện thôi...

Last edited by a moderator:
Upvote 0
muốn kiếm tiền nhanh mà nhàn hạ.

bạn nên theo nghiệp scam o bỏ vốn mà kiếm tiền nhanh nữa.

1 tháng làm 1 vụ là đủ đóng tiền học phí rồi.

bây giờ lương tâm bán chỉ giá 1$ thôi.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,466
171,512
Latest member
MikeNguyen92

Most viewed of week

Most discussed of week