SCAM Mới tìm dc 1 thằng scam fake nick vnfxrebates

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,634
MR
0.073
Facebook
Follow me on Facebook
check IP nó thì ra IP VICTIM : 42.119.7.15

nhờ mod check xem IP nó là IP nào ban níck bớt cho nó đỡ nguy hiểm. Tu nhiên cùng lúc 2 nick nó pm, nên sẵ tiện check lun, thì tìm ra dc 1 thằng scam.

check IP nó thì ra IP VICTIM : 42.119.7.15

nhờ mod check xem IP nó là IP nào ban níck bớt cho nó đỡ nguy hiểm. Tu nhiên cùng lúc 2 nick nó pm, nên sẵ tiện check lun, thì tìm ra dc 1 thằng scam.

Kiểm tra lại kỹ nick yahoo xem

IP này là của @utgia

nick scam nó ko có chữ s nhé bác.
2 thằng nó pm cùng 1 lúc, nên rank check lun.

@utgia chắc có ý định giao dịch nên mới check thông tin của thớt vài phút trước

còn đây là nick thật, yahoo : vnfxresbates bác check lun IP này IP VICTIM : 42.119.210.1

giống ông promo lúc trước à :(

Bó tay bạn hiện tự nhiên nhảy vô chữi mình loạn xà ngầu ^.^

có khi nào gửi tool nhầm nick thật không chủ thớt....coi lại xem

Chào bạn Hoangdouis12, Mình có hỏi mua PM của bạn sau đó bạn relay là bán hết, trong lúc đó co vài khách hàng pm hỏi mình về sàn exness nên mình relay nhầm bạn với một khách hàng với nội dung "bạn cần hổ trợ gì?" vào lúc 9:03:23, còn người kia pm cho bạn theo mình thấy là khác giờ mà ...., mình chỉ biết giải thích thể thôi còn bạn cho thế nào thì tuỳ ^.^,

Chào bạn Hoangdouis12, Mình có hỏi mua PM của bạn sau đó bạn relay là bán hết, trong lúc đó co vài khách hàng pm hỏi mình về sàn exness nên mình relay nhầm bạn với một khách hàng với nội dung "bạn cần hổ trợ gì?" vào lúc 9:03:23, còn người kia pm cho bạn theo mình thấy là khác giờ mà ...., mình chỉ biết giải thích thể thôi còn bạn cho thế nào thì tuỳ ^.^,

mình có ghi rõ là 2 nick nhé bác, 2 dịa chỉ IP khác nhau, tất nhiên trong 2 nick sẽ có 1 nick fake. chứ ko lẽ 1 ng xài 2 nick gần giống nhau, khác nhau 1 chữ để làm gì phải ko bác. thì mình check theo cái chữ ký bác thì nick bác thiếu chữ s, so với chữ ký bác. còn nick kia thì có. Bác có thể giai thích với mọi ng là sao chữ ký là 1 nick và bác xài 1 nick khác gần giống.
Ip 2 nick thì mình check cùng 1 thời điềm nhé bác

Làm gì có 2 IP mà 1 nick may ông nội...... muốn chữi thề mấy ông quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,974
173,043
Latest member
thietkePgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week