SCAM Mới tìm dc 1 thằng scam fake nick vnfxrebates

còn đây là nick thật, yahoo : vnfxresbates bác check lun IP này IP VICTIM : 42.119.210.1
42.119.210.1

Thàng Chủ thớt hok biết có ăn có học không mà ngu j..... cái nick của tao add mày ngày 18.11.2013 có hỏi mua mày WMZ xem lại đi, rồi cái nick này là nick scam nó mới add mày ngày hôm nay( nhìn hình là thấy rồi ), IP của tao 42.119.7.15 ( FPT) của nó 42.119.210.1 ( cũng của FPT), chắc là nhà tao sài 2 mạng FPT rồi (rãnh rỗi quá), hên là tao sài FPT trùng với thằng scam chứ nếu sài mạng khác thì mày cũng bảo tao sài 2 mạng rồi...

Thàng Chủ thớt hok biết có ăn có học không mà ngu j..... cái nick của tao add mày ngày 18.11.2013 có hỏi mua mày WMZ xem lại đi, rồi cái nick này là nick scam nó mới add mày ngày hôm nay( nhìn hình là thấy rồi ), IP của tao 42.119.7.15 ( FPT) của nó 42.119.210.1 ( cũng của FPT), chắc là nhà tao sài 2 mạng FPT rồi (rãnh rỗi quá), hên là tao sài FPT trùng với thằng scam chứ nếu sài mạng khác thì mày cũng bảo tao sài 2 mạng rồi...

Đơn giản thôi cậu, khi cậu đã bị check IP rồi thì cậu đổi IP liền, nên mới ra thành 2 IP, Đầu số 42.119.xx.xx là cùng 1 mạng

Và 2 IP này chỉ có duy nhất 1 nick cậu dùng, nếu trùng thì trùng rất nhiều người.

Lý do cậu đưa ra không thuyết phục!

nhưng mà ip 42.119.7.15 bạn Hoangdouis12 get được từ nick fake, bạn giải thích sao nick fake lại dùng IP của bạn? Nick fake có phải của bạn không?

Đơn giản thôi cậu, khi cậu đã bị check IP rồi thì cậu đổi IP liền, nên mới ra thành 2 IP, Đầu số 42.119.xx.xx là cùng 1 mạng

Và 2 IP này chỉ có duy nhất 1 nick cậu dùng, nếu trùng thì trùng rất nhiều người.

Lý do cậu đưa ra không thuyết phục!

Bạn xem hình thằng chủ thớt lại kỹ nhé...... không có 2 IP nào cũng 1 nick cả... hình đầu tiên là nick mình IP của mình...... hình nó post sau cùng là nick cảu scamer nó mới add và IP khác

nhưng mà ip 42.119.7.15
42.119.7.15
bạn Hoangdouis12 get được từ nick fake, bạn giải thích sao nick fake lại dùng IP của bạn? Nick fake có phải của bạn không?

Xin nói với bác là hình đầu tiên và hình thứ 2 nó post ở IP 42.119.7.15 là nick thật hok phải nick fake.... nick thật có nộ dung chat " bạn cần hổ trợ gì?", còn hình thứ 3 là nick scamer ở IP khác....

Xin nói với bác là hình đầu tiên và hình thứ 2 nó post ở IP 42.119.7.15 là nick thật hok phải nick fake.... nick thật có nộ dung chat " bạn cần hổ trợ gì?", còn hình thứ 3 là nick scamer ở IP khác....

hình 1 và hình 2 bạn nhận cái ip đấy là bạn, và bạn cũng bảo đấy là nick thật.
nhưng ở chỗ chi tiết liên lạc thì nick lại là vnfxrebates, thiếu mất chữ s so với qui định

hình 1 và hình 2 bạn nhận cái ip đấy là bạn, và bạn cũng bảo đấy là nick thật.
nhưng ở chỗ chi tiết liên lạc thì nick lại là vnfxrebates, thiếu mất chữ s so với qui định

Lạy ông........xem lại cái níckk có đúng nick yahoo đưới chữ ký của cong không.........

À đúng rồi nicks dưới chữ ký mình có để nhầm thêm chữ "S", giờ nhìn lại mới thấy...........^.^, sai sót này hồi nào mà không biết

À đúng rồi nicks dưới chữ ký mình có để nhầm thêm chữ "S", giờ nhìn lại mới thấy...........^.^, sai sót này hồi nào mà không biết
sai sót này của bạn có thể hại 1 người nào đó gd với bạn đấy, sai sót vô tình hay cố ý

Sai sót kiêu gì là thiếu đúng chỗ của scammer,với lại nick không đóng bảo hiểm thì thằng scam nó cũng không rảnh vậy,như thế có nghĩ là...haha :)

sai sót này của bạn có thể hại 1 người nào đó gd với bạn đấy, sai sót vô tình hay cố ý

Mình không biết lý do vì sao chữ ký mình lại bị đổi..........mà xui cái là đúng ngay lúc mình rút tiền bảo hiểm

Vậy là chính xác nick bạn là: vnfxrebates
Còn nick thừa chữ s là scam: vnfxresbates

Từ chữ ký tới biểu tượng yh bạn đều để nick scam: vnfxresbates. Cái này tùy mọi người nhận xét là nhầm lẫn hay cố tình nhưng mình có một thắc mắc là:

scammer khi fake nick ai đó sẽ reg cái nick gần giống chứ không reg nick giống hệt (vì thực tế là không thể reg được giống 100%)
scammer nhìn thấy nick của bạn là vnfxresbates vậy tại sao còn reg nick giống như thế, scammer nó đâu biết bạn nhầm hay không

k còn nghi ngờ j nữa :)) mọi thứ đã rỏ ràng :D:D

Utgia hoat dong tu xua tới giờ có bao giờ điều tiếng gì đâu. Chẳng qua do lao~ làm dịch vụ mới này khác thay chữ ký type sai sót.
Cũng chưa có ai bị scam...
Close dc rồi :)

Trường hợp này utgia vô ý để sai nick yahoo và bạn ấy đã chỉnh lại !

Không có thiệt hại gì xảy ra , nên mình close tại đây!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,974
173,043
Latest member
thietkePgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week