Ask Mọi thứ

maihuyne

Newbie
Reactions
4
MR
0.130
Em là thành viên mới tham gia cộng đồng . Hiện tại thì e cũng còn đang là sinh viên năm 3 nên cũng phải cân bằng giữa việc kiếm tiền và học tập ạ
Em mới tìm được forum mmo4me và tìm hiểu cũng thấy khá thú vị ạ . Em có một chút thắc mắc muốn hỏi mn
1: Ví dụ em muốn tìm thông tin về vấn đề gì đó thì em search ở chỗ " Search " đúng k ạ. ( Vì em tìm một số thứ ko thấy ai bàn luận nên hơi hoang mang ạ )
2: Ngoài forum này thì còn forum nào khác về mmo không ạ .
3: Em cũng đang tìm hiểu visa , mastercard ngoại có sẵn balance mà thấy mn bán . không biết có uy tín không và làm gì để tránh scam ạ. ( có web nào check visa live với balance không ạ )
Em cảm ơn mn đã ghé post của em ạ

1. tốt nhất tìm trên google kèm theo key mmo4me thì sẽ ra nhanh hơn tìm trong 4r :popo_boss:

2. đầy, nhưng PR cho 4r khác là phạm luật nên không khuyến khích nhét link vô :popo_sweat:

3, chỗ bán thì đầy, quan trọng nếu có mua bán j thì tìm thằng bán có Bảo Hiểm, không có BH thì phải giao dịch trung gian, tìm hiểu kỹ các hình thức fake vì bọn scam dạo này tinh vi lắm :popo_beat_brick:

Upvote 0
Em là thành viên mới tham gia cộng đồng . Hiện tại thì e cũng còn đang là sinh viên năm 3 nên cũng phải cân bằng giữa việc kiếm tiền và học tập ạ
Em mới tìm được forum mmo4me và tìm hiểu cũng thấy khá thú vị ạ . Em có một chút thắc mắc muốn hỏi mn
1: Ví dụ em muốn tìm thông tin về vấn đề gì đó thì em search ở chỗ " Search " đúng k ạ. ( Vì em tìm một số thứ ko thấy ai bàn luận nên hơi hoang mang ạ )
3: Em cũng đang tìm hiểu visa , mastercard ngoại có sẵn balance mà thấy mn bán . không biết có uy tín không và làm gì để tránh scam ạ. ( có web nào check visa live với balance không ạ )
1. Tạo topic hỏi cho nhanh. trả lời hay ko là tuỳ duyên
2. Lên facebook/telegram search "kiếm tiền online" coi cái nào đông member thì vô hóng
3. Trên tinh thần là thằng nào cũng là scam, deal với trung gian cho lành hoặc đóng bảo hiểm để nhận hàng trước.
4. Chọn lọc thông tin rồi bắt tay vào làm. nhanh nhất là chuẩn bị hầu bao rồi tìm người hướng dẫn.
5. Mỗi ngày bỏ 10k mua MMR chơi Lucky Number kiếm tiền tỷ

Upvote 0
1. nếu bạn tìm kiếm mảng / lĩnh vực đang quan tâm nhưng chưa có trên forum chỉ có 2 câu trả lời cho việc đó, A- Vấn đề đó chưa phổ biến chưa ai nghiên cứu phát triển thử nghiệm. B- tỷ lệ sinh lời từ mảng đó không đạt vì vậy sẽ không có sự quan tâm tới, lý do sâu xa cho việc này vì người việt rất yêu tiền, yêu như sinh mạng, thậm chí chúng ta còn tạo lập cả 1 vị thần, đặt tên là ông thần tài nữa, do đó những mảng nào không ra tiền sẽ chìm dần vào quên lãng.

2. mmo4me là diễn đàn lớn nhất, uy tín nhất, tụ họp những người giỏi nhất trong các lĩnh vực, chỉ có điều một số đã lớn tuổi, tự nhận già và… nghỉ hưu non, dẫn tới thiếu nội dung. để có cái nhìn sâu sắc hơn có thể so sánh những diễn đàn khác như ddth, voz, chỉ có giá trị về tuổi đời tên miền, ngoài ra founder nghỉ sạch.

Bạn sẽ chẳng thể tìm thấy ở bất kì diễn đàn nào khác về tính trung thực, nhiệt tâm công việc của giới quản lý diễn đàn này, những ông như shin, animax, tunvit.. tuổi thì to, lâu năm, nhưng member report nếu vấn đề sai sẵn sàng xin lỗi công khai, thái độ hợp tác, thành khẩn khai báo, sửa chữa lỗi lầm, cập nhật quan điểm. ở các diễn đàn khác, một khi không vừa ý bạn sẽ ăn luôn cái banned, thái độ thù ghét… nói chung quan liêu, và tụi tao to nhất.

3. ai có bảo hiểm người đó có uy tín, đừng để những danh hiệu hão như hero, lengendary che mờ đi lý trí.

Last edited:
Upvote 0
Mục 3 thì có ở https://vcc247.net/, tự tạo thẻ với số dư theo nhu cầu (có thể nạp thêm), bao uy tín nhé :D

Upvote 0

Chú ý trong mọi giao dịch online nhé bạn.

GD với ng lạ nên nhờ trung gian hỗ trợ hoặc chọn người có đóng bảo hiểm và ko nên gd vượt quá số tiền bảo hiểm nha ☺️

Mục 3 thì có ở https://vcc247.net/, tự tạo thẻ với số dư theo nhu cầu (có thể nạp thêm), bao uy tín nhé :D
Cao thủ ko bằng tranh thủ bro nhỉ, haha 😂

Upvote 0
Nhiều, chú cứ tà tà mà kiếm ăn.
Thường tips ngon phải tự tìm hiểu.
Làm mmo kg ra $ ngay đc đâu.

Kiên nhẫn chăm chỉ có kiến thức mới ổn.

Đủ thứ lởm khởm ra $.
Chú tham khảo

Upvote 0
Nhiều, chú cứ tà tà mà kiếm ăn.
Thường tips ngon phải tự tìm hiểu.
Làm mmo kg ra $ ngay đc đâu.