Spotlight Mọi người vào cho mình ý kiến xem master_jounouchi_2012 gd thế này có phải là Scam không mình còn Re

Status
Not open for further replies.

handsome

Banned
Reactions
53
MR
0.003
master_jounouchi_2012 đã trả mình 1 card 10k nữa . mọi chuyện đã giải quyết xong mong Mor qua thì close topic dùm mình.

từ nay tớ cũng cạch mặt cậu này

thanks mor và các bạn đã giúp đỡ:binhsua50:

Last edited by a moderator:
Thằng bẩn bựa này thì chả xa lạ gì, mình sell máy ảo thì vào bảo cho nó cái link, cho link xong nó bảo cho nó pass, không cho thì nó bảo tớ mà cậu cũng không cho à, cứ như nó là ông cố nội mình ấy

Hài nhất là vẫn có admin thuê group như thế này. :binhsua56::binhsua58::binhsua51:

Nick forum là gì vậy cậu?

cái thằng bẩn bựa ăn gạch đá liên toppic đây mà :binhsua56:
Chia buồn cùng chủ thớt. Gặp cái thằng này thì đen cả tuần rồi :binhsua53:

Có bao nhiêu tiền đâu mà buồn, cái này là chơi xấu thôi, cho em ấy ra đảo 1 2 tuần cho chừa cái tội

Vâng, admin, tuyển off gì mà môi trường rất chuyên nghiệp, thế mà có 10k cũng đi xù :))

Chuyển qua box scam đi cậu. Mình xử lý cho

cho thằng ku đấy ra đảo đi nào :m120:

cái này gọi là bẩn tính :binhsua56: thuê cả đêm rồi còn kêu chỉ trả cho những gì mình sử dụng :binhsua166:

Quá keo kiệt ;))........

Nghe mang máng la thánh này còn phá dc pass của winrar cơ luôn mà, pro thế ko ai scam bạn vài xu đâu, thớt coi chừng lộn đó nhoa :m091:

Chủ topic mún report scam thì chuyển qua box SCAM nhé. Mình đòi 10k lại cho :binhsua113:

bẩn tính vl, có 10k mà còn như thế, ông này làm off chắc tính đến 0,01 point với mem

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,845
170,907
Latest member
nhannam1205

Most viewed of week

Most discussed of week