Spotlight Mọi người vào cho mình ý kiến xem master_jounouchi_2012 gd thế này có phải là Scam không mình còn Re

Status
Not open for further replies.
Góp tý gạch đá về vụ mình bị banner 1 tuần vì nói tục chủi nhau với thằng mát đầu jâu nâu chim . Điều đáng nói là mình bị banned 1 tuần còn nó thì không bị sao !!!
Sau đó có nói chuyện với Mod LeTam ym : khongthich_congaikhoc và Mod bảo sẽ banned thằng jâu nâu chim forever . Nhưng đến nãy vẫn thấy nó sống nhăn răng ....
Xin hỏi mod LeTam hứa lèo hay là bạn bè với nó lên ko banned nó???
Tinh thần trách nhiệm làm việc như vậy sao ! nghỉ làm Mod đi !

Stick lại phát.... không ai chú ý mình nhể :(

10k cũng scam. Đúng là thánh cmnr.. Đức tính tiết kiệm bá đạo :binhsua53:

lỗ 10k rồi :binhsua53:
như vậy là scam chứ còn gì nữa

Vâng anh ấy đang hăm dọa MOD của chúng ta, anh ấy rất là dũng cảm, thế để letam, hanhyes vào xử lý để anh ấy hăm dọa 2 MOD đó, không Trial MOD lại bị anh ấy hăm dọa mất :))
mấy thằng ko có não ta đây ko có chấp.cứ thử move sang box scam đi rồi ban nick xem.xem thử mod nào dám ban đi rồi hẵn nói chuyện.

vãi cả adm:binhsua50:

master_jounouchi_2012 đã trả mình 1 card 10k nữa . mọi chuyện đã giải quyết xong mong Mor qua thì close topic dùm mình.

từ nay tớ cũng cạch mặt cậu này

thanks mor và các bạn đã giúp đỡ:binhsua50:
Vụ việc đã giải quyết xong mình close topic nhé.
Các vụ việc có liên quan tới tranh chấp hoặc lừa đảo nói chung, các bạn hãy post bên Report Scam nhé để các Mod của box sẽ hỗ trợ giải quyết và hỗ trợ bạn được nhanh hơn.

Thân, :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week