SCAM Mọi ngưới tư vấn giúp em với ạ Lam Bao Tuyen Scam

À kiểm tra tổng tiền trong tài khoản bạn xem có bao tiền,nếu vẫn bị trừ tiền thì tiền đó chuyển đi rồi nhé.

À kiểm tra tổng tiền trong tài khoản bạn xem có bao tiền,nếu vẫn bị trừ tiền thì tiền đó chuyển đi rồi nhé.
e kiêm tra rồi vẫn trừ chắc lúc nảy e gọi lên vietcom báo chuyển khoản lộn e nghỉ 1 là bên vietcom bỏ sao kê để trốn tránh luôn 2 là có thể đang xử lý( mà khả năng này khó xảy ra)

hôm nay e có giao dịch 1k104 với một thread bán 6k btc-e với rate 23.8 nhưng vì có 1 nick skype giả dạng giống nick chủ thớt mà e đã ko may add nhầm nick này
e đã chuyển tiền đầy đủ nhưng cái e nhận lại dc chỉ 1,104 usd
Các bác có cách nào giúp e với không ạ cả gia tài của e chỉ có nhiêu đó thôi ạ ai giúp dc e xin hậu tạ ạ
và xin 1 lời gửi đến những đứa scam đã lừa đảo thì sẻ có kết cuộc ko tốt cho cuộc đời m đâu
update: tại sao h e vào lại xem sao kê nó lại ko hiện ra giao dịch đó nửa vậy các bác nhưng e còn giữ tin nhắn chuyển tiền vietcom trên điện thoại
Dính đến bank VN ko có cách nào khác lên CA thôi bạn
Số tiền khá lớn chia buồn

e kiêm tra rồi vẫn trừ chắc lúc nảy e gọi lên vietcom báo chuyển khoản lộn e nghỉ 1 là bên vietcom bỏ sao kê để trốn tránh luôn 2 là có thể đang xử lý( mà khả năng này khó xảy ra)
ko có chuyện bên vcb bỏ sao kê đâu bác . do hệ thóig nó sida buổi tối ko có sao kê đâu mai sẽ thấy bt àk :)

Chả hiểu sao nick cũ k post bài đc, chắc chưa ver, nhưng m cho thớt tẹo thông tin, cái stk ý, là stk đại diện của bọn W88, m thì hay chơi bet site này, nhìn stk là nhớ ngay ra, c có thể vào site ý, chat vs nhân viên xin stk VCB, là n cho c stk đó luôn, t vừa chat và n tl bên dưới đó

Attachments

31.5 KB · Views: 58
Chả hiểu sao nick cũ k post bài đc, chắc chưa ver, nhưng m cho thớt tẹo thông tin, cái stk ý, là stk đại diện của bọn W88, m thì hay chơi bet site này, nhìn stk là nhớ ngay ra, c có thể vào site ý, chat vs nhân viên xin stk VCB, là n cho c stk đó luôn, t vừa chat và n tl bên dưới đó
thanks bác n lắm đụng tới thứ giữ rồi chắc bỏ tiền rồi

thanks bác n lắm đụng tới thứ giữ rồi chắc bỏ tiền rồi
h c thử ntn, có thể n lợi dụng để c gửi tiền vào cái site bet kia, nạp vào tài khoản n chơi r n sẽ rút về bank n, c thử chat support bên w88 xem, cung cấp n số lệnh giao dịch, nhưng hên xui thôi, bảo bị lừa zì zì đó nhờ n giúp đỡ v.v... xem n cung cấp đc zì k, còn nước còn tát :(

hôm nay e có giao dịch 1k104 với một thread bán 6k btc-e với rate 23.8 nhưng vì có 1 nick skype giả dạng giống nick chủ thớt mà e đã ko may add nhầm nick này nick skype vinhsaigon1981
e đã chuyển tiền đầy đủ nhưng cái e nhận lại dc chỉ 1,104 usd
Các bác có cách nào giúp e với không ạ cả gia tài của e chỉ có nhiêu đó thôi ạ ai giúp dc e xin hậu tạ ạ
và xin 1 lời gửi đến những đứa scam đã lừa đảo thì sẻ có kết cuộc ko tốt cho cuộc đời m đâu
update: tại sao h e vào lại xem sao kê nó lại ko hiện ra giao dịch đó nửa vậy các bác nhưng e còn giữ tin nhắn chuyển tiền vietcom trên điện thoại
Bác xem sao kê phải chọn từ ngày nào đến ngày nào thì nó mới hiện ra!

Bác giờ cố gắng lưu lại hết tất cả bằng chứng (lịch sử giao dịch, lịch sử chat, ngày giờ chat, ...) càng nhiều càng tốt. Hiện giờ có thể ko lấy lại được nhưng sau này thằng lừa đảo bị bắt còn phi bằng chứng ra cho nó tù mọt gông!

Thằng Scan này có vẻ đang hoạt động mạnh

Mọi người chú ý đề phòng nhé!
Theo bạn e cảnh báo thì chỉ giao dịch qua ICQ, những phần mềm chat nào dùng nick name là tuyệt đối không nên giao dịch!

Attachments

83.3 KB · Views: 32
    84.7 KB · Views: 33
Hàng thật đã lên tiếng nhưng post comment trong 1 thread của bác ấy, rất khó mà biết được:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,836
170,902
Latest member
dungitvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week