• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Mọi người ngừng làm nghe ngóng pix đã

Status
Not open for further replies.

ducquang

Banned
Reactions
186
MR
0.000
1 acc log đến 5 lần mà vẫn chạy luôn
xem hình là rõ

đây là vào view xem
Ảnh chụp màn hình_2014-01-20_023626.png
1

Ai tự tin làm cứ làm nhá,
DỰ là pix bị tấn công,
hoặc là nó sắp sập. ( Cái này ít. vì nó vẫn pay tiền bình thường)
mai có ban thì mình cũng mất có 1.8$ thôi. Mới làm dc 10 phút

Last edited:
Bác liều quá, đem acc chủ ra chuột bạch hả, hay à lấy đại 1 acc solo thí nghiệm thử :confused:
Mới gõ tạm 2k code, cảm thấy biến nhiều quá, 1IP/1acc mà cứ rớt acc mãi, lâu lâu lại rớt 2-3 acc.
Ngừng lại. Qua GGS chiến tạm. Hạ hồi phân giải.

Bác liều quá, đem acc chủ ra chuột bạch hả, hay à lấy đại 1 acc solo thí nghiệm thử :confused:
Mới gõ tạm 2k code, cảm thấy biến nhiều quá, 1IP/1acc mà cứ rớt acc mãi, lâu lâu lại rớt 2-3 acc.
Ngừng lại. Qua GGS chiến tạm. Hạ hồi phân giải.

acc solo thôi bác, lúc nào em cũng dự vài cái để kiểm tra khi có biến

Hên vẫn đang log 1 ID 1 Proxy, mà mới bị time out lần 3 nên lên hóng lun :) thui đêm nay ngồi chơi với Face với xem phim để mai tính. thks bác @ducquang

minh dem quat acc chinh ra luon @@ k biet mai co bi sao k

vừa log 1 ip 1 proxy ma làm 10p là bi protocol thôi hôm nay nghĩ đợi kết quả thế nào khong biết lại có bão gì đây @ducquang ông còn làm khong hay nghĩ

acc solo thôi bác, lúc nào em cũng dự vài cái để kiểm tra khi có biến
lam nay h ma bi protocol 4 lan roi. tinh hinh nay k on roi

nghĩ đêm nay đi các bác :) mình chỉ có 50 id nên ko dám liều :) bác nào có nhiều và thích liều thì thử đến sáng xem, biết đâu bất ngờ pix thưởng 100% cho người can đảm :)

đầu tiên là mất kết nối với 4 Sever,sau đó gõ thì bị connect với protocol liên tục rồi giờ đến 1IP log được nhiều acc...biến này ko béc tốt hay xấu :confused:

mọi người cứ làm bình thường 1id/1proxy như mọi ngày thì không có chuyện gì đâu

đầu tiên là mất kết nối với 4 Sever,sau đó gõ thì bị connect với protocol liên tục rồi giờ đến 1IP log được nhiều acc...biến này ko béc tốt hay xấu :confused:
vao group view lai dc roi may bac. nhung co nhieu hinh k co code luon @@
mai band nguyen dan xong luon

vừa log 1 ip 1 proxy ma làm 10p là bi protocol thôi hôm nay nghĩ đợi kết quả thế nào khong biết lại có bão gì đây @ducquang ông còn làm khong hay nghĩ

Từ lúc nó sống lại, ngồi chơi đến tận 1h30 mới làm, làm đc 10 phút thấy nghi nghi, vì cứ 1 acc load. 1 acc kia su mut
lấy thử 1 acc solo thử, phát hiện, thôi ngôi chơi game với 6 con ma game đây

gần tết năm nào cũng có biến , thường là tốt , qua tết hay tới hè có biến mới xấu :D giỡn thôi , a e nghỉ tay đi , đừng hy vọng nhiều thất vọng nhiều

:D vụ này giống hồi xưa ai làm lâu chắc biết log nhầm làm tí là loading hết
làm vẫn lên tiền mà chiến mạnh đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA