Mọi người giúp mình về thẻ Visa ACB với

DannyTuan

Verified
Reactions
2,050
MR
0.018
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Tình hình là cách đây 2 năm có làm cái visa của ACB để active paypal.
Đến nay, chưa từng giao dịch bằng thẻ này. Lúc đó có nạp vào 100k để active paypal.

Cho mình hỏi, thẻ visa này có tính phí hằng năm không?
Và phí hằng năm là bao nhiêu.
Vì bỏ hơn 2 năm. Sợ mai mốt có j nó đòi nợ thì khỗ.

Mong mọi người giúp đỡ mình về vấn đề này :binhsua80:

mình dùng visa acb 3 năm rồi, mà chưa thấy tính phí , hoặc có thể bị trừ mà mình ko biết ,gigi

Vì ngay đợt làm thẻ free nên cũng đua đòi làm **** visa luôn. Nhưng bữa nay đi đk thẻ visa vietcombank thì nghe nói phí cay quá 50k/tháng. Nên mới lo thằng ACB mà cũng vậy chắc giờ trong bank âm hơi bị nhìu wá :binhsua80:

100k/1 năm, không có tiền thì lock card. Hết ! :binhsua104:

sac. lock luôn ák ?
Sao mình mới login vào internet banking vẫn đc. Trong bank còn 33k :binhsua10:

sac. lock luôn ák ?
Sao mình mới login vào internet banking vẫn đc. Trong bank còn 33k :binhsua10:

không bị trừ đâu bác, em cũng đang dùng mà thử log không thấy bị trừ tí nào cả

Thẻ bị lock chứ tài khoản thẻ thì vẫn còn.

Bác Thread muốn dùng lại thẻ thì ra Ngân hàng nhờ mấy em giao dịch viên mở lại dùm, tấc nhiên bác phải đóng fee :))

thế để hoài vẫn ko sao hã ***c bác? Em tính bỏ ACB rùi sang dùng VCB :binhsua104:

thế để hoài vẫn ko sao hã ***c bác? Em tính bỏ ACB rùi sang dùng VCB :binhsua104:

Nếu không sài nữa thì ko phải làm gì cả, giữ thẻ đó lấy le ;))

Cái nào tốt hơn cái nào nhỉ:m193:Và cái nào đẹp hơn cái nào nhể

VCB được cái fee thường niên rẻ, còn thì sài chán, giao dịch hạn chế, mức tín dụng hạn chế.
ACB chỉ có fee là hơi cao còn th2i mọi thứ ok hơn thằng VCB :))

Sẵn tiện có bác nào rành cho em hỏi:
EM định làm VISA DEBVIT VCB trong KM đợt này, k biết có ai làm chưa? Nó nói KM nhưng k biết phải đóng thêm gì không, vì chỗ em ra VCB hơi xa nhưng lại là gấn nhất so với các ngân hàng khác.
Phí thường niên và hàng tháng nhiu ah? Em vào web thấy nói lung tung và k biết có chém gió gì không?
VCB Visa có vẻified PP được chưa các bác???
Thanks các bác!!!!

Sẵn tiện có bác nào rành cho em hỏi:
EM định làm VISA DEBVIT VCB trong KM đợt này, k biết có ai làm chưa? Nó nói KM nhưng k biết phải đóng thêm gì không, vì chỗ em ra VCB hơi xa nhưng lại là gấn nhất so với các ngân hàng khác.
Phí thường niên và hàng tháng nhiu ah? Em vào web thấy nói lung tung và k biết có chém gió gì không?
VCB Visa có vẻified PP được chưa các bác???
Thanks các bác!!!!

1 năm tốn 100k thôi,
VCB thì không verify PP được, đổi qua ACB đi

VCB được cái là thẻ ATM ebanking nó ko tốn fee giao dịch nội mạng & xài để mua hàng nhiều web... tốt

minh làm acb nó bảo free năm đầu, còn các năm tiếp theo 100k/năm. trong tk có > 2tr thì free !

Visa ACB làm có ngay mà, sử dụng visa của ACB tốt hơn VCB, phí thường niên của nó là 100K , trong năm nay nó free hay sao/.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom