• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mọi người giúp mình tìm ra Hacker này với!

Uhm. Trước nó bảo mình là truy cập website của nó.bị dính. Giờ mình k biết là vào site j nữa. Hjz

Tầm $ bạn bị mất ấy có thể mua 1 cái laptop cùi chỉ chuyên dùng để log các tài khoản cần thiết như PZ, PP LR, Zeek, Jss rùi thoát liền ko làm gì thêm nữa, dùng máy khác check mail và click các link bậy....
p/s: Bỏ dùng BKAV đi bạn nhé chỉ nặng máy và hay mất file chứ chẵng làm nên trò trống gì, người ta thường gọi đó là Thảm họa VN mà :binhsua04:

Để dành mua lấy 1 em Ipad mà log tất cả các tài khoản quan trọng bạn ah .

đổi máy tính mới là xong :m020:

Mọi người để ý cái email animax1990 xem có quen ko???

Tầm $ bạn bị mất ấy có thể mua 1 cái laptop cùi chỉ chuyên dùng để log các tài khoản cần thiết như PZ, PP LR, Zeek, Jss rùi thoát liền ko làm gì thêm nữa, dùng máy khác check mail và click các link bậy....
p/s: Bỏ dùng BKAV đi bạn nhé chỉ nặng máy và hay mất file chứ chẵng làm nên trò trống gì, người ta thường gọi đó là Thảm họa VN mà :binhsua04:

hjx mất bò ms lo làm chuồng rùi huhuhu

animax1990 :m190: , hix nổi tiếng quá :|

Animax1990 có trên mmo4me đó clone nick nhìn cho giống anh max1991 nè :D thàn tượng quá haha

Tình hình là trước đây mình có bị dính keyloger và bị 1 người có email là hackcatrick hack mất tài khoản LR và gmail, tổng giá trị thiệt hại là 150LR.
Mình đã cài lại win, sau đó 1 thời gian lại bị thằng hackcatrick tấn công và phá hoại. Mình đã mất tiếp nhiều tài khoản bannersbroker, Account Payza...
Đây là hình ảnh cho sự phá hoại tài khoản payza của mình:

Giang hồ thật hiểm ác!
Tiền đấy nó mà gửi về tài khoản nó thì mình có thể refund được chứ nó refund cho Zeek rồi thì mình bó tay thật,
Có ai bị thằng này hack thì lên đây chia sẻ với mình nhá.
Mong tất cả AE MMO hãy cẩn thận với những đường link lạ :(( chắc mình cũng bị sập bẫy :((

Cài lại win mà vẫn bị chính hacker trước hack tiếp , tình hình này có vẻ không đơn giản ,(ngẫu nhiên thì cũng không thể ngẫu nhiên tới 2 lần được ). Sự việc này nên xem lại nhiều vấn đề khác nữa (Không tiện nói ở đây). Mà dùng BKAV thì tôi chịu rồi , (mất oan 299k rồi đấy ). Bây giờ còn 1 cách : Fomat toàn bộ HDD . Cài lại .(Không dùng bản win ghost). Nếu còn bị nữa thì sẽ nói tiếp .:))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom