• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mọi người giúp mình tìm ra Hacker này với!

Reactions
57
MR
0.000
Tình hình là trước đây mình có bị dính keyloger và bị 1 người có email là hackcatrick hack mất tài khoản LR và gmail, tổng giá trị thiệt hại là 150LR.
Mình đã cài lại win, sau đó 1 thời gian lại bị thằng hackcatrick tấn công và phá hoại. Mình đã mất tiếp nhiều tài khoản bannersbroker, Account Payza...
Đây là hình ảnh cho sự phá hoại tài khoản payza của mình:

Giang hồ thật hiểm ác!
Tiền đấy nó mà gửi về tài khoản nó thì mình có thể refund được chứ nó refund cho Zeek rồi thì mình bó tay thật,
Có ai bị thằng này hack thì lên đây chia sẻ với mình nhá.
Mong tất cả AE MMO hãy cẩn thận với những đường link lạ :(( chắc mình cũng bị sập bẫy :((

Hix bị hack mà ko đổi hết pass khi cài lại máy ah, bất cẩn thế

bạn đen như chó mực ấy nhỉ chia buồn

cậu dùng PM diệt Virus nào vậy ? có những soft ko phải là Virus nhưng nó nghi lại những thao tác trên bàn phím đấy

Tốt nhất là bạn nên dùng drive của gmail. Lưu ID với pass các kiểu vào đó. Gmail xác nhận 2 bước nữa là xong. Mỗi lần loge cái gì thì vào copy với paste ra thôi.

Tốt nhất là bạn nên dùng drive của gmail. Lưu ID với pass các kiểu vào đó. Gmail xác nhận 2 bước nữa là xong. Mỗi lần loge cái gì thì vào copy với paste ra thôi.

drive của gmail là sao bạn ?

giải thích và hướng dẫn cho mọi người sử dụng dc ko

Mình dùng bkav pro mua key hẳn hoi mà cungz khong bảo vệ được. Hjxxxx

ủa nếu nó fund vô Zeek thì nó fund vô tài khoản của nó hay tài khoản của bác vậy Ô___Ô

Uhm. Trước nó bảo mình là truy cập website của nó.bị dính. Giờ mình k biết là vào site j nữa. Hjz

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom